GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-_com_- / -q-IllSLick-p- /-SeEkeR- จอมโกง PK เป็นตัวเดียวกัน

untitled

• Sr. Member

Fus.Ro.DaH

• Jr. Member
  • **
หลายคดีจริงๆ คนๆนี้ยังเล่นมาได้นานขนาดนี้  g#037 โกงจนได้ตังเป็นร้อยๆM เห็นมาหลายปีก็ยังโกงมาโดยตลอด ว่าแต่ผมทำตามเขาได้รึเปล่าครับทีมงานใหนๆก็ไม่ลงโทษอะไรไม่ตรวจสอบอะไรไม่มีหลักฐานที่สามารถเอาผิดได้ ผมจะได้ปั่้นตัวใหม่มาโกงบ้าง ใหนๆเกมส์นี้ก็อนุญาติให้โกงแล้วผมจะโกงทำตัวเลวๆโดนด่าโดนประจารผมไม่แคผมสร้างตัวใหม่ทำได้เรื่อยๆ เอางี้ไหม g#025

LK

• **
ต่อๆ ลืมเอาลง

g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 g#030
นายภาพด้านล่างเสี่ยงนะ มันยังไม่เลย 24 ชม ยังแจ้งบอร์ดกระทำผิดได้นะนาย woon_yes

Flux

• **
มันยังซิพมาหาผมอยู่เลยครับว่า ในตังมีเงินเท่าไร ผมตอบมันไปมี100เค
มันถามว่าอยากรวยไหมก่อนเกมกำลังจะปิด ดูมันทำ
มันเคยโกงผมไปด้วยประเด็นจำได้ขึ้นใจ โกงตั้งแต่เป็นแอสกากๆ
ยันตอนนี้เป็นคาเดทจุ 6 กำลังจุจิตยุ ไม่รุ้พี่แกเอาตังจากไหนมาจุ 6 g#004