GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-----พระ หนาวงานเข้า โยเเพง 100 อัน 1M ทำเอาพระสายฟูคางเหลืองเลยทีเดียว-----

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้

vsv

• Newbie
  • *
ไม่รู้ทีมงานคิดอะไรอยู่ โย 2200-2500 ก็ดีอยู่แล้ว

พอปรับใหม่มาอันละ 10k ถามจริงถ้าไม่ใช่คนที่รวยอยู่แล้วใครจะซื้อ

ยิ่งปรับยิ่งแย่นะเกมนี้

♀ ♥ ปๅย<>อินเลิฟ ♥ ♀

• me_love_io@hotmail.com
  • Full Member
พระสายฟูแนะนำให้ รับประทาน เบคอล นะครับ ผมทำขายให้กะได้นะ อันละ1000 บิลล่า woon_yes

B1567

• เน้นส่อง
  • Newbie
  • *
  • agi 99 เจอเมียเหลือ0

シュミ

• **
  • « Fury Priest »
ใช้เบคอน กด3อันโลดจ้ะ เบคอนราคาร่วงมากมาย 555+ ตอนนี้กำลังทำโยขายกดราคาอยู่จ้ะ จะได้กดราคาตลาดลงได้บ้าง  g#031

Vyse..z

เบคอน เสียดายไม่มีในรายการบรรจุภัณฑ์ ครับ
คนซื้อไปทีละหน่อย เพราะมันหนัก  g#027
ลายเซ็นต์ไม่เหมาะสม ...

OrChidS

เบคอน เสียดายไม่มีในรายการบรรจุภัณฑ์ ครับ
คนซื้อไปทีละหน่อย เพราะมันหนัก  g#027
กรรมของเวรแท้ๆ

BATMAN

• Newbie
  • *
เพิ่มมูลค่าให้กับสินค้า คนที่ทำขายได้จะเห็นเงินหน่อย ไม่ใช่ขายกันเต็มตลาดไปหมดจนมองเป็นขยะมากกว่าอาหาร

ping_21

• **
  • อร่อยนะจะบอกให้
เเล้วตี้เวลไหนไม่มีพระฟู จะยุ่งน้า มันลำบากพระ เเพงมากจน วิ สายวิ่งโขน พระสายฟู เเทบไม่อยากใช้เลย เอางี้ เกิดพระสายฟู ประจำตี้ไม่มีเพราะโยเเพง ถามหน่อยใครจะเวลใครจะเสี่ยงเวลเเบบไม่มีพระฟู   สวรรค์  โย 25k-10k ต่อ1ชิ้น คิดเอา ซื้อทีเเทบหมดตัว
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------