GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

-แบทเทิล-

OMG_inw

• Jr. Member
  • **
อยากเสนอให้ทีมงานลบล้างบัพทุกชนิด ก่อนลงเเบทเทิล (รวม) เซิฟสวรรค์ เบื่อพวกกาย+อ้อม ลงมาแล้วตีแล้วxหนี แล้วก็กาย+อ้อมลงมาใหม่ เล่นเเบบตุ๊ดๆ หรือว่าทีมงานน่าจะทำแบทเทิลอีกห้องนึงให้พวกปอดเเหกชอบกาย ชอบบัพลง ให้มันลงไปสู้กันเอง สำหรับเซิฟสวรรค์นะครับ ไม่ใช่ว่าสู้ไม่ได้ครับ แต่แบทเทิลรวมก็มีระบบนับคะแนนเหมือนกัน ทำไมไม่ปรับให้มีการลบล้างบัพแบบเเบทเทิล 1-1 ล่ะครับ
อยากบอกว่าความสนุกมันหายไปหมดครับ เบื่อ กับสังเวชกับการกระทำแบบนี้ เด็กๆ หรือผู้หญิง เขายังไม่ทำกันเลย   #038

samunpai1

• Full Member
ก็ดีนะ อยากให้ลบให้หมดเกลี้ยงเลย ทั้งบัฟจากพระ บัฟปราสาท ผนึกพาลา บลาๆๆบั๊ฟทั้งหมดเลยว่างั้น กดลงแบทแล้วหาย แต่เรียกใช้ในแบทได้

3eCausez

แบบนั้นก็ดีเลยครับสลายบัพก่อนลง พอดีเล่นวอแล้วเจอชาปบัพสรร-กอดมาสู้ตลอด woon_555

OMG_inw

• **
 woon_yes ให้ยาครอบมีประโยชน์หน่อย เดะนี้พวกตุ๊ดบัพลงเยอะ ตีเขาตายเขายังเกิด ตัวเองบัพหมดละกด x สงสัยที่บ้านไม่เคร่ง  woon_sunny

Fus.Ro.DaH

• **
เห็นด้วยg#031                                                                                                                                 

-HIGHTECH-

• **
เห็นด้วย แต่พวกมีบัพบ้านเค้าจะไม่โวยหรอ  woon_555

samunpai1

เห็นด้วย แต่พวกมีบัพบ้านเค้าจะไม่โวยหรอ  woon_555
โวยก็ไปตีกันนอกแบท จริงๆอยากให้ลบบั๊ฟทั้งหมดทุกบั๊ฟเลย คือเอาความสามรถของตัวละครของไอเท็มสวมใส่จริงๆ ไม่น่าจะให้เปิดผอบหรือกดอาหารได้ด้วยจะดีมาก

taro

• Newbie
  • *
ดีครับจะได้ไม่เห็นวอวิที่สวรรค์ที่กัดฟันพูดว่าดีบัฟสานกายลงมาอีกนะครับเห็นและอุบาดลูกกระตาครับ  woon_555

OMG_inw

• **
บัพบ้านก็เป็นโบนัสของกิลหรือคนๆนั้นไป แต่บัพที่ได้จากอาชีพอื่น หรือว่าบัพจากอาชีพตัวเองก่อนลงแบทรวม น่าจะถูกลบ ให้เหมือนกับในแบทเทิล 1-1 เพราะแบทเทิลรวมก็มีการคิดคะแนนเหมือนกันกับ 1-1 ซึ่งแบท1-1 ตอนนี้ก็ลบล้างบัพก่อนเริ่มการต่อสู้ภายในแบทเทิลให้อยู่แล้วน่ะครับ

ฺBinLaMoneY

• Newbie
  • *
ดีครับจะได้ไม่เห็นวอวิที่สวรรค์ที่กัดฟันพูดว่าดีบัฟสานกายลงมาอีกนะครับเห็นและอุบาดลูกกระตาครับ  woon_555

woon_555

samunpai1

บัพบ้านก็เป็นโบนัสของกิลหรือคนๆนั้นไป แต่บัพที่ได้จากอาชีพอื่น หรือว่าบัพจากอาชีพตัวเองก่อนลงแบทรวม น่าจะถูกลบ ให้เหมือนกับในแบทเทิล 1-1 เพราะแบทเทิลรวมก็มีการคิดคะแนนเหมือนกันกับ 1-1 ซึ่งแบท1-1 ตอนนี้ก็ลบล้างบัพก่อนเริ่มการต่อสู้ภายในแบทเทิลให้อยู่แล้วน่ะครับ
บัฟบ้านก็เป็นบั๊ฟที่กดรับมาจากภายนอกแบทเหมือนกันเช่นเดียวกับบัฟพระ ฉะนั้นก็ต้องถูกลบเหมือนกัน

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เห็นด้วยนะ จะได้ไม่มีพวกวิคทา94 อ้อมกอดลงแบท พอตายหรือบัฟหมด ก้ออกไปเอาใหม่   woon_5555

~๐ Ryan ๐~

เค้าจะพาลไปถึงกด x ปิดเกมกลัวผนึกหายด้วยป่าว  g#004

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
เค้าจะพาลไปถึงกด x ปิดเกมกลัวผนึกหายด้วยป่าว  g#004

Ryan นี่ ผมไปเจอตัวละครอยู่ที่ 9 yin ใช่ท่านเปล่า ฮ่าๆๆๆ