GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Neko_OwO

• แมวดุ้นสุดจะเคะยั่ว !
  • Jr. Member
  • **
อยากจะทราบอีกกรณีนึงน่ะครับ

ถ้าสมมุติว่า เราสร้างตัวละครภายในวันที่ 11-19 แล้วทำการจุติได้สัก 4 //บ้าเวลกระทันหัน

พอเซิฟโรลกลับมาไม่มีตัวละครใช่ไหมล่ะ

กรณีนี้จะชดเชยยังไงเหรอครับ ? เพราะแต่ละการชดเชย ต้องสร้างก่อนวันที่ 11 ทั้งนั้น ~ O w O ~

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
อยากจะทราบอีกกรณีนึงน่ะครับ

ถ้าสมมุติว่า เราสร้างตัวละครภายในวันที่ 11-19 แล้วทำการจุติได้สัก 4 //บ้าเวลกระทันหัน

พอเซิฟโรลกลับมาไม่มีตัวละครใช่ไหมล่ะ

กรณีนี้จะชดเชยยังไงเหรอครับ ? เพราะแต่ละการชดเชย ต้องสร้างก่อนวันที่ 11 ทั้งนั้น ~ O w O ~

ต้องแจ้ง support.gameindy.com ละมั้งครัช