GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

'"เส็งคเคร็งงง'"

• Jr. Member
  • **
ให้พระฟื้นฟูวอแล้วเปอซี3 จะขึ้นไหม

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ขึ้นๆ แต่มันช้า สู้ลากมอนให้มาตีไม่ได้
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

• Luv. ”

• oppa ;)
  • Newbie
  • *
  • I'll be there for u .
ถ้าจะใช้แบบออโต้ในเมืองให้ฟูงี้ แนะนำให้กดรักษาเสียเอ็มพีน้อยกว่าค่ะ ขึ้นเหมือนกัน

'"เส็งคเคร็งงง'"

• **
มันขึ้นช้าหรือนี่ O.o ฝึกกับมอนกลัวโดนเกรียน

crowry

• เด็กเรียน,, >,.<
  • Full Member
  • แฟน.. จบกันไปก็มีแต่ “อดีต” เรียน.. จบกันไปก็มีแต่ “อนาคต”
ลากม่อนเข้าวุ้นไง

หลังจากนั้นก็...  woon_555

ถ้ามันจะเกรียนเราจริงๆ มันก็จะลากมอนมาใส่เรา
ทนๆเอาหน่อยคับ ฝึกยากแต่ผลลัพธ์คุ้มค่านะคับ สู้ๆ!!  g#031
'ไม่ต้องบิน ให้สูง อย่างใครเขา…
จงบินเอา เท่าที่เรา จะบินไหว
ท่าที่บิน ไม่จำเป็น ต้องเหมือนใคร
แค่บินไป ให้ถึงฝัน เท่านั้นพอ"
^_____________^

GoDeYeS

• **
ลากม่อนเข้าวุ้นไง

หลังจากนั้นก็...  woon_555

ถ้ามันจะเกรียนเราจริงๆ มันก็จะลากมอนมาใส่เรา
ทนๆเอาหน่อยคับ ฝึกยากแต่ผลลัพธ์คุ้มค่านะคับ สู้ๆ!!  g#031

คุ้มมาก
วิสายไฟดินใส่คทา99โล่01ยังเเพ้ ของวอเน่าๆชนะได้คับ(กดยาฉุกชนะ100%)