GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อยากทราบการเบิกของทดสอบ

faem1234

• Newbie
  • *
อยากจะเบิกของทดสอบนี้ต้องทำไงอาครับ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
บอกชื่อตัวละครที่จะเบิกของ
บอกสิ่งของที่จะเบิก
บอกจุดประสงค์การเบิก
บอกความคาดหมายที่ได้จากการทดสอบ
ทดสอบเสร็จก็รายงานผลการทดสอบพร้อมคืนของเบิกด้วยนะจ๊ะ
 woon_sunny
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

faem1234

• Newbie
  • *
ชื่อ _FAEM_
สิ่งของ เกราะเบาโบราณ(เซตจอมโจร)
จุกประสงค์ อยากจะทดสอบความสามารถของทักษะดุดัน ว่าจะเพิ่มพลังการโจมตีพอๆๆกับเซตนักฆ่าหรือป่าว
ความคาดหมาย  อยากได้สิ่งนี้มานานแล้วเลยอยากจะขอทดสอบดู แล้ลกลับไปทำในเซิฟหลักคับ

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
บอกความคาดหมายที่ได้จากการทดสอบ
ทดสอบเสร็จก็รายงานผลการทดสอบพร้อมคืนของเบิกด้วยนะจ๊ะ
 woon_sunny

คืนที่หลานชายลุงแมว woon_555 woon_555
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
 woon_sunny

ลุงถ้าเป็นแบบเรียกมินิหรือบอส ตัวที่ต้องการ  มีรึเปล่าอ่ะ
อยากทดสอบวิ่งราวสดๆแบบไม่ต้องตี  อะไรประมาณนี้
ถ้ามี  อยากได้มินิ ซูลัน จำนวน 1,000ตัว   และก็ไอซ์ซี่ หรือน้องบิว 1,000ตัว   g#009
รอช่วงไม่เปิดดอร์ปค่อยเปิดมาทีละตัว กด777 แล้วชิงเลย 555
จะทดสอบว่า การชิงครั้งแรกมีเปอร์เซ็นชิงติดกี่เปอร์เซ็น

ปล.ปล้นกันสามวันสามคืนไปเลยงานนี้  5555
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **
ลุงถ้าเป็นแบบเรียกมินิหรือบอส ตัวที่ต้องการ  มีรึเปล่าอ่ะ
อยากทดสอบวิ่งราวสดๆแบบไม่ต้องตี  อะไรประมาณนี้
ถ้ามี  อยากได้มินิ ซูลัน จำนวน 1,000ตัว   และก็ไอซ์ซี่ หรือน้องบิว 1,000ตัว   g#009
รอช่วงไม่เปิดดอร์ปค่อยเปิดมาทีละตัว กด777 แล้วชิงเลย 555
จะทดสอบว่า การชิงครั้งแรกมีเปอร์เซ็นชิงติดกี่เปอร์เซ็น

ปล.ปล้นกันสามวันสามคืนไปเลยงานนี้  5555

ไม่แน่ใจว่าเนจังจะทดสอบแบบเดียวกับกระทู้นี้รึป่าวนะ
ที่ตาเมเคยทดสอบและรายงานผลเอาไว้ในบอร์ดเก่าน่ะ
http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t59131.0.html
 g#025
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ไม่แน่ใจว่าเนจังจะทดสอบแบบเดียวกับกระทู้นี้รึป่าวนะ
ที่ตาเมเคยทดสอบและรายงานผลเอาไว้ในบอร์ดเก่าน่ะ
http://archive.gameindy.com/forum/20110620/index_t59131.0.html
 g#025

แบบเดียวกันค่ะ แต่เรา ไม่ฆ่าม่อนช่วงเข้าพรรษาอ่ะลุง  5555

ปล.สรุปก็คือทดสอบไปแล้ว  อิอิ   g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **
แบบเดียวกันค่ะ แต่เรา ไม่ฆ่าม่อนช่วงเข้าพรรษาอ่ะลุง  5555

ปล.สรุปก็คือทดสอบไปแล้ว  อิอิ   g#002

เหอะๆ ใจบุญจริงเชียว สงสัย 3 เดือนนี้ได้ปั่นแต่การงาน g#037

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ

เหอะๆ ใจบุญจริงเชียว สงสัย 3 เดือนนี้ได้ปั่นแต่การงาน g#037
กินเจ เข้าวัด เวียนเทียน woon_555
อยากให้มีnpc เบิกของทดสอบ แบบพิมพ์ชื่อไอเท็มที่ต้องการจะทดสอบลงไป และข้อมูลจะถูกเซฟไว้(หรือจะทำโค้ดในไอเท็มก็ได้นะ ง่ายดีด้วย g#019) และต้องรายงานผลภายใน7วัน และจะทำการยึดไอเท็มนั้นคืนหลังจากรายงานผลหรือผ่านไปเจ็ดวันแล้ว หากไม่ได้รับการรายงานผล จะแบนไอดีถาวร เอาแบบนี้มั้ย ง่ายดี g#027
ปล.คงไม่ได้หรอก รู้ว่ามันยุ่งยาก g#013
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

faem1234

• Newbie
  • *
รายงานการขอเบิกไปแล้วอา
จะได้หรือป่าวก้อไม่ทราบ กรุณาบอกมาด้วยที
รอมานานเกินไป woon_sad2

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เรื่องเซตคิดว่าน่าจะจบการเทสไปตั้งแต่เอาตัวเบิกเซตออกแล้วมั้งนะค่ะ   g#017