GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกรรมนรกแตก ปลอบขวัญพี่น้องชาวนรก !!!

naygue

• Jr. Member
  • **
ไวรัสกิน

เน่าทั้งคอม  g#023

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

คนInW

• Newbie
  • *
 g#046 เซิฟเวอร์ล้มแล้ววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว woon_shock woon_angry woon_cry woon_hurt woon_sad2 woon_sad1

คนInW

• Newbie
  • *
พรุ่งนี้ วันพฤหัสบดี ที่ ๑๔ กรกฎาคม พ.ศ.๒๕๕๔ เวลา ๒๐.๐๐ น. โดยประมาณ
ถ้าเน็ตไม่เน่าหรือไม่ติดเหตุด่วนสุดวิสัยอะไร ย้ำว่าถ้าเน็ตไม่เน่าหรือไม่ติดธุระด่วนอะไรนะคับ
ผมคิดเอาไว้ว่าจะมาจัดกิจกรรมปล่อยบอสให้ที่หน้าไชร์ให้นะคับ

เห็นว่าก่อนหน้านี้เซิฟปิดบ่อยและปิดครั้งละนานๆ อาจจะทำให้อารมณ์เสียกันไปบ้าง
ก็เลยจัดกิจกรรมเล็กๆนี้ขึ้นมาเล่นๆ ใครว่างก็ลองไปเดินดูกันเนอะ เผื่อได้ของดีติดไม้ติดมือไปมั่ง
หรือบางทีอาจจะได้แจคพ็อตกันทุกคน เซิฟล่มนี่ก็น่าสนุกไม่น้อยเชียว กร๊ากๆๆ g#037

เอาเป็นว่าผมตั้งใจไว้แบบนี้เนอะ แต่ไม่รับปากนะคับ แต่ถ้าได้จัดโดยไม่ติดขัดอะไรก็น่าจะดี
ถ้าไม่ติดอะไร ผมก็จะมาออนตัวก่อนเวลาเนอะ ไว้บอกในเกมอีกทีนึงละกัน

ป.ล. ตั้งใจจัดให้จริงๆคับ แต่ถ้าจัดไม่ได้ด้วยปัญหาใดๆก็ตาม ผมขออภัยไว้ ณ.ที่นี้ด้วยละกันคับ
จริงๆอยากจัดให้วันนี้น่ะแหละ แต่ไม่ไหวเลย เน็ตโคตรเน่า หลุดทุกๆ 10 วิ เสียอารมณ์มาก g#002

ย้ำอีกทีว่าถ้าเน็ตไม่เน่าหรือไม่ติดธุระด่วนอะไรจะจัดให้นะคับ

ไม่จริงล้มแล้วววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววววว

คนInW

• Newbie
  • *

RESET

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
แสงเอฟเฟคบนหัว มันคือหยัง?

มันคือเอฟเฟคยศไอเท่มที่ตี+ เมื่อใส่ครบทุกชิ้นตั้งแต่+5เป็นต้นไปจะมีเอฟเฟคบนหัว (มีรูปเอฟเฟค 6 ยศ)
 ไปดูที่กระทู้นี้เอา http://forum.gameindy.com/index.php?topic=1653.0

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
ยังเป็นคาด๋อยอยู่เลยลุงอิฐ  g#002
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
ยังเป็นคาด๋อยอยู่เลยลุงอิฐ  g#002

เหอะๆ รีบเวลเลยสิ ชั่วโมงกว่าๆ ทันอยู่แล้ว ^^
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

คนInW

• Newbie
  • *

• **
ใกล้ได้เวลาแล้วคับผม เตรียมตัวกันได้เลย g#004
สองทุ่ม ที่แมพว่างวินโดเนียเนอะ ตามรูปข้างบนแหละ

ถล่มมันให้ราบ โย่วๆ g#031
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

097080193

• Newbie
  • *
จัดที่วินเหรองับบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบจะได้ไปบอกมาดีๆครับจัดที่ไหน

097080193

• Newbie
  • *
พี่เร็วจัดที่ไหนบอกมาซะดีๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

• **
แจ้งสถานที่ไว้เรปก่อนๆแล้วคับ อ่านดูเนอะ ตามรูปเลย