GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพื่อนๆ ชาวอสุราอยู่ที่ไหนกันบ้าง

oatcha

• Full Member

woon_555 จัดโปรเหมือนที่ไปออกบูทเลยปีละครั้งจะได้ซื้อกันทั่วถึงดีมะ
               ปีละสองครั้งดีสุด  g#004 g#004

ตัวละครลับ

• Full Member
  • หล่อไม่มาก แต่ท่ายากตูเยอะ

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
หาดใหญ่ ครับ ข้าง มอ

จริงอ่ะ woon_555

เรียนอยุ่ มอ ครับ พี่อยุ่แถวนี้ด้วยหรอ
ป่าวครับ ไม่ได้อยู่แถวนั้น แต่ผมไปแร่ดแถวนั้นบ่อย woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
อยู่ไหนไม่สำคัญครับ ขอให้ออน อสุรา ก็เจอกันแล้ว

SuNFiRE

• บุคคลทั่วไป
เสี่ยว   g#016   

ขอบคุณครับ มันอยู่ในสายเลือดครับ

แถมให้อีกอันนะ "จะอยู่ไหนไม่สำคัญ ขอแค่อสุราในใจคุณก็พอ"