GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กิจกองทัพอมตะลงเซริฟหลัก

9169

• Jr. Member
  • **
  ผมว่าก็ดีครับที่เอากิจกรรมนี้มาลงเซริฟหลัก แต่ขอติเรื่องของรางวัลหน่อยครับ คือเหรียญทองคำที๋ได้อะครับรางวัลที่1ได้100  ที่2ได้50.....ส่วนคนที่ได้1เหรียญมันดูต่างกันมากไปนะครับ น่าจะกระจายรางวัลให้ใกล้เคียงกันหน่อยครับ เช่นที่1ได้50  2=40 3=30 4=20 5=10 ที่6-10 ได้5 เหรียญไรประมาณนี้ครับ ทำไมผมเสนอแบบนี้ เพราะถ้าคนเล่นกิจนี้แล้วโอกาศได้น้อยหรือไม่ได้ กิจนี้มันจะเป็นกิจที่น่าเบื่อ กิจนี้มันวิ่งเต็ม1ชม.นะครับ ถ้าคนไม่ค่อยติดอันดับเขาจะไม่ค่อยอยากลงนะครับ ฝากทีมงานพิจารณาละกันครับ

jjphatchat

• บุคคลทั่วไป
ขอบคุณสำหรับข้อเสนอแนะค่ะ ทางทีมงานจะทำไปเสนอในที่ประชุมให้ค่ะ  g#019

OoBarakuNoO

• Newbie
  • *
จีเอ็มก้กอปวางอย่างเดียว ไปเล่นกิจมีแค่อันดับ1-10ที่พอคุ้ม อันดับอื่นให้เหรียญน้อยเกิ๊น แล้วคนที่คนที่คะแนนไม่ติด1-50ก้เล่นฟรีหรอคือไม่ได้ไรเลยใช่มั้ย ใครมันจะไปเล่นว๊าาา