GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ดาบธาตุเบรดมันบัคอ่ะป่าวคับ

0mospynice0

• Jr. Member
  • **
คือผมกดสกิลดาบธาตุดินมันจะเพิ่มป้องกันใช่มะแต่พอผมกดพลังป้องกันไม่เพิ่มละบางทีรุ้สึกว่าเบรดมันเบาบางมากอ่ะผมจิต14ใส่เซตวินยานเสแกร่งเกราะซามูจุ3เสเลือดรางเหล็กเสแกร่งผมยังโดนเด้กน้อยตีเข้าโป๊ะๆเลยไม่เก๊งเลยผมให้พาลากากๆลองโดดแถมกดซามูยังเข้าตั้ง10เคไม่เก๊งสักนิดเลยแบบว่าความรุ้สึกตอนผมยังจิตไม่ครบ14เล่นเบรดผมยังหนากว่าตอนนี้แบบตีมานี่เก๊งเดวนี้โดนทุกนัด ผมเลยสงสัย ผิดพลาดยังไงบอกทีอย่าด่ากันนะคับ

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
เบรดจิต14 เเนะนำให้ใส่ของเเยกครับ เช่น คลุม99 เท้า98 หมวกเทพ ส่วนของออฟเลือดทั้งตัว ใส่เเกร่งไปก็ไร้ค่าครับ ตายง่ายด้วย รางเหล็ก เปลื่ยนมาใช้ตะกรุดเเทน ทอนดาเมจ 50เปอเซ็น ที่โดนตีโป๊ะ เเนะนำให้ฟิวของเพิ่มโป๊ะ ดาบธาตุไม่ได้บัคนะครับ ป้องกันไม่ค่อยช่วยไรเลยครับ กับอาชีพเบรด