GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เพิ่งเล่นวิ ช่วยทีครับ

rocker

• Newbie
  • *
ผมมีเงินอยู่ประมาณ900m อยากเล่นวิ เล่นไม้เท้าหรือคฑาดี ใส่ของอะไรบ้างครับ ช่วยทีครับ ขอบคุณครับ woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny woon_sunny

ZENTOA1

• Jr. Member
  • **
เซตปราช์  woon_sunny  ไม้ 99 คลุมสรรพธาตุ เลยลูก 555  woon_sunny

LK

• Jr. Member
  • **
คฑาจะเหมาะสำหรับเวล + ตะลุมบอลตามนอกแมพมากกว่านะครับ ส่วนไม้เท้านี้ เหมาะ 1-1

ปล. แต่ผมเชียร์คฑาเพราะ สารพัดประโยชน์มากกว่าเวลาตะลุมบอลสะใจดี  g#013

Directorr

• Full Member
คฑา94 มีไว้ทุกสถานการณ์ ในกรณีตะลุมบอน  ทำให้ถึก มีเวลาปั๊มยา ยื้อชีวิต

ไม้เท้า 99จุติ6  มีไว้ดวล มีไว้ 1v1 มีไว้แก้ทางบางอาชีพ

คฑา99  มีไว้ก็ดี ตัดเกราะ ตัดกันเวทย์ศัตรู

ส่วนตัวผม พกทุกอันอยู่ในตัว ใช้ทุกอันครับ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

rocker

• Newbie
  • *
ผมใช้วออย่างเดียวล่ะครับ ใช้คฑาหรือไม้เท้าดี