GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่รู้เกี่ยวหรือป่าว เรื่อง Full Memory

supra

• Jr. Member
  • **
ผมเจอปัญหานี้มา ตั้งแต่ แพท รูปธงสมาคมมาแระ เลย ลองไม่เอาธงสมาคมดู ไม่ใส่ธงสมาคมอะ แล้วลองออน 24 ชม ผลปรากฏว่า ไม่มี Full Memory เลย จะมีจริงๆ ก็ตอนลงกิจบอสเวิล อันนี้ เด้งขึ้นมาตั้งแต่ลงไปตี บอส 4 ธาตุเลย ครับ ส่วนบอสวอยไม่ต้องพูด ถึง ยิ่งใกล้ ถึงเวลา ตายของบอสนะ บอสเลือดเหลือ 5 % ไรงี้
หลุด ทั้งคอม ทั้งโน๊ตบุค

และอีก 1 อย่างที่ผม ลองทำดู คือ   กด Tab แช่ไว้ ก่อนแล้วค่อยกด ไอคอน เกม มันจะผ่านหน้าโหลดแพทไป อันนี้ ไม่รู้เกี่ยวหรือป่าว พอผมทำแบบนี้ ปัญญหา Full Memory มันก็ไม่เกิดอะ นอกจากลงบอสเวิล

หรือใครทำดูแล้วยังเกิดอยู่ หรือ มีวิธีอื่นๆ ใช้แล้วไม่เกิด แชร์ หน่อย ครับ