GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คำถามถึงทีมงาน

.KA.-S.K.-

• เหตุผลมาก่อน
  • Jr. Member
  • **
เล่นเกมนี้มานานครับ 4 5 ปี เล่นสวรรค์มาตลอด พอถึง จุดๆนึง มันตัน เลย ย้ายไปเล่น เซิฟหน้าหนังสือครับ ประทับใจ เวลสนุก สังคมดี คนไม่เยอะมากจนเกินไป

แต่พอมาเห็นเซิฟดาวดึงและอวตารปิดลงไป เริ่มไม่มั่นใจแล้วครับ ว่า หน้าหนังสือจะโดนด้วยไหม แล้วที่ทีมงานบอก ไม่ปิด สวรรค์ ภิภพ หน้าหนังสือ100%

ผมเชื่อครับ เชื่อแค่ 2 เซิฟครับ สวรรค์กับใต้ภิภพ เพราะจำนวนคนนั้นมีมาก ส่วนหน้าหนังสือคนไม่เยอะเท่า แต่ ความตั้งใจในการเล่นไม่ต่างกันหรอกครับ

หมดแล้วครับ ความเชื่อใจ เซิฟที่เปิดมาใหม่ จะถูกปิดไปตอนไหนก็ได้ เอาตัวผมนะ ลงทุนไปเป็นหลักพันแล้วครับ อาจดูน้อย แต่ไม่รักจิงไม่เติมครับ

แต่พอมาเห็นแบบนี้ หมดความเชื่อ ครับ

ผมก็ได้แต่ขอร้อง ว่า ให้คำพูดของทีมงานที่บอกว่า อีก3เซิฟไม่ปิด 100% มันเป็นไปตาม คำมั่นที่ให้ต่อลูกค้าแล้วกันครับ
 g#031

บัญชีของคุณถูกระงับการใช้งาน

• Full Member
  • อย่ามาไทย
หน้าหนังสือกับอวตารก็พอกัน

อวตารแค่เน่าก่อน  #038

offza533

• Jr. Member
  • **
เค้าแค่บอกว่าจะไม่ปิด แต่ไม่ได้บอกว่าจะไม่รวมเซิฟนะครับ ระวังไว้ให้ดี หึหึหึ

ส่วนตัวผมว่าการรวมเซิฟทำให้ผู้เล่นคึกคักขึ้นมาระดับหนึ่งนะครับ แบบที่สวรรค์ รวม กับ ดาว คนเพิ่มมากขึ้นกว่าที่คิด

จากเมื่อก่อน ตลาดในวันโรงเรียนเปิดมีไม่เกิน 10 ร้าน แต่ตอนนี้มันเพิ่มมากขึ้นหลายเท่าตัว ถึงจะไม่ได้อยู่หน้าจอก็ตาม