GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเซียนเบอมาช่วยตอบทีครับ

buckleys

• Newbie
  • *
เบอปัจจุบัน สายแบท อัพสกิลยังไง ของที่ใส่ ออฟอะไรบ้าง ใส่แหวนธาตุอะไร เทคนิคเล็กๆน้อย
ผู้รู้ช่วยบอกผมทีครับ  woon_cry woon_cry woon_cry คือผมไม่ได้เล่นมา2ปีแล้ว อยากอัพเดต
ขอบคุณล่วงหน้าครับ

icezazy

• Newbie
  • *
555 ไม่เทพน่ะ พอถูไถไปได้

ไฟเตอร์

ชำนานใช่ขวาน 10
ข่มขู่ 10
กะแทกขวาน 10
สับเต็มแรง 10

เบอร์เซอร์เกอร์

เสริมกล้ามเนื้อ 10
เกราะเนื้อ 1 (อัพฟรี)
บ้าเลือด 3
ยืนหยัด 5
ชำนานอา่วุธหนัก 1
เนตรแห่งความคลั่ง 5 <<< เจอพวกแม่น สำคัญ ฝุดๆ เวลก็ได้
แผลเก่า 4
ตำกำลัง 1
ทำลายแกร่ง 5 << สำคัญมาก ถ้าเจอกับพวกเกราะหนา
ลดความไว 1
ทลายภูภา 5

สเตตัส

ถ้าไม่จุติ  STR 99 Vit 99 อันนี้แนะนำ ของต้องดีหน่อยน่ะ ขวานออฟแม่น กากออฟมองสูงๆ

ถ้าเกิดของตามมีตามเกิดแบบผม STR 99 Dex 50 - 60 Vit ให้หมด

ถ้าจุติ 6  VIT 99 STR 99 LUK 99 DEX 99

สำหรับ C3 ควรทำ คำรามก่อนน่ะครับ เพื่อให้ได้ ค่าต่อเนื่อง และดาเมจ

Item

หมวก เทพธิดาออฟแกร่ง
มงกุดครีปปลา ออฟมอง
ขวานเล็ก 94 หรือ 99 ออฟโชค ควรมีขวาน 84 ออฟแม่นด้วยเมื่อเจอแอส
โล่ แล้วแต่กำลังเรา แนะนำ อิจิส ออฟป้อง
เกราะแรร์ 70 75 80 85 90 95 เลือกเลย
คุมปีกมังกร ออฟแกร่ง
ตะกุด
เท้าภูติสวรร หรือแรร์ ออฟแกร่ง

ถ้าเกิดงบๆน้อยๆ เซตราชันย์ก็ได้ครับ แรกๆก็ใส่เซตฉมังไปก่อนก็ได้น่ะ

ป.ล.เปลี่ยนสีชุดเป็นสีน้ำเงิน

ป.ล. 1 Cr : คุณ  _xlXlx_ 

ป.ล. 2 ผมได้ดัดแปลงข้อมูลบางส่วนไปเน้ออออ