GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มีไครเวลๆๆไปแล้ว เกิดอาการเวียนหัวมั่งมะ

coalapanda

• Administrator
  • Full Member
จะเป็นเฉพาะตอนเวลนานๆไมยอมพัก ไม่ยอมกินข้าว

เเบบว่ากดยาเทศ 5 ขวดขึ้นไปไม่พัก

เป็นเเบบนี้เห็นเปอร์เเล้วเวียนหัว  g#023 g#023 g#023

reply นี้โทษอายุดีกว่าครับ

ส่วน reply อื่่นผมเข้าใจนะ  woon_555 woon_555

..TEERAK..

ตอนนี้ปรับจากตอนบ่ายแล้วใช่ไหม ดูไม่เหมือนเดิมละ ไม่ค่อยปวดตาละ
แต่ว่า เห่ยมาก ขอบอก บ้านๆสุดๆ เทียบอันเก่าไม่ได้เลยแม้แต่น้อย

ก็เลยพาลคิดได้ว่า เอ่อ ทำไม ของมันอยู่ดีๆ ไปปรับมันซะละ

hangtep

• Jr. Member
  • **
 g#023 g#023 ไปเดินเก็บเกลือมาเหมือนเมารถเลยตอนโปะเห็นแต่แสงสีเหลืองแว๊ปๆละก็หายไปมันเร็วอะตามความรู้สึกของผมนะ  g#033 g#033แบบเดิมยังดีกว่าจริงๆ
มันปวดหัวนะเนี้ย......

oatcha

จะเป็นเฉพาะตอนเวลนานๆไมยอมพัก ไม่ยอมกินข้าว

เเบบว่ากดยาเทศ 5 ขวดขึ้นไปไม่พัก

เป็นเเบบนี้เห็นเปอร์เเล้วเวียนหัว  g#023 g#023 g#023
        คนที่กดเทศ5ขวดขึ้นไปผมก็เจอมานะ เห็นเขาไม่เป็นอะไรนี่ ก็มีอยู่วันผมก็ไปเวลแต่เช้าละ เวลไปเวลมาเปลี่ยนหัวตี้กันมั่ง หัวตี้หลุดมั่ง และก็มาถึงตอนที่หัวหลุดกันอีกครั้ง คราวนี้พระที่ออโต้ใว้อะกลายเป็นหัวตี้แทน และหลวงพี่ท่านก็ไม่อยู่ด้วย ก็ต้องสร้างตีใหม่ให้ใวก็หลายคนก็กดยากันด้วย ก็เจ้าตัวมารู้อีกทีตอน5ทุ่ม และที่รู้ว่ากดยาก็ตรงที่มาโวยกันนี่ละ รู้สึกว่าจะ7ขวดได้มั๊ง  g#015

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

อ่าว ไม่ใช่เพราะอายุของป้าหรอ  g#037

reply นี้โทษอายุดีกว่าครับ

ส่วน reply อื่่นผมเข้าใจนะ  woon_555 woon_555

woon_angry อย่างน้อยเพลงก็เคยอายุ 18 นะ

ส่วนตอนนี้ก็กำลังเอ๊าะๆ  g#022 g#022 g#022

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!

ประธานสมาพันธ์เลสเบี้ยนนานาชาติ

• จงภูมิใจเถิดที่เกิดเป็น ไทย มิเป็นทาสใครและมีน้ำใจล้นปริ่ม

คนที่กดเทศ5ขวดขึ้นไปผมก็เจอมานะ เห็นเขาไม่เป็นอะไรนี่ ก็มีอยู่วันผมก็ไปเวลแต่เช้าละ เวลไปเวลมาเปลี่ยนหัวตี้กันมั่ง หัวตี้หลุดมั่ง และก็มาถึงตอนที่หัวหลุดกันอีกครั้ง คราวนี้พระที่ออโต้ใว้อะกลายเป็นหัวตี้แทน และหลวงพี่ท่านก็ไม่อยู่ด้วย ก็ต้องสร้างตีใหม่ให้ใวก็หลายคนก็กดยากันด้วย ก็เจ้าตัวมารู้อีกทีตอน5ทุ่ม และที่รู้ว่ากดยาก็ตรงที่มาโวยกันนี่ละ รู้สึกว่าจะ7ขวดได้มั๊ง  g#015

อืม.. จะโทดใครได้ล่ะ เขาออโต้ไว้เองนี่นา..

คนอื่นเขาเดินกัน เล่นพระก็ใช่ว่าจะสบายนะ เมื่อก่อนเราเล่นพระถ้าในตี้มี1-2 คน ไม่กล้าเข้าห้องน้ำเลยกลัวคนอื่นตาย  g#019 g#019 คงไม่ต้องบอกต่อนะว่าเกิดอะไรขึ้น

อีกตี้นึงเมื่อสักอาทิตย์กว่าๆที่ผ่านมา ในตี้มีพระ4 คน กลับเมืองไปขายของพอบอกสรรไม่มีใครสรรให้เลย จะพยายามคิดว่ามีเเต่พระสาสน์อะนะ  g#015เเต่มันคิดไม่ได้ ก็เดินผ่านพระไปหลายรอบยังเห็นสรรอยู่ พอผ่านไปพักใหญ่ๆยืนฟูอย่างเดียว จนอีกตัวสรรหมดก็ไม่สรรให้

ส่วนยา5 ขวดนี่ชิลมากเลยนะ เเต่ก็เริ่มมีอาการเล็กน้อยละ หิวบ้าง เวียนหัวบ้าง ส่วนมากอาการเวียนหัวมาจากเพราะหิวนี่เเหละ 555  เคยนานสุด6-7 ขวดนี่เเหละไม่เเน่ใจ  อันที่จริง5 ขวดก็มากเกินไปละเท่ากับ10ชั่วโมงที่เราอยู่หน้าคอมฯ พักสายตาบ้าง พักผ่อนบ้างก็ดี เดี๋ยวจะส่งผลต่อเราในอนาคต

ดูเธอ "สวยขึ้น" ผิดหู! ผิดตา! ..
 ตั้งแต่ไปเสริม "นอ" มา เธอสวยจริงๆ .. !!!