GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

zest กรอกเอาgameindy-codeไม่ได้

-crucify-

• Full Member
  • หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ตอนนี้มีช่วงโปรโมชั่น ผู้เล่นแจ้งเข้ามาว่า ลิ้งค์เชื่อมไปเอาโค้ดมาใส่เติมเงินมันใส่ไม่ได้
แล้วจะเติมเงินยังไงล่ะนี่

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ลองไปเชคดูที่ My Olders รึอีกครั้งรึยังค่ะ  g#025

ปล.เสร็จจากตรงนี้ก็จะมีใบเสร็จซึ่งส่งทางเมลล์ค่ะ
แต่ของเนเองเติมได้ปกตินะ   g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

ปิศาจ

zest ต้องเติมที่ Logo zest หนิ  เติมที่ Logo Gameindy card ไม่ได้หนิ
อย่าเห็นแก่ตัว  สะกดคำว่า "ส่วนรวม" ให้ชัดๆ
ไม่ใช่พระเอกในนิยายแต่เป็นปิศาจร้ายในตำนาน

DTK 196

• Newbie
  • *
  • DTK-Neter[นรกเด้อๆ]
แล้วกด เข้า อันนี้ได้ มั้ยอ่ะครับhttps://www.zest.co.th/www/main/detail.php?product_id=GME0001032&catagory=13 ผมก ็ เติมไม่ ได้ เห ม ือ น กัล  woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry woon_cry
 woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry woon_angry              g#033 g#033 g#033 g#033
 g#046 g#046 g#046             g#009 g#009 g#009

DTK 196

• Newbie
  • *
ลองไปเชคดูที่ My Olders รึอีกครั้งรึยังค่ะ  g#025

ปล.เสร็จจากตรงนี้ก็จะมีใบเสร็จซึ่งส่งทางเมลล์ค่ะ
แต่ของเนเองเติมได้ปกตินะ   g#004
https://www.zest.co.th/www/main/detail.php?product_id=GME0001032&catagory=13
ผมเข้า ตรง กรอกเอา game indy code ไม่ได้อ่ะ ช่วยเข้าให้ด้วยนะครับเข้าได้ตอบด้วย เครื่องท่าจะใกล้เน่า = =  g#003 g#003 g#003 g#003

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
ขุดๆหน่อย
คือไม่ได้เติมเลยไม่รู้
พอดีมีผู้เล่นแจ้งเข้ามา
ลองคลิกดูตรงขอโค้ดมันบอกว่าเออเร่อนะ
หรือว่ามันต้องล๊อคอินเข้าไปก่อนแล้วถึงขอโค้ดอะไรนั่นได้

ปล. ไม่เคยเติมไม่ทราบขออภัย

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

ทีที้

ขุดๆหน่อย
ลองคลิกดูตรงขอโค้ดมันบอกว่าเออเร่อนะ
หรือว่ามันต้องล๊อคอินเข้าไปก่อนแล้วถึงขอโค้ดอะไรนั่นได้

ต้องล็อคอินเข้าระบบ เหมือนตอนสั่งซื้อครับ     

ปล.ถ้ามีปัญหาโทรไปบริาัท Zest  ได้เลย ครับ  เขามีทีมงาน  คอยแก้ปัญหาใว้ให้

DTK 196

• Newbie
  • *
ขุดๆหน่อย

ผมซื้อมาเป็นแบบสลิปอ่ะครับพอดีลืมเบอร์เก่า
 woon_cry woon_cry woon_cry
ต้องล็อคอินเข้าระบบ เหมือนตอนสั่งซื้อครับ     

ปล.ถ้ามีปัญหาโทรไปบริาัท Zest  ได้เลย ครับ  เขามีทีมงาน  คอยแก้ปัญหาใว้ให้