GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM ครับ ขวานแรร์ 94

.KiiDz.[PK]

• Newbie
  • *
จะปรับปรุงความสามารถเมื่อไร หรอครับ  g#012

chang_Fong

• Jr. Member
  • **
  • Some body who know, Some body who care ?
จีเอ็มก็จะบอก
ประมาณนี้

จีเอ็มxxx : ตอนนี้กำลังทยอยเพิ่มความสามารถอยู่ครับ g#008
 g#019
ปล .ตัวเองอะ เก่งจังนะ (ปาก)^^
ดีชั่ว อยู่ที่ ตัวทำ สูงต่ำ อยู่ที่ทำตัว

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
 g#020 เร็วๆ คาดว่าจะได้ลงในการอัพเดทแล้วหละครับ เพราะตอนนี้ทีมงานกำลังดำเนินการอยู่ในขั้นทดสอบ ขวานตัวนี้อยู่ครับผม
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ธันวาคม 23, 2011, 12:02:29 โดย จีเอ็มเปเป้ »
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
 เบา ไร้น้ำหนัก เพิ่มโจม 6 %   g#037 g#037 g#035

อาวุธของสายกายเพิ่มโจมตีเป็น % บ้างก็ดีน๊ะ เพิ่มเยอะๆหน่อย ลงแบทโดนทอน 50% แต่อาวุธสายเวทเพิ่มโจมเวทบานเบิก ทั้งน้ำ ทั้งไฟ เวทแรงเกินเหตุ ไหนจะเกราะ คลุมเพิ่มโจมเวทธาตุอีก จะแรงไปไหน   เอาของสายกายเพิ่มมามั่ง จะไล่สับให้ขี้แตก  g#035 

nightjusmin

• Full Member
เบา ไร้น้ำหนัก เพิ่มโจม 6 %   g#037 g#037 g#035

อาวุธของสายกายเพิ่มโจมตีเป็น % บ้างก็ดีน๊ะ เพิ่มเยอะๆหน่อย ลงแบทโดนทอน 50% แต่อาวุธสายเวทเพิ่มโจมเวทบานเบิก ทั้งน้ำ ทั้งไฟ เวทแรงเกินเหตุ ไหนจะเกราะ คลุมเพิ่มโจมเวทธาตุอีก จะแรงไปไหน   เอาของสายกายเพิ่มมามั่ง จะไล่สับให้ขี้แตก  g#035
สงสัยต้องรอให้ท่านผู้นั้นพ้นสภาพพนักงานก่อนอะ สายกายถึงจะได้เกิด สายเวทย์อย่างเมียหลวงคงโดนปรับให้เน่าลงแทนสายกายบ้าง แต่คงจะยากอะ พี่แกเป็นถึงฮีจีเอ๊ดนิ  woon_555 woon_555 woon_555

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle

สงสัยต้องรอให้ท่านผู้นั้นพ้นสภาพพนักงานก่อนอะ สายกายถึงจะได้เกิด สายเวทย์อย่างเมียหลวงคงโดนปรับให้เน่าลงแทนสายกายบ้าง แต่คงจะยากอะ พี่แกเป็นถึงฮีจีเอ๊ดนิ  woon_555 woon_555 woon_555

^^^  นี่ก็หางานให้ผมจังเลย  #038   g#037 g#037 g#037 g#037