GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 16 กรกฎาคม 2557 "

บุคคลทั่วไป · 48 · 10598

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
แน่จิง มึงปรับให้เป็น str กับ dex ไม่ก็ str กับอะไรก็ได้ที่มันไม่ใช่ int ดิ

เวทมึงเอาเปรียบเกินไปละ คนทรงยังไม่พอใช่มั้ย สันดาน
มันก้ไม่สมดุลกับวิสิครับ

นั้นสิ กายภาพที่ไหนอัพ int?  คือกัน
พาลาไง woon_555

-HIGHTECH-

• Jr. Member
  • **
อย่าลืมสิคับ วิใส่โอกาสหลุดก้แค่4เปอ ถามว่าเรื่องจิงมีวิคนไหนลงstr99ไหม ผมว่ามันก้สมดุลยุละ จะบ่นทำไม? g#025

คือ เราไม่พอใจไงถึงบ่น งงอะไร??

สำหรับคนพอใจแล้ว ก็เงียบ...ไป (ถูกหรือไม่?)

เผอิญไม่ได้เล่นวิ  แต่เล่นคนทรง อัพ str ด้วย จบป่ะ!

nongice333az

• Newbie
  • *
มีแต่เอฟเฟค  woon_no ค้างกระจุยหลุดกระจาย

คอมไม่ดีถึงเปนงั้นถ้าคอมดีจาเปนหรอ

thonson

ผ้าคลุมหลุดก็กดใส่ใหม่ได้ไม่ใช่เหรอครับ เอาใส่คีย์ลัดไว้เลย
ส่วนคนตีอาวุธหลุด ก็กดใส่ใหม่ได้เหมือนกัน แต่สายภาพกายดาบ2มือซวยหน่อย
พอมือหลักหลุด อาวุธมือรองจะมาแทนมือหลัก กดใส่ใหม่อาวุธจะสลับไปอยู่มือรองแทน
ส่วนสกิลก็กดไปแล้ว ไม่ซวยได้ไงจริงป่าวครับพี่ๆ woon_sunny

hightech

• Newbie
  • *
ผ้าคลุมหลุดก็กดใส่ใหม่ได้ไม่ใช่เหรอครับ เอาใส่คีย์ลัดไว้เลย
ส่วนคนตีอาวุธหลุด ก็กดใส่ใหม่ได้เหมือนกัน แต่สายภาพกายดาบ2มือซวยหน่อย
พอมือหลักหลุด อาวุธมือรองจะมาแทนมือหลัก กดใส่ใหม่อาวุธจะสลับไปอยู่มือรองแทน
ส่วนสกิลก็กดไปแล้ว ไม่ซวยได้ไงจริงป่าวครับพี่ๆ woon_sunny

ถูกต้องที่สุด  g#003

LK

• **
แน่จิง มึงปรับให้เป็น str กับ dex ไม่ก็ str กับอะไรก็ได้ที่มันไม่ใช่ int ดิ

เวทมึงเอาเปรียบเกินไปละ คนทรงยังไม่พอใช่มั้ย สันดาน
มันก้ไม่สมดุลกับวิสิครับ
ประเด็นนี้คือประเด็นคลุมกันเวทย์ไงท่าน คือทำยังไงก็ได้ให้ใส่แล้วสายเวทย์หนาวอะ  g#015

LK

• **
คลุมขนนก99 ไง ยืนตัวแข็งเลย อิอิ
คลุม 99 นี่ปล่อยมาเป็นชาติจนไม่หวังอะไรแล้ว  g#011

ปล. ผมเพิ่งกลับมาเล่นหลังจาก everplanet ประกาศปิดแบบสายฟ้าผ่ามา ยังไม่ปรับเลยคิดดู

ash1

• Newbie
  • *
ทำมาเพื่ออะรัย ของเวล 99 94 89 เมื่อมาแล้ว มันยังกากกว่าของเวล84    เดียวมีฟิวโน่นฟิวนี่ จุนั่นจุนี่  จุหา พ.. ทำแล้วกาก ทำดีแค่ไหน จุโหดแค่ไหน ของ99 มาตีคลุมนี่สุดท้ายก็ง่อย ไม่ต้องฝึกชีสาม ใส่ไว้อาวุธศรัตรูก็หลุด เหอะๆๆห่วย g#046 ห่วย  g#046 ห่วย   พัฒนามา5-7ปี ละเกมส์ยังไม่สมดุล  g#026  g#030  กาก

เวทไม่มีผลกับคลุมโมนีแต้กไม่ใช่หรอ ที่ผมลองมา หรือลองผิด

THE-COOL

ผ้าคลุมแห่งโมนีแต๊ก ทีมงานให้ความสำคัญกับมันมากจนถึงขนาด
ต้องใส่เอฟเฟคให้เลยเหรอ คลุม84 ผลงานชิ้นโบแดง สุดติ่งอีกแล้วสินะ
ว่าแต่เอาเวลาไปออกแบบดีไซร์ รูปลักษณ์ให้มันดูน่าใส่หน่อยสิ
ได้ของแร 95ด้วยก็ดีนะ ที่บริษัทมีแผนกดีไซร์ เปล่าถ้าไม่มีจะหาไปให้
รูป ? แบบนี้เห็นมาเป็นชาติและ กับรูปเงามืดๆน่ะ ออกแบบให้มันหน่อย
กินตังเขาเยอะ ทำงานให้คุ้มหน่อย

hightech

• Newbie
  • *
พวกแรร์ 99 95 ทำไมไม่ทำเอฟเฟ็ตละ ข่องใจมาก??

แล้วไอดึงจิตครบเนี่ย ทำมาเพื่อให้ตุกเล่นหรอ คนทั้งเซิฟนะ คนละกี่ไอดีก็ไม่รู้ ไม่คิดมั้งหรอ??

ต้องด่าให้ยับ g#040

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ผ้าคลุมแห่งโมนีแต๊ก ทีมงานให้ความสำคัญกับมันมากจนถึงขนาด
ต้องใส่เอฟเฟคให้เลยเหรอ คลุม84 ผลงานชิ้นโบแดง สุดติ่งอีกแล้วสินะ
ว่าแต่เอาเวลาไปออกแบบดีไซร์ รูปลักษณ์ให้มันดูน่าใส่หน่อยสิ
ได้ของแร 95ด้วยก็ดีนะ ที่บริษัทมีแผนกดีไซร์ เปล่าถ้าไม่มีจะหาไปให้
รูป ? แบบนี้เห็นมาเป็นชาติและ กับรูปเงามืดๆน่ะ ออกแบบให้มันหน่อย
กินตังเขาเยอะ ทำงานให้คุ้มหน่อย
เหนด้วยอย่างแรง มีปัญญาคิดเอฟเฟคให้กับคลุม84 ที่น่าจะเปนคลุม99 แล้วเอา99 มาเปน84 แทน ไม่รุใช้ไรคิด รูปของแรร์ส่วนมากก้ ? กันทั้งนั้น สงสัยขาดแคลนคนออกแบบ g#014