GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

Devil-1 พิจารณากันเอง ^^ [sv.นรก]

• เรียลเวลคัมพ์ #

• Jr. Member
  • **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ยังไงผมก็ต้องโดนแบนเพราะมัน2รอบ คราวนี้ก็ไม่อยากอะไรมาก เลยรู้ไว้ว่า สิ่งที่ผมพูดไป เพราะใครเริ่มก่อนก็มิทราบ ??????

ผมก็ตรองเตรียมใจไว้แล้วว่าต้องโดนแบน 2 ไอดี ^^

อย่างว่าแหละนะ ^^ อาจจะเซฟมาไม่หมด แต่ก็รู้ว่า ผมผิดอยู่้ดี แต่ก็พิจารณาหน่ิอย  g#031
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

• เรียลเวลคัมพ์ #

• **
  • ประทับตรา ณ. เหินหาว
ไม่ได้บอกว่าหยาบ ^^
อะไรกัน ชอบยุ่งกะคนอื่น เพี้ยน ! # =w=;

_-§↑ⓁverBron-Achilles-_

• **
  • "ปากดี" แต่ไม่เคย "ดีแต่ปาก"
คำว่า "กาก" เป็นคำดูถูกนะครับ (ดูถูก - เหยียดหยาม ทำให้รู้สึกด้อยค่า)
ขนาดแต่ก่อนผมเรียกว่า "ไอ"เต้ย (ไอ ไม่ใช่ ไอ้) โดนแบนถาวรครับ โซลเป็นเอ็มๆ

ส่วนภาพจากที่มองนะครับ

"ขายลูกแก้วไสยเวท องครักกาล +9 จ้า"    /    ขาย 500k เซิฟสวรร"

ผมอ่านยังไงมันก็สื่อว่า ขายลูกแก้วไสยเวทออฟกาล+9 ขาย 500k ที่เซิฟสวรรค์

ไม่ได้สื่อว่า ขายลูกแก้วของเซิฟสวรรค์ เอาเงินวุ้นนรก 500k

ปล. ไมไ่ด้อคติกับใครนะ  woon_5555
10 ขวบครับ อยู่ป.6

แมกซิม

• Full Member
  • คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
คำว่า กาก เป็นคำที่ต้องอธิบายถึงความรู้สึกกับคำๆ นี้ว่าเจบปวดอย่างไร แล้ว ถ้าอธิบายทางทีมงานจะนำพิจารณาและดูจากสภาพโดยรวมนะครับ

ส่วนเรื่อง ที่ว่าประกาศขายของข้ามเซิร์ฟนั่นผู้เล่นไม้ได้บอกว่าจะแลกกับของภายในเซิร์ฟนี้นะครับ ทางทีมงานจะดูจากการจงใจนะครับ
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้