GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ไม่ดูแลจะได้เลิกเล่น

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
เรื่องนี้เดี๋ยวผมทำการสอบถามกับเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลในส่วนของ msn ให้ครับ คาดว่าจะได้รับคำตอบประมาณวันจันทร์ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

woon_angry วันจันทร์แล้ว เอาไงเนี่ย มีอีกเคสนึงรออยู่น่ะ ยังไม่เห็นเข้าไปเช็คเลยน่ะ

!http://up.gameindy.com/7/157750.91b7867d.a.jpeg!

เอลฟ์บัคคคคคคคค  แล้วผมจะเล่นยังไงเนี่ย  ไม่แก้ให้ซักที woon_hurt

ตัวนี้รีบแจ้งเข้ามาได้เลยครับ

ส่วนเรื่อง MSN ที่ค้างเอาไว้จากการสอบถามทางทีมงานท่านที่ดูแลอยู่ บอกว่าเราไม่ได้ทำการบล๊อกผู้เล่นคนใดคนหนึ่งครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
แล้วสัตเลี้ยงผมที่ว่าทำให้ใหม่อยุ่ ได้เมื่อไหร่ครับเห็นบอกทับข้อมูลการเมจอยู่จะสองอาทิตย์ละนะคับ ทับนานจิง (ทับถมเข้าไปผมไม่ได้ใช้กันพอดี) woon_555

krongsup

• Newbie
  • *
เรื่องนี้เดี๋ยวผมทำการสอบถามกับเจ้าหน้าที่ ที่ดูแลในส่วนของ msn ให้ครับ คาดว่าจะได้รับคำตอบประมาณวันจันทร์ครับ ขออภัยในความไม่สะดวกครับผม

woon_angry วันจันทร์แล้ว เอาไงเนี่ย มีอีกเคสนึงรออยู่น่ะ ยังไม่เห็นเข้าไปเช็คเลยน่ะ

!http://up.gameindy.com/7/157750.91b7867d.a.jpeg!

เอลฟ์บัคคคคคคคค  แล้วผมจะเล่นยังไงเนี่ย  ไม่แก้ให้ซักที woon_hurt

ส่วนเรื่อง MSN ที่ค้างเอาไว้จากการสอบถามทางทีมงานท่านที่ดูแลอยู่ บอกว่าเราไม่ได้ทำการบล๊อกผู้เล่นคนใดคนหนึ่งครับ

แจ้งไปหลายวันล่ะ เข้าไปดูกันบ้างหรือป่าว

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-

ผมต้องการคำตอบเรื่องสัดเลี้ยงว่าจะได้ หรือไม่คับ บอกแก้ไข บอกว่าจะเสร๊จๆ ก้หายเงียบไปเฉยๆๆ ไม่ทำให้ซักที woon_angry woon_angry woon_angry

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
พอกระทู้เข้าหน้าที่3เรื่องราวก็จะเงียบหายไปไม่มีการติดต่อใดๆกลับมา สัตผมก็ยังไม่ได้เหมือนเดิม อะไรจะดำเนินการนานขนาดนั้นของสปาเค้าวันเดียวอย่าให้ต้องด่ากันอีกเลยนะเริ่มเบื่อๆละโตๆแล้วคุยกันให้มันคำไหนคำนั้นหน่อย ถามสั้นๆเลย มีปัญญาทำให้ผมมั้ย ถ้าไม่มีบอกมาตรงๆเลยจะได้ไม่ต้องรอ อโหสิกรรมให้แล้วกันแล้วอย่าหวังว่าจะเติมเงินอีกนะ g#046 ทำงานชุ่ยขนาดนี้พึ่งเคยมาเจอเกมส์นี้หละ ไม่เสร็จซะทีล่าช้ารึไม่ทำ ถ้าจะไม่ทำก็บอกไม่ทำเลยเสียเวลารอถ้าเลยอาทิตย์นี้ก็เข้าอาทิตย์ที่สามละ ขอคำตอบสุดท้ายหน่อย จะได้เมื่อใหร่ woon_555

lovenil7

• Newbie
  • *
pet ผมก็เป็นยิ่งรีค่ายิ่งลดจัดการทีกากหมาจริง

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
การเบิกของชดเชยผู้เล่นนั้น ทางทีมงานมีขั้นตอนในการดพเนินการที่กินระยะเวลานานพอสมควรเลยครับ เราจำเป็นต้องตรวจสอบให้แน่ชัดที่สุดว่าเกิดบั๊กจริงหรือไม่ และประชุมสรุปทำเรื่องขอเบิกของชดเชยให้ผู้เล่น และที่ยากที่สุดส่งคำร้องไปถึงผู้บริหารระดับสูงเพื่อขออำนาจในการส่งของเข้าเซิร์ฟเวอร์หลัก ซึ่งเป็นอำนาจที่จะไม่มีติดตัวทีมงานระดับปฏิบัติงานเลยครับ จากนั้นเราก็จะได้รับของมาและทำการชดเชยให้ผู้เล่นครับ

ซึ่งตอนนี้งานในกรณีของผู้เล่น อยู่ในขั้นตอนจัดทำ pet ตัวใหม่ และจัดส่งคืนผู้เล่นแล้วครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

pungponkung

• บุคคลทั่วไป
 ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการ จัดทำ สัตว์เลี้ยงให้ผู้เล่นใหม่เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะค่ะ ซึ่งได้ทำการ Pm ไปหาแต่ผู้ยังไม่มีการติดต่อกลับทีมงานเพื่อดำเนินการ รับสัตว์เลี้ยงใหม่นะค่ะ

หากเห็นแล้วอย่างไร รบกวนติดต่อด้วยนะค่ะ

อภัยในความน่าช้าและไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-
ในส่วนนี้ทางทีมงานได้ดำเนินการ จัดทำ สัตว์เลี้ยงให้ผู้เล่นใหม่เป็นที่เรียบร้อยแล้วนะค่ะ ซึ่งได้ทำการ Pm ไปหาแต่ผู้ยังไม่มีการติดต่อกลับทีมงานเพื่อดำเนินการ รับสัตว์เลี้ยงใหม่นะค่ะ

หากเห็นแล้วอย่างไร รบกวนติดต่อด้วยนะค่ะ

อภัยในความน่าช้าและไม่สะดวกมา ณ ที่นี้ด้วยค่ะ
ผมรออยุ่จี  g#020  ออนอยุ่ตอนนี้...

photonet

• Newbie
  • *
  • -*-

ขอบคุนคับ ที่แก้ไขให้ g#031 g#031 g#031 g#031

Ionman III

• Newbie
  • *
 woon_o_o woon_shock woon_angry ขอบคุณสิได้ค่าเพิ่มบานเลย รี4 กิน66 ให้สะเลยพุดเลย g#040 g#046 g#046