GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สมาคม "~๏ Fl2€€ D0M ๏~" กิลสบายๆสไตล์เด็กเส้น

โพลล์

กิจกรรม : ส่งอิฐลงกิลลลล / เริ่มวันนี้ - 15 สิงหาคมนี้ นี้ นี้ นี้ (เอ็คโค่ เบาๆ =.=') ... !!~

ที่ 1 : เด็กเส้นขั้นเตพ และ แชร์ 1 ขวด
ที่ 2 : สุดคุ้ม 3 วัน เอ้ย 30 วัน
ที่ 3 : หมวกแรปปี้ อี้ อี้ อี้ (ป.ล. อยากได้มั๊กๆ T^T)
ที่ 4 : เกราะน้ำแข็ง
ที่ 5 : หมวกเจ้ารัติกาล
ที่ 6 : หมวกไอยราสีดำ
ป.ล.2 ป๋าบอกว่าจะมีกิจแข่งหน้าตา เอ้ย รูปกัน เตรียมตัวถ่ายรูป แอ๊บน่ารักๆมาลงกันนะ >.<!!~
ป.ล. อันนี้ประกาศให้รู้กันเลยนะครับ ใครที่จะเข้ากิล ไม่ว่าจะฟรีไปวุ้น หรือ วุ้นไปฟรี ขอให้อย่าเพิ่งออกกิลนะครับ พวกแอ๊บเยอะครับ ปลอดภัยกันทั้งสองฝ่ายนะครับ !!~

_____OngChaI_____

• Jr. Member
  • **
  • >.,<

ป,ล, ถูกผิดประการใดน้องไฟขออภัยด้วยนะครับ!!~

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
 g#005 g#005 g#005 เจิม
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
 g#021บอดร์ก้อสวยคนทำก็น่าร๊าก อุอุ g#006
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

• Full Member
โห ... g#001 ทำบอร์ดสวยมากเลย อิอิ   g#019
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<

แง่ะ คนแรกโผล่มาได้ไง ไม่ยอมๆ ว่าจิให้ป๋ามาเจิม

g#013 g#013 g#013

g#021บอดร์ก้อสวยคนทำก็น่าร๊าก อุอุ g#006

ขอบคุณครับผม ^^

ponds

• Newbie
  • *
   หวัดดีครับ ชาว ฟรีด้อม ทุกคน  สไตล์ฟรีด้อมก้ไม่มีอะไรมากนะครับ อยู่กันแบบสบายๆ  ไม่ทำตัวไห้คนอื่นเดือดร้อนก้พอครับ 

• **

แง่ะ คนแรกโผล่มาได้ไง ไม่ยอมๆ ว่าจิให้ป๋ามาเจิม

g#013 g#013 g#013

ขอบคุณครับผม ^^

g#022รอป๋าไม่ทันแล้ว g#021

• **
 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031 g#031
 g#039เรามาหาแป้งโก๊ะ g#043

_N_II

• **
  • *~Ca$p€r~*

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • Sr. Member
  • MNB NB NB
 g#039 มาทักทายค่ะ(แอบเีนียนปั้ม บอรดกิวเรายังไม่ได้ทำ แอบปั้มของเพื่ิินก่อน  woon_555 woon_555)