GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รับทู ผิดปะ

Baiτoeч∞

• Full Member
  • =3=
 woon_555 woon_555

รับทูแบบนี้ผิดไหมค่ะ g#025 g#025

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

เค้าหมายถึง รับปลาทู 300ขีด(ถ้าเข่งโหดไปมั้ง  g#015 )  แลกกับ  เงินเกมส์ 23M รึเปล่าหว่า   g#004 g#004 g#004 g#004
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

Gheglex Phantom of eagle.

• Sr. Member
  • ชิชิชิ
เค้าหมายถึง รับปลาทู 300ขีด(ถ้าเข่งโหดไปมั้ง  g#015 )  แลกกับ  เงินเกมส์ 23M รึเปล่าหว่า   g#004 g#004 g#004 g#004
ถ้าเป็นเงินจริง23m เอาหมด g#004
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

รับเป็นเงินจริงผิดแน่ครับ แต่รับเงินในเกมนี้ยังไม่แน่นะ

• ชิชิชิ
รับเป็นเงินจริงผิดแน่ครับ แต่รับเงินในเกมนี้ยังไม่แน่นะ
รู้สึกรับบัตรนี่ผิดนะ
เพราะบัตรก็ใช้เงินจริงซื้อแล้วมาขายเป็ยเงินในเกม g#009
Joy to the world.The Lord is come!Let earth receive her king.Let every heart prepare him room.And heaven and nature sing.And heaven and nature sing.And heaven and heaven and nature sing

เพราะบัตรก็ใช้เงินจริงซื้อแล้วมาขายเป็ยเงินในเกม g#009
มอสเล่นดาวดึงส์ไหม สิงบอร์ดและเบื่อ  g#014

• ชิชิชิ
มอสเล่นดาวดึงส์ไหม สิงบอร์ดและเบื่อ  g#014
ดาวดึงส์มีแคสอยู่ตัวนึงเวล27 แต่ขี้เกียจเล่นง่ะ มันเล่นใต้พิภพจนติดและ- -.
ปล.ถ้าคุยส่วนตัวpmมาดีกว่านะ g#015

แมกซิม

• คุณต้องรู้จักเป็นผู้ตามก่อนที่จะคิดเป็นผู้นำ
จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร tjjjjjjjji เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์

จะทำลงโทษขังคุกตัวละคร .MisTake- เป็นเวลา 168ชั่วโมงข้อหาการซื้อขาย แลกเปลี่ยนตัวละครและเงินภายในเกมส์
ผมรู้ว่าคุณรู้ว่าผมรู้ แต่ถ้าคุณไม่รู้แปลว่าคุณยังไม่รู้ว่าผมรู้