GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ย้ายเซิฟ โดนใช้ตัวเล่นเดิมได้ไหมนะ?

จีเอ็มแพท

• Global Moderator
  • Full Member
หากหมายถึงจะย้ายจาก เซิร์ฟเวอร์ Facebook มาเป็นเซิร์ฟหลักแบบติดตั้งนั้น ไม่สามารถทำได้ครับ เพราะตัวเซิร์ฟเวอร์แยกออกจากกัน และผู้ให้บริการเป็นคนละ บริษัทกันครับโดยที่ของเรา GAMEINDY ให้บริการในส่วนของเซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งครับ หากสนใจโหลดตัวเกมได้ ที่นี่
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Aegiseve

• Newbie
  • *
เซิฟเวอร์ที่เข้าจากใน facebook เนี่ย เป็นเซิฟเวอร์เดียวเลยใช่มั้ยครับ

จีเอ็มแพท

คนละเซิร์ฟครับผม ของเราจะเป็นเซิร์ฟเวอร์แบบติดตั้งครับ
ซื่อกินไม่หมด คดกินไม่นานโบราณว่า

Aegiseve

• Newbie
  • *
ตอนผมเข้าจากใน facebook ไม่เห็นมีให้เลือกเซิฟเวอร์นิครับ

จีเอ็มแพท

ตอนผมเข้าจากใน facebook ไม่เห็นมีให้เลือกเซิฟเวอร์นิครับ

หากสนใจโหลดตัวเกมได้ ที่นี่

victorpatrick

• Newbie
  • *
คุณมีความโดดเด่นอย่างแท้จริงเนื่องจากคุณมีความสามารถที่น่าทึ่งในการจูงใจผู้อื่นด้วยคำพูดเพียงไม่กี่คำ buildnow gg