GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

การเเข่งขัน ABT รอบ4ทีม เซิฟสวรรค์มีข้อผิดพลาด

pop_999

• Full Member
ผมก็ว่าแต่ แรก แล้วว่าการแข่งขันครั้งนี้มันยังไม่พร้อม ทั้งระบบ ที่ ยังทำไม่ได้อย่างที่บอกไว้เช่นสลายบัฟ   ผู้เล่น ที่หลายทีม ยังไม่ได้แข่งเลย ก็ชนะบาย กันเข้ารอบกันเป็นว่าเล่น  กรรมการ ก็ มีแต่ สายตา ไม่ได้ ไว เลย ไร้ซึ่งความช่างสังเกต หรือ สายตาที่มองเห็นอะไรที่มันผิดปกติ  ผมว่ายกเลิกไปให้หมด แล้วพวกทีมงานท่านไปทดลองให้ อะไรมันใช้การได้จริง แล้วไปฝึกหัด กรรมการในสนาม ให้มัน ทัน เกมส์ หน่อย ก่อนถึงค่อยจัด ถึงจะดีหรือ  (บ้าหรือ บ้างทีมไม่ได้แข่งเลยก็ เข้ารอบไปรอชิง ต่ำๆ ที่ 3 แล้ว)   g#014

อาจารย์ ยุ่น

• Jr. Member
  • **
ผมก็ว่าแต่ แรก แล้วว่าการแข่งขันครั้งนี้มันยังไม่พร้อม ทั้งระบบ ที่ ยังทำไม่ได้อย่างที่บอกไว้เช่นสลายบัฟ   ผู้เล่น ที่หลายทีม ยังไม่ได้แข่งเลย ก็ชนะบาย กันเข้ารอบกันเป็นว่าเล่น  กรรมการ ก็ มีแต่ สายตา ไม่ได้ ไว เลย ไร้ซึ่งความช่างสังเกต หรือ สายตาที่มองเห็นอะไรที่มันผิดปกติ  ผมว่ายกเลิกไปให้หมด แล้วพวกทีมงานท่านไปทดลองให้ อะไรมันใช้การได้จริง แล้วไปฝึกหัด กรรมการในสนาม ให้มัน ทัน เกมส์ หน่อย ก่อนถึงค่อยจัด ถึงจะดีหรือ  (บ้าหรือ บ้างทีมไม่ได้แข่งเลยก็ เข้ารอบไปรอชิง ต่ำๆ ที่ 3 แล้ว)   g#014

เรื่องความละเอียดถี่ถ้วนในการตัดสิน ผมขอยอมรับคำวิจารณ์ครับ
แต่ผมจะไม่ตำหนิกรรมการสนามหรอกนะครับ เพราะทุกอย่างเกิดขึ้นชั่วพริบตา
อย่าว่าแต่กรรมการในสนาม 2 คน เลยครับ แม้แต่คนดูอีก 50 กว่าคนก็ยังมองไม่ทัน
กรรมการจะตัดสินสิ่งที่เห็นให้เป็นไปตามกฎกติกาเท่านั้น และถ้ามันผิดพลาด ทีมที่เสียผลประโยชน์ก็มีสิทธิ์ร้องเรียนได้ครับ

ปล. ทีมที่เข้ารอบด้วยการชนะบาย เขาชนะตามกฎนะครับ คุณไม่มีสิทธิ์ไปดูถูก แม้ว่าจะโชคดีชนะบายเข้ารอบมาตลอด แต่คุณก็พูดเต็มปากไม่ได้ใช่มั้ยล่ะครับว่า "ถ้าเจอทีมเขา คุณจะชนะแน่ๆ"

._Ragkarok_.

• Newbie
  • *
      อยากถามว่าทีมงานได้ดูเทป2มิคับ ว่าวิของแคสที่เปลี่ยนตัวเข้ามามีสกิวเกราะคุ้มกายอยู่นะคับ
ถ้าให้ดีโปรดสังเกตละไปดูให้เรียบร้อยด้วย
ละอีกเรื่องของคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่นนะคับคือ
      คริป3 ไปดูตอนที่เตรียมตัวว่าจะเข้าห้องแข่งนะคับผมได้บอกไปทีนึงละนะคับ
ว่าควรสลายบัพก่อนเข้าเวทีเตรียมแข่ง แล้วให้ไปบัพตอนเตรียมตัวในเวทีเตรียมแข่ง30วิ
อย่างที่ทีมงานอธิบายในกติกาถูกมิคับ
ตอนเตรียมตัวจะเข้าเวทีเตรียมแข่งคนที่แข่งต้องอยู่ในตี้5คน แล้วถ้าเกินก็ปรับแพ้ ส่วนตัวสำรองก็ต้องนั่งรอถูกมิคับ
แล้วตัวเบอร์เซอร์เกอร์ก็คำรามให้คนที่จะแข่งคือ วิ2 พระ1 เทร1ครบ5คน
แล้วทหารตัวสำรองมากกดสกิวเตรียมความพร้อมให้กะตัวเบอร์เซอร์เกอร์เพราะไม่ให้รอดีเลสกิวคำราม แต่ไม่ได้ลงแข่ง
แล้วพอลงสนามแข่งเบอร์ก็กดคำรามให้กะคนในตี้อีกทีเพื่อนเพิ่มโจมตีให้อีก คำถามคือ
  1.ทหารเตรียมความพร้อมให้กะเบอร์เซอร์เกอร์นี่แล้วไม่ได้ลงแข่งด้วยมีผลต่อการแข่งมิคับ ผิดไหมคับ
  2. แล้วถ้าพาลาเปนตัวสำรองก่อนลงสนามเตรียมแข่งมาบัพเกราะคุ้มกายให้คนที่ทีมก่อนลงแข่งมีผลไหมคับ ผิดไหมคับ
เพราะนี่มันกรณีใช้สกิวของตัวสำรองเหมือนกันนะคับ
ถ้าคนไม่คิดเอาเปรียบคนอื่นเค้าคงไม่ทำกันหลอกคับ คนมันคิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่นก็ทำแบบนี้อะคับ
   ปล.ขอ้ความที่บอกคือให้ทีมงานแก้ไขเรื่องแบบนี้ด้วยนะคับ
มันดูไม่แฟร์เลยเจอคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่น g#036 g#036 g#036
เรืองเกราะได้บอกแล้วครับว่ามันไม่ได้เปรียบเสียเปรียบอะไร รึว่าในคริปวิคนนั่นเกราะพาลาแตกแล้วตายกันหมดทีมหลอครับถามหน่อย

แล้วอีกเรื่องในการช่วยทีมมันก็เป็นสเตปนะครับไม่เห็นมีใครบอกนิว่าห้ามให้คนในตี้ช่วยสกิวกันเอง แล้วเรืองกอฟเบอก่อนลงก็ไม่มีบอกไว้ด้วยนะครับ

ว่าห้ามทำ และไม่ใช่ทีมผมทีมเดียวทีทำนิ พูดซะผมโกงทุกวิถีทางเลยนิ ท้าคิดดีๆคนทำแบบนี่ก่อนหน้าจะเป็นเซิร์ฟใต้มั่งไม่เห็นจะมีปันหาอะไรเลยนิ

รึท้าเรืองมากนะก็แบนให้หมดแบนเซทจุติแบนยาแบนอาหารเอาป่าวละกล้าไหมแบบเพียวๆเลย จะได้ไม่มีข้ออ่าง หน้ารำคารเบือพวกไม่ยอมรับว่าแพ้

ใครกันแน่เอาทุกวิถีทาง แพ้แล้วกลัวเสียหน้าหลอว่ะ แล้วอีกอย่างอย่ามาอ่างว่าทีมผมรู้ว่าบัคเพราะแข่งแมสนี่เป็นแมสแรก ชนะบายมาตลอดผมว่าทีมผมคงเป็นเด้กเส้นจิงๆ

ซะแล้วมั่งขนาดไม่ได้แข่งยังรู้ว่าเกราะพาลาบัคลงแข่งได้ ท้ารู้ว่าบัคนะผมไม่ใส่แค่เกราะหลอกมีสกิวอะไรจะประเคนให้หมดเลย รึไม่อีกแบบท้าผมรู้ว่าบัคผมเอาไปใส่อีกทีมไม่ดีกว่าหลอ

จะใส่ทีมผมเองให้แพ้ทามไมใส่ทีมโน้นให้แพ้ไปไม่ง่ายกว่าหลอไอ่พวกไม่มีสมองคิด

ExSkyZs & dek_noy

• **

เรื่องความละเอียดถี่ถ้วนในการตัดสิน ผมขอยอมรับคำวิจารณ์ครับ
แต่ผมจะไม่ตำหนิกรรมการสนามหรอกนะครับ เพราะทุกอย่างเกิดขึ้นชั่วพริบตา
อย่าว่าแต่กรรมการในสนาม 2 คน เลยครับ แม้แต่คนดูอีก 50 กว่าคนก็ยังมองไม่ทัน
กรรมการจะตัดสินสิ่งที่เห็นให้เป็นไปตามกฎกติกาเท่านั้น และถ้ามันผิดพลาด ทีมที่เสียผลประโยชน์ก็มีสิทธิ์ร้องเรียนได้ครับ

ปล. ทีมที่เข้ารอบด้วยการชนะบาย เขาชนะตามกฎนะครับ คุณไม่มีสิทธิ์ไปดูถูก แม้ว่าจะโชคดีชนะบายเข้ารอบมาตลอด แต่คุณก็พูดเต็มปากไม่ได้ใช่มั้ยล่ะครับว่า
"ถ้าเจอทีมเขา คุณจะชนะแน่ๆ"

555555555555555555555555555 จารย์ ยุ่น  g#009

Directorr

อยากถามว่าทีมงานได้ดูเทป2มิคับ ว่าวิของแคสที่เปลี่ยนตัวเข้ามามีสกิวเกราะคุ้มกายอยู่นะคับ
ถ้าให้ดีโปรดสังเกตละไปดูให้เรียบร้อยด้วย
ละอีกเรื่องของคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่นนะคับคือ
      คริป3 ไปดูตอนที่เตรียมตัวว่าจะเข้าห้องแข่งนะคับผมได้บอกไปทีนึงละนะคับ
ว่าควรสลายบัพก่อนเข้าเวทีเตรียมแข่ง แล้วให้ไปบัพตอนเตรียมตัวในเวทีเตรียมแข่ง30วิ
อย่างที่ทีมงานอธิบายในกติกาถูกมิคับ
ตอนเตรียมตัวจะเข้าเวทีเตรียมแข่งคนที่แข่งต้องอยู่ในตี้5คน แล้วถ้าเกินก็ปรับแพ้ ส่วนตัวสำรองก็ต้องนั่งรอถูกมิคับ
แล้วตัวเบอร์เซอร์เกอร์ก็คำรามให้คนที่จะแข่งคือ วิ2 พระ1 เทร1ครบ5คน
แล้วทหารตัวสำรองมากกดสกิวเตรียมความพร้อมให้กะตัวเบอร์เซอร์เกอร์เพราะไม่ให้รอดีเลสกิวคำราม แต่ไม่ได้ลงแข่ง
แล้วพอลงสนามแข่งเบอร์ก็กดคำรามให้กะคนในตี้อีกทีเพื่อนเพิ่มโจมตีให้อีก คำถามคือ
  1.ทหารเตรียมความพร้อมให้กะเบอร์เซอร์เกอร์นี่แล้วไม่ได้ลงแข่งด้วยมีผลต่อการแข่งมิคับ ผิดไหมคับ
  2. แล้วถ้าพาลาเปนตัวสำรองก่อนลงสนามเตรียมแข่งมาบัพเกราะคุ้มกายให้คนที่ทีมก่อนลงแข่งมีผลไหมคับ ผิดไหมคับ
เพราะนี่มันกรณีใช้สกิวของตัวสำรองเหมือนกันนะคับ
ถ้าคนไม่คิดเอาเปรียบคนอื่นเค้าคงไม่ทำกันหลอกคับ คนมันคิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่นก็ทำแบบนี้อะคับ
   ปล.ขอ้ความที่บอกคือให้ทีมงานแก้ไขเรื่องแบบนี้ด้วยนะคับ
มันดูไม่แฟร์เลยเจอคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่น g#036 g#036 g#036

แปลว่า ถ้าคุณเอา เบอเซิกเกอร์คำรามแล้วให้ ทหารเตรียมบ้าง  คุณจะชนะเขาหรอครับ ? หรือว่าจะสู้สีขึ้นมา

คำรามอยู่ได้ 15วิ ดีเลย์ 40วิ

คำรามก่อน วาปเข้าลานประลองเพื่ออะไรครับ ?

เวลาในห้องเตรียม30 วิ แต่คำรามอยู่ได้ 15วิ   แล้วก็ไม่รู้ด้วยว่าจีเอมจะส่งเข้าห้องเตรียมเมื่อไร

คำรามเข้าไปก่อนมันโกงตรงไหนหรอครับ ?

ตั้งแต่อ่านมา อันนี้ดูจะไร้เหตุผลที่สุดละ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

•Insomnia' •

• un' :)
เลิกพูดเรื่องเอาเปรียบได้ละ ปัญญาอ่อน
เซิฟอื่นก็ทำกัน ศึกษาก่อนมาแข่งว่ามันทำได้
ทีมพวกคุณก็ทำได้ เลือกเองนี่นะว่าจะทำหรือไม่ทำ

พล่ามอยู่ได้ไม่แฟร์ๆ เจอคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่น มันมีกฏไว้หรือไง
แล้วทำยังไงถึงจะแฟร์วะ? ปรับทีมชั้นแพ้แล้วอีกทีมชนะนี่คือแฟร์ใช่ป่ะ?
ไอ้พวกที่ทำตัวเป็นพระเอก อ้างเรื่องความยุติธรรมนี่ไปไกลๆ เห็นแล้วหมั่นไส้ จับผิดอะไรนักหนา

ปล.คนในทีมจะฟลุ๊คอีกไหม ยังไม่พูดอะไรมากความเท่าบางคนเลยว่ะ

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา

ปล. ทีมที่เข้ารอบด้วยการชนะบาย เขาชนะตามกฎนะครับ คุณไม่มีสิทธิ์ไปดูถูก แม้ว่าจะโชคดีชนะบายเข้ารอบมาตลอด แต่คุณก็พูดเต็มปากไม่ได้ใช่มั้ยล่ะครับว่า "ถ้าเจอทีมเขา คุณจะชนะแน่ๆ"

เห็นด้วยกับ คำตอบของ อาจารย์ ยุ่นนะครับ หลายๆ ทีม ที่มาด้วยการชนะบาย ก็ได้พิสูจน์ให้ พวกเราเห็นแล้วว่า

พวกเขาไม่ได้อาศัยดวงเข้ารอบมาอย่างเดียว เขาก็ต้องพกฝีมือมาด้วย เพียงแต่ทำบุญมาเยอะ เลยไม่ต้องเหนื่อยแข่งหลายรอบ

แต่ก็ยอมรับครับว่าการแข่งครั้งนี้ ยังไม่ค่อยมีความพร้อมเท่าที่ควร แต่ทุกอย่าง มันต้องมีการทดลองใช้และปรับปรุงแก้ไขไปเรื่อยๆ

ไม่มีใคร ที่คิดแต่ ทฤษฏี แล้วนำทฤษฏีั้นั้นมาใช้แล้ว สมบูรณ์ 100% หรอกครับ มันต้องมีข้อผิดพลาดที่เรามองไม่เห็นกันบ้างเป็นธรรมดา

การเขียนโปรแกรม การทำงาน การทำข้อสอบ หรือการสร้างอะไรก็ตาม ไม่มีใครที่ทำออกมาแล้ว เพอร์เฟค โดยไม่มีข้อผิดพลาดหรอกครับ

อย่าเอาแต่วิจารญ์ คนอื่นอย่างเดียวสิคับ ถ้าไม่คิดจะช่วยแก้ปัญหา ก็ไม่ควรซ้ำเติมเขานะครับ คนไทยด้วยกันให้กำลังใจกันสิครับถึงจะถูก

‘ สัตว์ร้ายในราตรีสีขาว

• **
  • อ่านจันทรา
เลิกพูดเรื่องเอาเปรียบได้ละ ปัญญาอ่อน
เซิฟอื่นก็ทำกัน ศึกษาก่อนมาแข่งว่ามันทำได้
ทีมพวกคุณก็ทำได้ เลือกเองนี่นะว่าจะทำหรือไม่ทำ

พล่ามอยู่ได้ไม่แฟร์ๆ เจอคนที่คิดแต่จะเอาเปรียบคนอื่น มันมีกฏไว้หรือไง
แล้วทำยังไงถึงจะแฟร์วะ? ปรับทีมชั้นแพ้แล้วอีกทีมชนะนี่คือแฟร์ใช่ป่ะ?
ไอ้พวกที่ทำตัวเป็นพระเอก อ้างเรื่องความยุติธรรมนี่ไปไกลๆ เห็นแล้วหมั่นไส้ จับผิดอะไรนักหนา

ปล.คนในทีมจะฟลุ๊คอีกไหม ยังไม่พูดอะไรมากความเท่าบางคนเลยว่ะ

ใจเย็นนะค๊ะ ทิรัก อิถั่วดำมัน กะลังสับสน ระหว่าง บัค กับ ความเป็นจริง ปล่อยให้ทีมงานออกมาตอบดีกว่านะ ว่าจะตัดสินการแ้ข่งนี้ยังไง ดวฟๆ

oniki

• Newbie
  • *
เวลาจะตอบคำถามอะไรควรใช้สมองคิดก่อนตอบนะคับ
ไม่ช่ายตอบมาแบบโง่ๆที่เห็นหลังกะทุ้งอะคับ
เอาแบบไม่มียาไม่ก๊อบไม่บัพเลยก็ได้นะคับไม่เคยกัวอยู่ละ
ละเรื่องคำรามก่อนลงนะคับผมบอกให้ฟังอีกทีนะถ้าคนมันโง่นักก็ฟังด้วยจะได้ไม่โง่
ผมบอกว่าเบอร์คำรามละคนที่ตี้ลงแข่งเค้ามาก๊อบ แล้วทหารเสือกไรด้วยไม่ได้ลงแข่งละเสือกทำไมเตรียมให้ตัวเบอร์ทำไม
น่าจะพอเข้าใจนะคับ ว่าถ้าก๊อบเบอร์ตอนกดคำรามค่าาโจมตีขนาดไหน แล้วทหารเตรียมความพร้อมให้มันทำให้ไม่มีดีเลยนะคับแทนที่จะรอดีเล50วิ แล้วตอนลงแข่งก็กดคำรามอีกทีค่าโจมตีขนาดไหน
อันนี้เอาเปรียบเปาคับ ผมเลยสมมุตให้ฟังว่าถ้าผมมีพาลาเปนตัวสำรองละลงเกราะคุ้มกายให้จะเอาเปรียบกันเปาคับละถูกกติกามิคับ
ละเกราะคุ้มกายไม่มีผลก็มันไม่มีผลกะทีมคุนนี่ที่ใส่มา
ทีมผมลงไปมันมีผลอะคือยิงก็ติดเกราะละไม่ช่าย1-2ทีแต่ง่ายๆละมันเพิ่มป้องกันให้อีกก็ผมบอกแล้วคนมันคิดจะเอาเปรียบอะมันถึงทำกันได้ทุกอย่าง พอผิดก็บอกไม่รู้ไม่ได้บอกมานี่แล้วก่อนทำคิดไรอยู่อะคิดว่าเอาเปรียบเค้าอยู่เปา ตาหลกม๊ากมาก

Directorr

เวลาจะตอบคำถามอะไรควรใช้สมองคิดก่อนตอบนะคับ
ไม่ช่ายตอบมาแบบโง่ๆที่เห็นหลังกะทุ้งอะคับ
เอาแบบไม่มียาไม่ก๊อบไม่บัพเลยก็ได้นะคับไม่เคยกัวอยู่ละ
ละเรื่องคำรามก่อนลงนะคับผมบอกให้ฟังอีกทีนะถ้าคนมันโง่นักก็ฟังด้วยจะได้ไม่โง่
ผมบอกว่าเบอร์คำรามละคนที่ตี้ลงแข่งเค้ามาก๊อบ แล้วทหารเสือกไรด้วยไม่ได้ลงแข่งละเสือกทำไมเตรียมให้ตัวเบอร์ทำไม
น่าจะพอเข้าใจนะคับ ว่าถ้าก๊อบเบอร์ตอนกดคำรามค่าาโจมตีขนาดไหน แล้วทหารเตรียมความพร้อมให้มันทำให้ไม่มีดีเลยนะคับแทนที่จะรอดีเล50วิ แล้วตอนลงแข่งก็กดคำรามอีกทีค่าโจมตีขนาดไหน
อันนี้เอาเปรียบเปาคับ ผมเลยสมมุตให้ฟังว่าถ้าผมมีพาลาเปนตัวสำรองละลงเกราะคุ้มกายให้จะเอาเปรียบกันเปาคับละถูกกติกามิคับ
ละเกราะคุ้มกายไม่มีผลก็มันไม่มีผลกะทีมคุนนี่ที่ใส่มา
ทีมผมลงไปมันมีผลอะคือยิงก็ติดเกราะละไม่ช่าย1-2ทีแต่ง่ายๆละมันเพิ่มป้องกันให้อีกก็ผมบอกแล้วคนมันคิดจะเอาเปรียบอะมันถึงทำกันได้ทุกอย่าง พอผิดก็บอกไม่รู้ไม่ได้บอกมานี่แล้วก่อนทำคิดไรอยู่อะคิดว่าเอาเปรียบเค้าอยู่เปา ตาหลกม๊ากมาก

ก๊อบอยู่ได้ 8 นาทีนะครับ

คำรามแล้วก๊อบก่อนลงแข่ง ซัก 1-2 นาที ก็ไม่น่าจะมีปัญหานะครับ

ถ้าสมองน้อยทำไม่เป็น ก็รบกวนดู คลิปของเซิฟ PK นะครับ  ให้เบอ ยืน +คำราม แล้วก๊อบก่อนลง 2 นาที

พอไปลงแข่งเบอก็มีคำราม แบบไม่ต้องใช้ทหารเตรียมเหมือนกัน (เพราะดีเลย์มันก็แค่ 50วิ)

ก๊อบอยู่ได้ตั้ง 8 นาที แข่งจริง ไม่เกิน 2นาที

คุณก๊อบก่อนลงแข่ง 5นาทียังทันเลยครับ ไม่ต้องใช้ทหารเตรียมอะไรเลย ไม่ต้องใช้ทหารด้วย คุณไม่มีปัญญาคิดเอง

คุณไม่ทำเอง ครับ

ถ้าทำไม่เป็น หัดเล่นอยู่ก็ให้ดู คลิป แนะนำเซิฟเวอร์ใต้พิพบ  นะครับ

ABT SEASON 1 : แนะนำใต้พิพบ
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

•Insomnia' •

• un' :)

ใจเย็นนะค๊ะ ทิรัก อิถั่วดำมัน กะลังสับสน ระหว่าง บัค กับ ความเป็นจริง ปล่อยให้ทีมงานออกมาตอบดีกว่านะ ว่าจะตัดสินการแ้ข่งนี้ยังไง ดวฟๆ
ไม่ว่าถั่วดำหรอก เพราะถั่วไม่ได้มากความ
ยังไงก็รักถั่ว แต่แค่บางคนน่ะบางคน

Vt_Valentine

• **
ไม่เข้าใจคำว่าเจตนาใช้บัคของทีม Casper เลยนะครับ ถ้าพูดแบบนี้มันจะกล่าวหากันเกินไปมั้ย ?

ผมพูดจริงๆถ้ารู้บัคผมก็แจ้ง .. ไม่เชื่อก็ไปดูในเว็บแจ้งบัคซะ ผมแจ้งไปเป็นสิบๆแล้ว แจ้งแฮคก็เคย ทำไมต้องเอาแค่เกราะกากๆมาเป็นบัคให้ทีมชนะด้วย ทีมผมก็มีฝีมือพอที่จะชนะได้โดยไม่ต้องโกงหรอกนะคับ

แล้วไอ oniki newbie3โพสนี่ เอาไอดีหลักมาโพสเลยครับ หรือว่าป๊อด  woon_huh