GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<แนะนำ> พระ !! กับทริคการเล่น [สายเขี่ย แอส เทร ชาบ]

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
มีสายเขี่ย วิ ไหม  g#006 g#006
ของเหมือนข้างบน (ออฟเลือดทั้งตัว) เพียงแต่กดดวงแสง + แสงคุ้มครอง

บัฟประมาณนี้

ทำไมถึงออฟเลือดละครับ ผมคิดว่าออฟจิตดีกว่านะ พระมีอ้อมนิ
อ่านหัวข้อกระทู้ด้วย ประเด็นคือเน้นตี แอส เทร ชาบ

พกไว้แค่ป้องกันตัวนอกเมืองเวลาโดนวิ กับ แอส หรืออะไรต่าง ๆ รุมแค่นั้น  g#004
คนถามๆว่าเขี่ยวิ อย่าโง่ดิ
แต่ประเด็นที่ผมบอกคือตามข้างบน OK ปะ  g#006

g#004 g#004 g#004
นายอินดี้มากจริงๆ ไม่สนใจคนรอบข้าง เค้าถามวิไปตอบเทร แอส ชาป เอ๋อจริง
ไม่รู้แหละแต่ฝ่ายคุณนั่นแหละไม่สนใจคนรอบข้าง ด่าเอ๋อ มั่งละ ด่าโง่มั่งละ เห้อ เห็นละหน่าย  g#031

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไหนบอกเล่นพระเซิร์ฟหลักด้วยหรอ งงอะ
ปล. อุตส่าหลีกเลี่ยงแล้วนะกรุณาอย่าอ้าง หรือ พูดถึงข้อความที่ผมพิมพ์อีกเลยละกัน ถือว่าตัดขาดจากกันละนะอย่าจองเวรกันล่ะ woon_sunny

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ไหนบอกเล่นพระเซิร์ฟหลักด้วยหรอ งงอะ
อันนี้ (น่าจะ) เรปสุดท้ายละ ผมเล่นที่เซิฟสวรรค์ OK ปะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ปล. อุตส่าหลีกเลี่ยงแล้วนะกรุณาอย่าอ้าง หรือ พูดถึงข้อความที่ผมพิมพ์อีกเลยละกัน ถือว่าตัดขาดจากกันละนะอย่าจองเวรกันล่ะ woon_sunny

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
เราเข้าใจเด็กอายุ12 จะมีปัญญาเอาตังมาจากไหน ไม่ขอแม่นายก้คงไม่มีตังเติมหรอก
#แม่อนุญาติยังจ้ะ

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
แถไม่ออกละสิครัชชแหม่
คุณนั่นแหละแถผมไม่ออก  g#004
อะไรหรอครับที่แถไม่ออก งงจุง
นอนละพรุ่งนี้ประกาศผลสอบ เดี๋ยวไปไม่ทัน  g#022

ตอบ ปล. คำถามผมไงช่วยคิดออกมาด้วยล่ะ วิธีชนะเอาให้เห็นผลนะ  g#001 หวังว่าพรุ่งนี้จะได้ฟังข่าวดีถ้าคุณไม่ตอบแปลว่าคุณ แถไม่ออก แคนี้แหละ -w-

สะเด้ย.

• Jr. Member
  • **
นอนละพรุ่งนี้ประกาศผลสอบ เดี๋ยวไปไม่ทัน  g#022

ตอบ ปล. คำถามผมไงช่วยคิดออกมาด้วยล่ะ วิธีชนะเอาให้เห็นผลนะ  g#001 หวังว่าพรุ่งนี้จะได้ฟังข่าวดีถ้าคุณไม่ตอบแปลว่าคุณ แถไม่ออก แคนี้แหละ -w-
บอกตัวเองก่อนมั้ยว่าแถไม่ออก

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

บอกตัวเองก่อนมั้ยว่าแถไม่ออก
อะไรหรองง นายยุ่งไร แล้วที่บอกนะยกตัวอย่างมาทีผมขอร้อง  g#029