GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

<แนะนำ> พระ !! กับทริคการเล่น [สายเขี่ย แอส เทร ชาบ]

Hot_Get

• Full Member
  • ♫ ~ d►_◄b
แถไม่ออกละสิครัชชแหม่
คุณนั่นแหละแถผมไม่ออก  g#004
อะไรหรอครับที่แถไม่ออก งงจุง
นอนละพรุ่งนี้ประกาศผลสอบ เดี๋ยวไปไม่ทัน  g#022

ตอบ ปล. คำถามผมไงช่วยคิดออกมาด้วยล่ะ วิธีชนะเอาให้เห็นผลนะ  g#001 หวังว่าพรุ่งนี้จะได้ฟังข่าวดีถ้าคุณไม่ตอบแปลว่าคุณ แถไม่ออก แคนี้แหละ -w-
บอกตัวเองก่อนมั้ยว่าแถไม่ออก
อะไรหรองง นายยุ่งไร แล้วที่บอกนะยกตัวอย่างมาทีผมขอร้อง  g#029
นายนี่น่าหมั่นใส้จริง การตอบของคุณไม่ใช่ตอบเพื่อแนะแนว แต่เป็นการแถเพื่อให้พระดูโหดซะมากกว่า
ไม่อยู่ปปเดียวพูดกันถึงขนาดนี้ผมมาแนะนำแต่คุณ Heathcliff มาแขวะผมก่อนนะ  g#001
ผมถามว่ายังไง แล้วผมแถให้พระดูโหดยังไงหว่า
ก้ทุกยังอะ แถหมด
ยกตัวอย่าง 1 ข้อความ

ขอถามอีกคำถามนึงนายเข้าใจคำว่าแถจริงปะหนิ  woon_sunny

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
แถไม่ออกละสิครัชชแหม่
คุณนั่นแหละแถผมไม่ออก  g#004
อะไรหรอครับที่แถไม่ออก งงจุง
นอนละพรุ่งนี้ประกาศผลสอบ เดี๋ยวไปไม่ทัน  g#022

ตอบ ปล. คำถามผมไงช่วยคิดออกมาด้วยล่ะ วิธีชนะเอาให้เห็นผลนะ  g#001 หวังว่าพรุ่งนี้จะได้ฟังข่าวดีถ้าคุณไม่ตอบแปลว่าคุณ แถไม่ออก แคนี้แหละ -w-
บอกตัวเองก่อนมั้ยว่าแถไม่ออก
อะไรหรองง นายยุ่งไร แล้วที่บอกนะยกตัวอย่างมาทีผมขอร้อง  g#029
นายนี่น่าหมั่นใส้จริง การตอบของคุณไม่ใช่ตอบเพื่อแนะแนว แต่เป็นการแถเพื่อให้พระดูโหดซะมากกว่า
ไม่อยู่ปปเดียวพูดกันถึงขนาดนี้ผมมาแนะนำแต่คุณ Heathcliff มาแขวะผมก่อนนะ  g#001
ผมถามว่ายังไง แล้วผมแถให้พระดูโหดยังไงหว่า
ก้ทุกยังอะ แถหมด
ยกตัวอย่าง 1 ข้อความ

ขอถามอีกคำถามนึงนายเข้าใจคำว่าแถจริงปะหนิ  woon_sunny
ถ้าเข้าใจจริงอธิบายมาที อยากรู้เหมือนกัน g#003

-ZinG-

• Jr. Member
  • **
  • IกsียuIท่าuั้uที่จ:oยู่รoด

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
ระวังแม่ตีเอานะคับ  woon_555
แต่ละข้อความที่พิมมาเข้าประเด็นจังนะครับเนี่ย นายอะ  #038

-ZinG-

• **
เราว่า พระที่ดี ควรมี ไม้เท้า99 จุ6 ไว้สาปด้วยน่าจะดีนะ
มันไม่เข้าประเด็นหรอ  g#025

Hot_Get

• ♫ ~ d►_◄b
เราว่า พระที่ดี ควรมี ไม้เท้า99 จุ6 ไว้สาปด้วยน่าจะดีนะ
มันไม่เข้าประเด็นหรอ  g#025
ผมไม่ได้บอกนะครับว่ามันไม่เข้าประเด็น  g#004
ปล. คราวหน้าอย่าคิดไปเอง

-ZinG-

• **
ระวังแม่ตีเอานะคับ  woon_555
แต่ละข้อความที่พิมมาเข้าประเด็นจังนะครับเนี่ย นายอะ  #038
ย้ำให้ เราเข้าใจเด็กก็คือเด็ก