GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

(((สอบถาม))) แก้ไขเรื่องบัคสายอาชีพที่ถือโล่ห์รึยังครับ

Before

• Newbie
  • *
มะกี้เจอสดๆ เบอกิลรีเทริน์ชื่อ ลองของ ประมาณเนี่ย ฟันมันเลือดเราลดแทน

หรือว่ามันมีพลังอำนาจลึกลับบางอย่าง 555+

ชอบใจนะ แต่เบอคนนี้เค้าเป็นเบอขวานเล็กอ่ะ  #038

อ่อ งั้นก็เคลียร์จ้า ว่าแต่ขวานเล็กใช้สกิลฟาดดาบได้รึป่าวหว่า

อันนี้ไม่รู้จริงๆ ถามผู้รู้จ้า หรืออาจเป็นเค้าสลับอาวุธรึป่าว

ลุงอ้วน

• Full Member
มะกี้เจอสดๆ เบอกิลรีเทริน์ชื่อ ลองของ ประมาณเนี่ย ฟันมันเลือดเราลดแทน

หรือว่ามันมีพลังอำนาจลึกลับบางอย่าง 555+

ชอบใจนะ แต่เบอคนนี้เค้าเป็นเบอขวานเล็กอ่ะ  #038

อ่อ งั้นก็เคลียร์จ้า ว่าแต่ขวานเล็กใช้สกิลฟาดดาบได้รึป่าวหว่า

อันนี้ไม่รู้จริงๆ ถามผู้รู้จ้า หรืออาจเป็นเค้าสลับอาวุธรึป่าว

มองผิดคนหรือเปล่าครับ เบอมีหลายคนนะครับ ส่วนใหญ่ก็ดาบลองมองดีดี ใหม่อีกครั้งครับ  g#002

ping_21

• Jr. Member
  • **
  • อร่อยนะจะบอกให้
ถ้าวอใส่โล่ล้างเเค้น เซตไสย์เวทย์ งานใหญ่เลยนะ อะไรจะเกิดขึ้น  เเอสหนาวเเน่งานนี้
--------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
เอิ่มถ้าเบอ ดาบใส่โล่ได้ บอก นะคับ ผมจะเล่นมั่ง วิไม้เท้าใส่โล่ มองให้ดีก่อน เชกให้เรียบร้อยก่อนโพส คับ ผมว่าไม่มีและ
woon_555 woon_555 woon_555

Ninenoiiz_.

เอิ่มถ้าเบอ ดาบใส่โล่ได้ บอก นะคับ ผมจะเล่นมั่ง วิไม้เท้าใส่โล่ มองให้ดีก่อน เชกให้เรียบร้อยก่อนโพส คับ ผมว่าไม่มีและ
woon_555 woon_555 woon_555
ไอโง่ไม่รู้ไม่ต้องตอบก็ได้ woon_5555

Before

• Newbie
  • *

มองผิดคนหรือเปล่าครับ เบอมีหลายคนนะครับ ส่วนใหญ่ก็ดาบลองมองดีดี ใหม่อีกครั้งครับ  g#002

รับทราบจ้า เราอาจจะมองผิดไปเองจริงๆก็ได้

และคงเผลอลืมคิดไปว่า เบอก็ใส่ขวานเล็กแล้วถือโล่ได้

เพราะส่วนมากจะเห็นเล่นดาบใหญ่กัน ถ้ามองผิดไปก็ขออภัย

จีเอ็มซอส

• Debuz Developer
แก้ไขตั้งแต่วันที่ 6 มิถุนายนแล้วครับ แต่คาดว่าทีมงานลืมประกาศ

ปล.ที่บอกให้แจ้งรูปมาหมายความว่าทีมงานได้แก้ไขให้โล่หลุดออกจากช่องโล่แล้วถ้าคนใส่ถืออาวุธสองมือ ถ้าผู้เล่นยังพบคนที่โล่ยังไม่หลุด ทีมงานขอความร่วมมือเซฟรูปมาแจ้งกับทีมงานด้วยครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงครับ

oh_RaymonDD

แก้ไขตั้งแต่วันที่ 6 มิถุนายนแล้วครับ แต่คาดว่าทีมงานลืมประกาศ

ปล.ที่บอกให้แจ้งรูปมาหมายความว่าทีมงานได้แก้ไขให้โล่หลุดออกจากช่องโล่แล้วถ้าคนใส่ถืออาวุธสองมือ ถ้าผู้เล่นยังพบคนที่โล่ยังไม่หลุด ทีมงานขอความร่วมมือเซฟรูปมาแจ้งกับทีมงานด้วยครับผม ขอบพระคุณล่วงหน้าเป็นอย่างสูงครับ
เอาเป็นว่าเคลียร์นะคับ 55