GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ประกาศ : ปิดเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 21 กันยายน 2554

บุคคลทั่วไป · 15 · 4985

highter0

• บุคคลทั่วไป
ประกาศ : ปิดปรับปรุงเซิร์ฟเวอร์ประจำสัปดาห์ วันพุธที่ 21 กันยายน 2554

ทางทีมงานจะปิดเซิฟเวอร์เป็นเวลา 1 ชม. ในช่วงเวลา 10.00 -11.00น.

เพื่อทำการปรับปรุงเซิฟเวอร์ประจำสัปดาห์

จึงประกาศให้ทราบโดยทั่วกัน

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์นี้ดูได้ที่ : รายการอัพเดทประจำวันพุธที่ 21 กันยายน 2554
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 21, 2011, 09:30:07 โดย จีเอ็มจินนี่ »

-laser-

• Newbie
  • *
  • -laser-

•Eternal wanderer•

• Full Member
  • เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

ทีมงาน Super pea

• Jr. Member
  • **
  • NEVERDIE อยุธยา

I3lade.O.T.O.P.

• Jr. Member
  • **
  • ผู้ชายอบอุ่น
หอก 99 มัน ไมกากจังอ่ะ 3 วิ เอง ดีเล 60วิ แล้วมันจะทันใช้สกิลอื่นตามไหมนั้น สกิลพาลาดินก็ใช่ว่าจะดีเลไว สัก5-10 วิ ว่าไปอย่าง เมื่อเทียบกลับสกิล ธรณีของวิ มันต่างกันลิบลับ แล้วสกิลดังกล่าว ยังไม่ได้ออกดาเมทโจตีอะไรเลย แค่มึนกะลดเราะ 57 วิที่เหลือ เอาไว้ทำไรอ่ะ แบกหนักๆ มีไว่โชว์ หรือประดับบารมี เฉยๆอ่ะ บางกระทู้ก็บอกเอาแทงปลวก ผมยังหาปลวกในอสุราไม่เจอเลยสักตัวอ่ะแล้วทีนี้จะเอาไปแทงอะไรนี้

มีคนสงสัย ของแรร์ ในระดับต่ำกว่าบางชิ้นยังไม่ปรับสถานะเลย อย่าง ค้อน ลูกแก้ว ดาบเล้กหรือขวานเล็ก ตั้งแต่แร 59 ถึง99 หลายชิ้นอยู่นะ ไปเน้นปรับอาชีพเดียวไม่กลัวอาชีพอื่นจะน้อยใจเอาหรอครับ

โดยส่วนตัวนะครับ ผมคิดว่าทีมงานอสุรา ควรจะปรับไอเทมระดับเดียวกันให้แสดงสถานะ ให้ครบทุกอาชีพก่อน แล้วค่อยขึ้นไปปรับระดับที่สูงกว่า เพื่อในเกมส์จะได้มีหลายๆอาชีพที่มีไอเทมสมดุลกัน ไม่เน้นไอเทมอาชีพได้อาชีพหนึ่ง

หวังว่า จะมีคนมาอ่าน มั่งนะครับเพราะผู้เล่นกำลังเผชิญกับการเปลี่ยนแปลงที่ทีมงาน กำลังปรับอยู่

highter0

• บุคคลทั่วไป
ในขณะนี้ทางทีมงานได้รับทราบปัญหาภาพไอเทมไม่ขึ้น และกำลังดำเนินการแก้ไขอยู่ค่ะ ต้องขออภัยในความไม่สะดวกด้วยค่ะ