GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

รายการอัพเดทประจำสัปดาห์ " 3 กันยายน 2557 "

guest

• Newbie
  • *
อัพแพทวันนี้ของเควสวันแม่หายหมดเลยอุตส่าทำมาตั้งนาน จีเอ็มเอาของคืนให้ด้วยนะ

เด็กไม่ดีต้องโดนตีก้น

• Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • เลิกเล่นแล้ว แต่ยังอ่านบอร์ด
ผมมีคำแนะนำให้   เลิกพัฒนาเถอะ   อยู่มันไปอย่างงี้นี่แหละ   คนมันค่อยๆเลิกไปเองแต่อาจจะนานหน่อย   ยิงพัฒนายิ่งพาเซ็ง    อะไรดีๆเอาออกหมด    สรุปแล้วอสุรานี่จะให้ใครเล่นบ้าง   จะเอาบางกลุ่มหรือเพื่อประโยชน์คนทั้งหมด    ถ้าคิดว่าจะฟังอยู่แค่นั้นแล้วทำให้เกมอยู่ได้ก็ตามแต่ท่านๆทั้งหลาย      ไม่เกิน  2 ปี  ผมว่าเกมนี้เจ๊งชัวร์    อีก 10 เดือนมาดูจำนวนคนเล่นกันใหม่   เหลือเท่าไหร่   

บอกตรงๆ  ดูแล้วไม่น่าจะรอดเลยครับ

woon_yes

~}:ปีศาจสุรา:{~

• Jr. Member
  • **
ผมมีคำแนะนำให้   เลิกพัฒนาเถอะ   อยู่มันไปอย่างงี้นี่แหละ   คนมันค่อยๆเลิกไปเองแต่อาจจะนานหน่อย   ยิงพัฒนายิ่งพาเซ็ง    อะไรดีๆเอาออกหมด    สรุปแล้วอสุรานี่จะให้ใครเล่นบ้าง   จะเอาบางกลุ่มหรือเพื่อประโยชน์คนทั้งหมด    ถ้าคิดว่าจะฟังอยู่แค่นั้นแล้วทำให้เกมอยู่ได้ก็ตามแต่ท่านๆทั้งหลาย      ไม่เกิน  2 ปี  ผมว่าเกมนี้เจ๊งชัวร์    อีก 10 เดือนมาดูจำนวนคนเล่นกันใหม่   เหลือเท่าไหร่   

บอกตรงๆ  ดูแล้วไม่น่าจะรอดเลยครับ

woon_yes
ถ้ายังอยู่ในแนวทางนี้ 2ปีเยอะไปผมให้ปีเดียว เจ๊งกะเจ๊ง woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

ได้หมดถ้าสดชื่น

• Newbie
  • *
ถามหน่อยที่ปรับเนี่ยนะตามความคิดของตัวเองหรอสาบานไม่ใช่ความคิดของคนคนหนึ่งหรอที่เล่นละกากละไปโวยปรับไม่พาดพิงนะอย่าร้อนตัวด้วย  ขอย้ำใช้ความคิดตัวเองนะจีไม่ใช่ใช้หัวของคนอื่นคิดโง่ๆละมาปรับ ยิ่งปรับยิ่งแย่

Treetime"!? :/

• Newbie
  • *
รีบๆปรับค่ะ เกมส์ใกล้จะเจ๊งแล้วนะ เดี๋ยวหมดเวลาซะก่อน อิอิ
 woon_5555 woon_5555 woon_5555

whatever

• **
  • c
กุบอกตรงๆไม่รู้จะสรรหาคำไหนมาด่าและอีสัส
เพลียเบื่ออีดอกกุเบื่ออออออออออออออออออออออออออออออออออออออมมมมมมมม
กุเบื่อจีอวยยยยยยยยยยยยยยหัวเค็มมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมมม เจ๊ง g#030 g#030 g#030 g#030 g#030 มีแต่เจ๊งกับเจ๊ง

chuchutata

• Newbie
  • *
อัพแพทวันนี้ของเควสวันแม่หายหมดเลยอุตส่าทำมาตั้งนาน จีเอ็มเอาของคืนให้ด้วยนะ
หายหมดจริงๆด้วยครับ แต่ก็เอาเครวข้างๆออกด้วยก็ดี ลกจอมาหลายวันละ เอาออกก็ยังขึ้นมาทุกวัน

_T_T_T_

• Full Member
ถามหน่อยที่ปรับเนี่ยนะตามความคิดของตัวเองหรอสาบานไม่ใช่ความคิดของคนคนหนึ่งหรอที่เล่นละกากละไปโวยปรับไม่พาดพิงนะอย่าร้อนตัวด้วย  ขอย้ำใช้ความคิดตัวเองนะจีไม่ใช่ใช้หัวของคนอื่นคิดโง่ๆละมาปรับ ยิ่งปรับยิ่งแย่
+1 เราก้ว่าน่าจะใช่ เดี่ยวให้มันไปตีวุ้นหน้าไชร์คนเดียว  g#009 g#009

กร็วก

• มนุษย์ดาวอังคาร
  • **
  • กร็วก!!!!.....มันเป็นใครวะ????!!!!....
     ผมเล่นชาร์ปอัพ STR 99 ตอนนี้ระยะโจมตี 33 จากเดิมระยะโจมตี 16 (ซึ่งมันก็ขอบจอแล้ว) ได้เข้าไปลองในเกมแล้วพบว่าตัวละครไม่ทำการยิงมอนตรงมุมจอ หรือระยะไกลไกล จากแต่ก่อนถ้าเรากดโจมตีมอนแต่ยังไม่ได้ระยะ ตัวละครเราจะเดินไปหาจุดเหมาะสมด้วยตัวมันเอง แต่ตอนนี้ไม่มีการตอบสนอง พอทำการกดนั่งก่อนกดยิงมอน ตัวละครก็ลุกขึ้นยืนแต่ไม่เดินไปยิงม่อนแต่อย่างใด

อยากรู้ว่าตอนนี้ระยะโจมตี 33 ไกลถึงตรงไหน หรือเลยขอบจอไปแล้ว

ปล.ถ้าเลยขอบจอไปแล้วจะมีประโยชน์อะไรล่ะ(เหงื่อแตก"OTL) ไม่ใช่ DOTA นะจะได้เลื่อนจอไปมาได้

weruhgfopvbh1

• Newbie
  • *
เอิ่ม- - วอ หมดทุกหนทางแล้ว ตีเวทก็ตีเบา ตีใครๆแทบบไม่เข้า ถ้าเอาความเป็นจิงตีไม่เข้าเลยเก็งๆ ตีแอสยังไม่ตายเบาเกิน คิดดิมันทำไรได้ เดะนี้สาปก็มีด้านจิต สาปทำไรได้อีกละสาปแล้วตีก็ไม่เข้ายุดี สะท้อนกายภาพ ตีแล้ววาปก็ไม่โดน สะท้อนพาราก็ไม่เข้า เพราะสะท้อนแบบโจมตี มะใช่ม่วงๆเหมื่อนมะก่อน  ยังมาปรับเกาะสะท้อน อีกเอาโหยย ทำไรไม่ได้บอกเลย ถ้าจะปรับแบบนี้ไม่ต้องมียังรู้สึกดีกว่ามั้ยวิก็มีแต่ร่ายเวทคริกันส่วนใหญ่ กดไม่คับหรอก5วิ ดีเลอีก- - มืดไปหมด ทำไรได้ บายasura ถ้าจะเล่นอาชีพอื่นก็ไม่รุ้ว่าของที่ใส่จะปรับกากตอนไหน แย่ๆ - -!

.-RaIn-.

• Newbie
  • *
เราจะไม่หยาบคายนะ
เราจะไม่ด่าจีเอ็มนะ
เราจะเผาพริกเผาเกลือไปให้
เราจะยืนดูเกมนี้ "ล่มจม"
เราจะสาปพวกคุณ ด้วยคำสาปของเรา
เราจะรอดูวันปิดฉากเกมนี้
เราจะรอดูวันที่ ทุกคนเลิกเล่น :)

เราคือ "วอล็อค" ผู้ถูกกระทำอย่างร้ายแรง
เราคือ "วอล็อค" ผู้ที่เธอไม่เคยเห็นค่า
เราคือ "วอล็อค" ผู้ที่จะคอยรอดูความพินาจของพวกเธอ
:) #La reine des warlock
AU REVOIR  woon_bye

-HIGHTECH-

• **
ที่เอามาลงเซิฟหลักเนี่ย!! ไม่ต้องมาแก้อีกแล้วใช่มั้ย?

คือ ทดสอบดีแล้วใช่มั้ย? เป็นกลางแล้วใช่มั้ย?
ผ่านความเห็นชอบของทุกฝ่ายแล้วใช่มั้ย? สมดุลแล้วใช่หรือไม่?

แล้วให้พวกกูลงไปทดสอบหรือแสดงความคิดเห็น ไปเพื่ออะไร มิทราบ?

????
????