GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

noiizmax

• Jr. Member
  • **
คิดดูนะครับเพราะ คุณคิดว่าc3พระดีหรอ

1. เสาวิญญาณ กะดียุแต่ใช้กะพวกสดไม่ได้คือปัณหา

2.แสงจู่โจมอ่อนกว่าตีธรรมดาคาเดทอีก(รึเปล่า)

3ทวนกระแส ไม่รู้ไม่ชี้ไม่รู้จัก

4.ดวงแสงปีศาจดียุนะ

5.แสงแห่งเทพท่าไม่ระดับเยอะๆกะไม่เกรียน

6.ผมพระเซิฟนรก เวลเองแทบมะได้ตายตลอด

7.ของc3หายากมากเลย

ปัณหาพระคือจะกินยังไงต้องมีคนช่วยด้วยซักคน สรุปผลคุณ กากเอง เข้าจ๋าย

noiizmax

• **
ลืมบอก ตอนเปงพระยังไม่ทันจุขนาดสายสาสน์ยังแพ้หมดรูป

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
จขกท. ช่างกล้ามากมายเรยที่ตั้งกระทู้บอกพระกาก  g#037

คาเดทกากมากครับ ตีแค่วุ้นก็ลำบากแล้ว ปรับให้ทุบหัววิที่โกยยุตายทีสิครับ  #038

noiizmax

• **
คุณคิดนะ กว่าจะ+ของได้ต้องประกัน กว่าจะหาของได้ต้องเหนื่อยจะตายเปงกี่เดือน คุณคิดว่าเขาอัพสเตตัสยังไง คุณคิดว่าลูกศรเวทเป็นของคลาสได ท่าคุณแน่จริง เล่นแคสเลย!!

คุณคิดดูนะ เพราะผมสายสาสน์กว่าจะฆ่าเทรมีดได้ลำบากจนจะดิ้นตายฉี่ราด!!

คุณคิดดู ของซี3พระหาไม่ได้ง่าย จะต้องรอเซิฟคูณเอาเทรชไปค่อยดี

คิดดูนะ ผมพระสายสาสน์ไม่จุ เจอกับวิ เวล45 เอาตัวไม่รอด

พระนะ จะโกงได้ไง เพราะนะกินแจ่วกินปลาร้าร่วมกับคนอื่นไม่ค่อยกินคนเดียวหรอก กินคนเดียวอย่าหวังว่าจะได้กินเยอะ เวลาคนมาขอบัฟนี่ล่ะแรงกดดัน

พระนะไม่ใช่ทาส และสิ่งที่เลวร้ายที่สุด คุณมาชี้ว่าหนูเล่นไฮโลโกงคุณยังไง!

ท่านเพา

• Full Member
ถ้าพระโกงแล้วชาปล่ะคะ
คุณลองเล่นสู้ยิบแล้วยิงดูสิจะรู้ว่าโกงขนาดไหน
คุณเล่นทุกอาชีพหรือยังถึงบอกว่าพระโกง

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *

noiizmax

• **
พระโกงจริงป่านนี้ แบทคงมีพระมากัน ตรึมเลย

แล้วเบอล่ะไม่โกงกว่าหรอถึกตีแรงสุดยอดกิลโอ.............................สับเต็มแรงกับโจมตีแผบเก่าพระอนาถ

Furious

• **
 woon_no woon_no woon_no

ไปเป็นคนทำเกมซะเถอะครับ การที่คนเก่งกว่า คือต้องหาสิ่งต่างๆปีนขึ้นไปให้เก่งกว่า ไม่ใช่ปรับที่ตัวเกมครับ

คุณก็แค่คนๆนึงที่ขี้แพ้ สู้ไม่ได้ฟ้องแม่เถอะครับ โตได้แล้ว ทำเป็นเด็ก ๆ

Crossζy

ผมรู้และทำไมถึงโกงสำหรับคุณ
คุณกดเมาส์ไม่ทัน g#004

เข้าเรื่อง พระเน่าสุดๆอยู่แล้วครับ C3 ถึงจะเยอะแต่ถามก่อนมี C3 ไหนที่เป็นประโยชน์แก่พระบ้าง แสงแห่งเทพ ดวงแสงปีศาจ 2 สกิล
แล้วพวกนี้ก็สกิลไว้เปป็นทางผ่าน ทวนกระแส แสงจู่โจม เสาวิญญาณ g#025 มันสกิลที่ไม่น่าใช้+ใช้แล้วไม่คุ้ม
ถามจริงครับซื้อรหัสใครมา g#025

•Eternal wanderer•

• เก่งคุง หล่อ เฟี้ยว ครบสูตร ~

•Insomnia' •

• un' :)
โกงหอกไรล่ะจ๊ะ มาเล่นเองเลยมั้ย?

โอ๊ยยย อยากด่าจริงๆ
แต่สรรหาคำมาด่าไม่ถูกเลยวุ๊ยย
 g#030

okmokiiz

• **
  • วนศาสตร์ 77
    • okmokiiz ><
ฉันอยากจะด่า   ที่อิฉันจุละมาเล่นวิ เพราะพระมัน  กาก

คุณเข้าใจป่ะ   แค่นี้พระกากไม่พอไงคะ      ถ้าคิดว่าพระโกง   คุณมาเล่นพระมาจะได้รู้ หอยเอ๊ยย = =

ต้องให้ปรับจนเอาศรเวท  ลำแสงเทวะ ออกด้วยเลยป่ะ  คุณถึงจะชนะ  ไม่คิดเลยนะที่เอามาตั้งอ่ะ

พระเป็นลูกเมียน้อยอยู่ละ   มาโวยงี้เป็นลูกทาสไปเลยมั้งเธอ  โหยยย พูดมาได้ เคยเงิบป่ะ!!!
okmokiiz,,* กระโป่ยเรนเจอร์  มิตรภาพที่แน่นแฟ้น

3eCausez

โกงหอกไรล่ะจ๊ะ มาเล่นเองเลยมั้ย?

g#030
โกงๆๆๆ เราสู้ไม่ได้อะเรยา พระโกงๆๆๆ g#018 g#018

•Insomnia' •

• un' :)

g#030
โกงๆๆๆ เราสู้ไม่ได้อะเรยา พระโกงๆๆๆ g#018 g#018
เออพระโกงจริงๆนะ ทุกวันเราเล่นเราเอาเปรียบทุกคนอ่ะ
พระเล่นง่ายมากจริงๆ ถึกก็ถึก กันเวทก็เยอะ ซีสามมากมาย
เราเลือกไม่ถูกเลยว่าเราจะใช้สกิลไหนดีอ่ะ สกิลดีดีทั้งนั้นเลย
ปล. ไอ้คนตั้งกระทู้มันหายตูดไปไหน บอกมันไสตูดกลับมาเดี๋ยวนี้

_____OngChaI_____

• **
  • >.,<
ตั้งกระทู้ให้คนด่าเล่นเหรอครับ?
เข้าเรื่องดีกว่า
คุณเอาอะไรมาวัดว่าพระโกง เอาอะไรเป็นมาตรฐานในการคิดของคุณครับ
ตลับเมตรเหรอ ไม้บรรทัด รึ ปิ่นโตดี
คุณไม่ได้ลงบอร์ดบ่อยๆรึครับ รึมัวแต่แบทอยู่ เลยไม่ทันสังเกตุให้ดีๆว่า
ในแบทตอนนี้จะมีพระสักกี่ชีวิต รึจากคนที่เล่นพระแล้วรีไปเล่นอาชีพอื่นบ้าง
โปรดสังเกตุบอร์ดให้ดี คุณจะเห็นกระทู้เกี่ยวกับพระมากมาย
เรียกร้องความเป็นพระ เรียกร้องสิทธิของพระมากมาย เพราะพระ.
โดนปรับจนไม่มีอะไรดีแล้ว ถ้าหากกระทู้นี้มาเมื่อหลายๆชาติที่แล้ว
คงจะมีคนเห็นด้วยนะครับ แต่มันไม่ใช่ ละกับแค่ศรเวททีเดียวตายนะ
เราก็เล่นพระจุ 6 ถึงจะไม่ได้เก่งเทพ และอาจจะเน่ามากด้วยซ้ำ
แต่เราก็แทบไม่เคยจะชนะวิได้เลย น้อยมาก ถ้าวิคนนั้นนะ
ไม่กาก รึไม่ก็ คนเล่นกาก เกินไป เราถึงจะพอชนะได้บ้าง
แต่คงไม่ใช่กับการศรเวททีเดียวแล้วตาย และคุณมาเรียกว่า โกง หรอกครับ
ตั้งกระทู้มาแบบนี้ คงจะไม่มีคนบ้าจี้ตามคุณละครับ เพราะตอนนี้พระเป็นยังไงบ้าง
หลายๆคนก็รู้ๆกัน ถ้าลงแบทคราวหน้ารึถ้ายังมีหน้าลง ก็แนะนำให้ลองหาพระว่างๆ
ลองให้เขาศรเวทคุณอีกที ถ้าคุณตาย รึ แพ้อีก แนะนำให้เลิกเล่นเกมส์เถอะครับ
เพราะถ้าคุณว่า วิอ่อน รึในที่นี้คุณยังไม่ได้พูด แต่ผมแปลได้แบบนั้น
แนะนำให้ไป กินยา และ นอน ครับ ...

g#014 g#014 g#014 g#014 g#014 g#014