GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

พระโกงเกินไป เห็นด้วยหรือไม่

Godzilla

• Newbie
  • *
สังเกดกันเปล่าคับ
พระเป็นอาชีพเดียวที่มีคลาส3หลายสกิล
ผมว่าไม่ยุติธรรกับอาชีพอื่นเลย

อย่าอ้างเรื่องนิวบี้คับ
ผมมีสิดเท่าๆคนอื่น อาจจะไม่ใช่ไอดีหลัก
แต่ผมแค่แสดงความเห็น ผมเล่นอาชีพวิซาด เซิฟเว้อสวรรค์
ผมโดนสกิลศรเวทพระสกิลเดียวตายคับ มันเว้อไปป่าวคับ
ผมจุ5รอบ ของยศอุป สกิลเดียวตาย เหอๆ
ผมจะยิงก้โกยหนีก่อนและวิ่งกลับมายิง
ผมจะทำรัยทันอ่า ผมยิงพสุทาก้ไม่ค่อยโดน เพราะ
สกิลดวงแสงเพิ่มกันเวทมากไปนะผมว่า

ผมจะไม่มาตอบคำถามใครนะคับ
แค่อยากให้ทีมงานเห็นใจอาชีพวิบ้าง
แล้วก้ปรับอาชีพให้สมดุล ไม่ใช่โกงแบบพระ
เกินไปจิงๆ

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member
นาน ๆ จะมีคนบอกว่าพระโกง
เขาปรับจนไม่เหลืออะไรเเล้ว  g#015

ไปอยู่ไหนมาละ พระจะสึก กันหมด แล้ว เค้าปรับจนจะไม่เหลืออะไรแล้ว  g#009

Godzilla

• Newbie
  • *
ผมรุ้ว่าพระปรับลดลงแล้ว
แต่มานยังโกงเกินปัย

ส่วนคุนที่ว่าผมกาก
ผมไม่ได้เอาตัวเอาเปนมาตรฐานคับ
ผมดูวิจุ6แทบทุกคนที่เหน ก้ตายด้วยศรเวทพระสกิลเดียว
คุนเองก้ตาย ถ้าผมจำไม่ผิด เหอๆ

ผมไม่มาตอบละคับ พวกไร้สาะร

oOoMONEYoOo

• Newbie
  • *
ผมขอถามคุณซักข้อทีเหอะ อะไรคือสมดุลของความคิดคุณ
มาบอกว่าพระโกง คุณมาลองเล่นสิแล้วจะรู้ ยิ่งเซิร์ฟ PK มาลองสิ
สกิล c3 หลายสกิลเรอะ ถ้านับโดยรวมๆแล้ว c3 เดียวของเซนยังดีกว่าเลยมั้ง
แสงแห่งเทพ ที่เคยเมพ ก็เน่า พระเน่าแล้วตอนนี้ ถ้าจะให้ปรับอีกจริง ผมว่า
เอาอาชีพนี้ออกเลยดีกว่า เล่นไปก็ไร้ค่าถ้ายังปรับ
อีกอย่าง ยิงแล้วโกยมันผิดตรงไหน วิเนี้ยสิครับเทพสุดแล้ว
ขอเอาคำพูดคุณ MMMEEEKKK มาใช้นะ

คุณกากเอง

Godzilla

• Newbie
  • *
ออ ที่ผมว่ามันโกง
เพราะมานโกงจิงๆ
ไม่ใช่ตัวผมเพียงคนเดียวที่โดนแบบนี้
ไม่งั้นผมไม่พูดหรอกคับ

Godzilla

• Newbie
  • *
แล้สคุนคิดว่าพระกากกันหรอคับ
มาสวรรคคับ คุนจะรุ้ว่าคุนคิดผิด
พระก้เก่งๆทั้งนั้นคับ มันจึงเปนอาชีพที่เว้อไป

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน
พระเก่งหรอ แค่บางคนครับ
ไม่ได้เก่งทุกคนนิเหอะๆ
เสียเวลาฝึกc3
เสียเวลาหาของดีๆมาใส่
ก็ต้องยอมรับว่าเค้าเก่งนิ
พระไม่ได้เก่งกันทุกคนกัน
สกิลก็โดนปรับซะแทบจะไม่มีคนเล่นละ  g#004

.P a t c h a :)

• Full Member
ผมขอถามคุณซักข้อทีเหอะ อะไรคือสมดุลของความคิดคุณ
มาบอกว่าพระโกง คุณมาลองเล่นสิแล้วจะรู้ ยิ่งเซิร์ฟ PK มาลองสิ
สกิล c3 หลายสกิลเรอะ ถ้านับโดยรวมๆแล้ว c3 เดียวของเซนยังดีกว่าเลยมั้ง
แสงแห่งเทพ ที่เคยเมพ ก็เน่า พระเน่าแล้วตอนนี้ ถ้าจะให้ปรับอีกจริง ผมว่า
เอาอาชีพนี้ออกเลยดีกว่า เล่นไปก็ไร้ค่าถ้ายังปรับ
อีกอย่าง ยิงแล้วโกยมันผิดตรงไหน วิเนี้ยสิครับเทพสุดแล้ว
ขอเอาคำพูดคุณ MMMEEEKKK มาใช้นะ

คุณกากเอง

อันนี้เหนด้วยกับความเหนนี้นะคะ
จีเอมเขาปรับพระจนจะไม่เหลืออะไรแล้ว
ยังมีคนมาบอกว่าโกงอีก
สกิล C3 ของพระที่เคยดีๆ ตอนนี้ก็แทบไม่มี ไม่ได้ใช่ประโยชน์เลยด้วยซ้ำ
วิ เก่งกว่าพระตั้งเยอะ คุณฝีมือไม่ดีเองแล้วโทดคนอื่นหรือเปล่าคะ -*-
 g#015 g#015 g#015

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

มารศาสตรา

จะให้พระอยู่แค่ที่ วัดบางกระท่อม ไว้เวียนเทียนอย่างเดียวรึไง

.P a t c h a :)

จะให้พระอยู่แค่ที่ วัดบางกระท่อม ไว้เวียนเทียนอย่างเดียวรึไง
g#037 g#037 g#037

เพื่อนทั่วไป เขาจะมองเห็นแค่ "คุณกำลังร้องไห้"
,,แต่...เพื่อนแท้ มีหัวไหล่ไว้ให้คุณ "คอยซับน้ำตา"

g#019 g#019 g#019

byakuya

เหอะๆ พระโกง ศรเวทย์ชุดเดียวตาย มาบอกพระโกง  ไปมุดอยู่ไหนมาอ่ะ  เอาการลงสกิลชุดเดียวมาตัดสินว่าเขาโกง หรือคิดว่าของยศอุปจะช่วยได้เหรอ เหอะๆ ลองดูของพระคนนั้นยังอ่ะ หรือเขาบัฟไร กดสกิล อาหารไรป่าว  คนสมัยนี้...เฮ้อออ  g#014

__SilverBron

• Jr. Member
  • **
  • อ.2 [อนุบาล2] กำลังจะขึ้น 3 แล้ว ><
พระตอนนี้ก็กากมากมายแล้วนะครับ

แพ้แบทเทิลถึงกับต้องมาเสนอให้กาก ลงไปสู่ มหากากที่สุด หรือยังไง
10. ห้ามโพสรูปภาพ ลายเซ็น เกิดขนาด 550x250 (ทีมงานจะพิจารณาภาพที่โพสประกอบอีกครั้ง เป็นเชิงข้อมูลของอสุราหรือเปล่า ก่อนที่จะแก้ไข)
กุญแจเงินดอกละ 50,000 บิลล่า กุญทอง 1 ดอก = 250,000 บิลล่า ราคาโครตจะเหมาะสม
ปีที่แล้วมีขาย ปีนี้ทำไมถึงไม่มี ?
บิลล่าทั้งเซิร์ฟจะเอาเปรียบกันได้ัยังไง?
คำตอบคือ : เง