GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อสุรา อัพเดท กิจกรรมเตรียมสอบกับเบลลี่ !!

➹Pïñk_§µñg♡

• Jr. Member
  • **
  • "sัก!ทoร์ ที่สุ๑,,♥"
ขอรีด้วยค่ะ!!!
อยากรีสายเพื่อเตรียมรับมือกับการเปลี่ยนแปลงครั้งยิ่งใหญ่ g#004

fossa

• Jr. Member
  • **
หมด เขตการสอบ 5 ตุลาจ้าา  woon_love woon_love
ง่า กิจกรรมดีๆให้ความรู้แบบนี้ ไม่เปิดนานๆหน่อยเหรอก๊าบบบบ woon_sad2

มันดีเพราะให้ความรู้  หรือแค่มีไอดีก็ทำได้ ก็เลยดี อิอิ

P a t c h a :)

• Full Member
g#004 g#004 g#004

คำว่า "คิดถึง" มันไม่ซึ้งเท่าคำว่า
..."คิดถึงเหมือนกัน" หรอกนะ !!!~

ฺฺBabeBabe'

• Newbie
  • *
  • ก็โสดโสดอยู่ทางนี้ ยังโสดโสด~ >//<

TAMA

• Sr. Member
ในส่วนนี้ยังไม่มีกำหนดการออกมาครับ

ถ้ามีอัพเดตเกี่ยวเรื่องนี้จะแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับ

sam_mage

• Newbie
  • *
ผมเล่นมา25รอบ น่าจะใด้ทุกชิ้นแต่ทำไมหมวกไม่เคยใด้เลยใด้แต่อย่างอื่น woon_cry g#041