GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ระบบผอบเก็บของที่โคตรโง่

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
แนะนำให้ปล่อยกระทู้ลักษณะเรียกร้องแบบเด็กๆงอแง ให้ตกต่อไปอีกหลายๆกระทู้

อวตารจีเอ็มมาเอง จร้า  #038 #038 #038

เค้าโดนด่าเยอะ ไม่กล้าเอาตัวจีเอ็มมาด่า ถึงกับ อวตาร ตัวไอดีเป็นผู้เล่นมา ดันตัวเอง เว้ย 55555 จีเอ็มไทยเอ้ย
ทำงานดินพอกหางหมูไม่พอ ยัง ยกหางตัวเองเก่งด้วย มาครบเลย ไม่รู้จะด่ายังไง แล้ววะ ด่าไปก็หน้าด้าน ปูนซีเม็นยังไม่เท่า

พูดมาได้ แบบเด็กๆงอแง ปัญหานี้เค้าเป็นกันทังเซริฟ มีคนเดียวที่มองว่าไม่ใช่ปัญหา ก็คือตัวจีเอ็มนั่นแหละ และเหตุผลที่จีเอ็มมองว่า ปัญหานี้ไม่ใช่ปัญหาก็คือ มันขี้เกียจ ไง นอนแดกเงินเดือน ถ้ามันเสนอไปทางผู้พัฒนาจริงๆ นะ ป่านนี้มันปรับไปแล้ว ขนาด สลายบัพมอนดันจิต บัคกดล่าสัตว์ในบอสเวิล ยิ่งบัคใหญ่ๆ อย่าง นักล่ามือใหม่ นะ ยิ่งแก้อย่างไว ไม่รู้ เด้กคนไหนที่ร้องเรียนไป รีบแก้อยางไว  แต่พอ ปัญหาผอบไม่ยอมเก็บของ ที่ดูยังไง มันก็คือบัค เพราะคำว่าบัคคือข้อผิดพลาดของเกม แต่กลับดองบัคนี้ไว้ นานแสนนาน

ทำไมด่าเผ็ดจัง   g#005 g#005 g#005

ไม่ได้ด่าครับ แค่ยกเอา เหตุผลมาอ้าง แต่ใส่คำที่รุนแรงไปนิ๊ดนึง #เสียงสูง

นี่แหละธาตุแท้ของจีเอ็ม ไม่สวย ดูเอานะครับ เผยให้เห็นทีละนิดๆ
เริ่มจากตอแหลเรื่องจีเอ็มโดนแฮกรหัส แขวะผู้เล่น ทำงานผักชีโรยหน้า แก้ผ้าเอาหน้ารอด และอื่นๆ ก็จะตามมาอีก
บอกตรงๆ ต่างจากสมัยจีเอ็มครูอุ้ย อย่างกับคนละโลก

ครูอุ้ย นะ มี นัดผู้เล่นเลี้ยงข้าวพูดคุยพบปะ เป็นกันเอง รับเอาข้อเสนอ แล้วเอามา ทำให้เป็นชิ้นเป็นอัน
ออนเกมมาทีไร เป็นจัดกิจกรรม แจกของ แจกยา แจกแค่ยาฮิลเลือดก็ยังดี แถมแนะนำพาผู้เล่นรู้จักกับเกมแก้บัค ปรับสมดุลให้เป็นในทางที่ดีตลอด

ดูจีเอ็มชุดนี้สิ ออนเกมมา จัดกิจกรรม ให้พวกเด็กเส้น ปล่อยบอสให้พวกเด็กเส้นตีเล่นๆ ไม่เคยคิดจะแจกของอะไรหรอก
แขวะผู้เล่น ไม่รับฟังปัญหา เจอบัคทำเมินเฉย ทำงานผลัดวันประกันพรุ่ง ผักชีโรยหน้า แก้ผ้าเอาหน้ารอด

จะไม่ให้ด่าได้ไง มาครั้งแรกก็มาสร้างปัญหาแล้ว แทนที่จะมาผูกมิตรกับผู้เล่น แต่กลับมาทำให้ผู้เล่นด่า
พ่อมึงสิปล่อยบอสในแมพที่เขาเตรียมตัวกันจะลงดันเกราะ เขากดยาหยั่งทิ้งไว้ เสียเวลาเขาไหม รบกวนเขาไหม

เข้าเกมมา ผู้เล่นบอกให้ดูบัค กลับมองไม่เห็น ไม่ตอบ เหมือนทำว่าไม่รู้ไม่เห็น นั่นเด้กเส้นกรู กรูแตะไม่ได้

เกมนี้เด็กเส้นจีเอ็มมันเยอะ ไม่งั้น บัคมันไม่บานหรอก ถ้าจีเอ็มมันมีจรรยาบรรญจริงๆ บัคมันหมดไปนานแล้ว

จัดกิจกรรมในเฟส เกรร์การตัดสิน ก็แน่นอน ให้ทีมงานตัดสิน พ่อมึงสิ แบบนี้เด็กเส้นก็ได้อยุ่แล้ว เงินรางวัล 5000 3000 2000 ใครจะให้พวกมึงง่ายๆ เรือล่มในหนอง ทองจะไปไหน มันก็ต้องเอาให้พวกตัวเองอยู่แล้ว ดีไม่มี สร้างตัวละครสร้างเฟสมาเอาเงินตัวเอง สิวะ พวกมึงจะหวังได้หรอ

ปล. เอาความจริงมาพูด รับไม่ได้ก็ลาออกไป คนมีความสามารถจะมาทำแทน

™ .

• Newbie
  • *
ทีมงานรับทราบปัญหาแล้ว แต่หากไม่รู้จักการรอให้เป็น แนะนำให้ทานยาระงับประสาทกันเครียด เป็นห่วงเรื่องเส้นเลือดสมองแตก ซีกใดซีกหนึ่งของร่างกายจะใช้คีย์บอร์ดหรือเม้าส์ไม่ได้อีกเลย หรืออ่อนแรงนะจ๊ะ   

ไม่ใช่จีเอ็มอย่าทำให้ผู้เล่นท่านอื่นเข้าใจกันผิด ๆค่ะ  รอวอลลุ่มและกันนะคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: กันยายน 25, 2016, 11:42:01 โดย จีเอ็มไม่สวย »

มาช่า เชื่อฉันเถอะ

• misowXD
  • Jr. Member
  • **
    • Superlative Сasual Dating - Genuine Females
ลองคิดในแง่ดีซิ จีรุ่นนี้ก็มีข้อดีน้ะ เช่น..............................................

.....ก็คงต้องมีมั้ง??

g#041 g#041 g#041

ทีมงานรับทราบปัญหาแล้ว แต่หากไม่รู้จักการรอให้เป็น แนะนำให้ทานยาระงับประสาทกันเครียด เป็นห่วงเรื่องเส้นเลือดสมองแตก ซีกใดซีกหนึ่งของร่างกายจะใช้คีย์บอร์ดหรือเม้าส์ไม่ได้อีกเลย หรืออ่อนแรงนะจ๊ะ

รับทราบปัญหาแล้ว  เห็นพิมแบบนี้มาเป็นชาติแล้วครับ ตั้งแต่ เค้าปรับยาเก็บของแล้ว นับย้อนกลับไป กี่เดือนแล้วครับ
ไม่ใช่แค่ผมด้วยสิที่ เสนอไป ไปหลายคนเสนอไป ทีมงานก้ได้แต่พิมมาว่า รับทราบปัญหาแล้วครับ รับทราบปัญหาแล้วค่ะ

สุดท้ายหายเข้ากลีบเมฆ เห็นมีอยู่ครั้งหนึ่ง จีเอ็มตัวไหนไม่รู้ ออกมาบอกว่า ทางเรื่องยาเก็บของ เรายังไม่มีแผนจะแก้ไขนะครับ
เห็นมะสุดท้านแม่งก็ลืม แล้วก็ทำเนียนว่าไม่มีแผนจะทำ แต่เสือกมีเวลามาทำเควสนักล่ามือใหม่

ทำไมไม่เอาไอดีจีเอ็มมาละจ๊ะ แม่จีเอ็มไม่สวย คิดว่าผมจะไม่รู้หรอจ๊ะ อวตาร ไอดีมา เกรงว่าจะด่าลูกค้าไม่ถนัดสินะ
น่าสมเพช จะอออกมาพิมแ่ละอย่าง กลับไปปรึกษากับทีมงานคุณก่อนไหม จะทำตัวเป็นติ่งตัวเอง แต่ไม่เนียน

ให้ทีมงานมันทำงานเป็นชิ้นเป็นอัน ก่อน ค่อยออกมาแก้ต่างนะน้องนะ ถ้าจะอก้ตางให้ตัวเอง อะ ไม่ถือหรอก จะทำเป็นว่า ไม่ใช่คนเดียวก้ก็แล้วกัน #038 #038 #038

มะดุ๊ย'

• สวัสดี :)
  • Hero Member

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
วอลลุ่มรับทราบปัญหาแล้วค่ะ แต่ ... gmth  ไม่ใช่ จีเอ็มไม่สวยค่ะ จีเอ็มแต่ละคนต้องชื่อภาษาไทยค่ะ  woon_bye 

™ .

• Newbie
  • *
ไม่ใช่จีเอ็ม แต่เล่นมานาน เหมือนเจ้าของกระทู้จอมโวยวายนั่นแหละ เบื่อลักษณะเด็กอมมือมาเรียกร้องมาก อยากดูกระทู้ที่เป็นประโยชน์และช่วยแก้ไขมากกว่า อยากเรียกร้องไป support สิวะ ไม่อยากเห็นกระทู้จัญไรเช่นนี้อีก

จีเอ็มตัวจริงก็ภาษาไทย ตัวเจ้าของกระทู้จอมโมโหมันก็รู้ อย่าร้อนตัวไปจีเอ็มตัวจริง มันแค่มาเห่าให้ตัวมันได้ข้อมูลเพิ่ม ก็เท่านั้น

™ .

• Newbie
  • *
คนที่น่าจะจัดการมากที่สุดคือเจ้าของกระทู้ที่ใช้คำไม่สุภาพมากกว่า หรือจีเอ็มโลกสวยกลัวการเห่าดังๆมาก หาาา..

เหมือนจีเอ็มเป็นคนที่ผ่านโลกมาน้อยมาก กลัวเสียชื่อเสียง กลัว...สารพัด หรือกลัวตกงาน

จขกท. มันก็เห่าเรียกร้องมาตลอดของมันทุกวัน เพื่อดันกระทู้ก็เท่านั้น ไร้สาระไปวันๆ คนอื่นเขาก็เล่นได้ตามปกติ หาบอร์ดให้มันไปด่าเฉพาะที่หนึ่งซะดีกว่า คนดีๆที่ไม่อยากเห็นจอมโมโหตัวนี้มีเยอะ ขอให้ใช้ความคิดหน่อย แค่มันใช้คำเน่าๆด่าทีมงานก็ยังไม่กำจัดมันซะที เสียสายตา+ความรู้สึกมานานหล่ะเว๊ย

ไม่ซีเรียสกับคุณวอลุ่มหรอก แล้วแต่เลย แต่ให้รู้ว่า คุณไม่สวยอ่อนต่อโลกมาก

จีเอ็มไม่สวย

• GAMEINDY Supporter
คนที่น่าจะจัดการมากที่สุดคือเจ้าของกระทู้ที่ใช้คำไม่สุภาพมากกว่า หรือจีเอ็มโลกสวยกลัวการเห่าดังๆมาก หาาา..

เหมือนจีเอ็มเป็นคนที่ผ่านโลกมาน้อยมาก กลัวเสียชื่อเสียง กลัว...สารพัด หรือกลัวตกงาน

จขกท. มันก็เห่าเรียกร้องมาตลอดของมันทุกวัน เพื่อดันกระทู้ก็เท่านั้น ไร้สาระไปวันๆ คนอื่นเขาก็เล่นได้ตามปกติ หาบอร์ดให้มันไปด่าเฉพาะที่หนึ่งซะดีกว่า คนดีๆที่ไม่อยากเห็นจอมโมโหตัวนี้มีเยอะ ขอให้ใช้ความคิดหน่อย แค่มันใช้คำเน่าๆด่าทีมงานก็ยังไม่กำจัดมันซะที เสียสายตา+ความรู้สึกมานานหล่ะเว๊ย

ไม่ซีเรียสกับคุณวอลุ่มหรอก แล้วแต่เลย แต่ให้รู้ว่า คุณไม่สวยอ่อนต่อโลกมาก

ไม่ใช่หลอกค่ะ แต่ทางเราทราบดีอยู่แล้ว ว่าคุณ  FC ZoDiC  เป็นแบบนั้นตั้งนานแล้ว เพราะเค้ามีบทกับทุกกระทู้อยู่แล้วค่ะ ถ้าย้อนไปอ่านกระทู้ล่าง ๆ เค้าก็มีประเด็นกับคนอื่นตลอดค่ะ  แต่ทางทีมงานก็ให้เค้าพิมพ์ค่ะ ถ้าเค้าไม่พิมพ์ในนี้แล้วเค้าจะไประบายกับใครละคะ เพราะเค้าก็คือผู้เล่นคนนึง ซึ่งจีเอ็มเข้ามาอ่านทุกรายละเอียดอยู่แล้วค่ะ ในส่วนนึงเรื่องบัคเรื่องอะไรต่าง ๆ ที่เค้าแจ้งมาทาง support ทางเราก็รับเรื่องและรายงานกับทางผู้ดูแลเรื่องบัคอยู่ตลอดค่ะ และก็ดำเนินการแก้ไขในส่วนที่ผู้เล่นแจ้งมา ก็ต้องขอให้ทางผู้เล่นโปรดเข้าใจด้วยค่ะ