GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

วอน จีเอ็ม ช่วยเอา นูตู้ 99 ออกไปจากเกมที ปัญหามันเยอะ

ZoDiC คนเดิม

• Full Member
นี่ไง มาอีกตัวแล้วเปรต แถเรื่องบัพแรร์ไม่แสดงผล มาแถซะไกลเชียว เถียงเรื่อง บัพแรร์ไม่แสดงผลแพ้ มาขอส่วนบุญตอ่ที่กระทู้นี้
กูถามจริงๆ พวกมึงอ่านไม่เข้าใจกันหรอวะ 555555
บอกตรงๆนะที่เข้าไปตอบเรื่องบัพไม่แสดงผลนั้นอะ คิดว่าจะเข้าใจแล้วสุดท้ายโง่จริงๆ บอกเลยว่าที่ไปตอบเพราะเห็นด่าคนอื่นซะเยอะว่าไม่อ่านทำทีว่าตัวเองอ่านทุกอย่างแต่ไอบัพไม่แสดงผลมันแก้ไปแล้วละมาตอบหลังแก้แล้วนี่คือไรหรอ ไม่ต้องบอกนะไอคนที่เข้าไปตอบคุณในกระทู้นั้นมันด่าคุณแต่คุณโง่ไงจะด่าคนอื่นแต่ไม่อ่านเองว่ามันแก้แล้วสุดท้ายก็แถเรื่องของคุณโตชิบหายละคิดไรไม่เป็นไอควายย.. ผมไม่ต้องเคารพคุณหรอกผมไม่ได้โลกสวยแค่มาตลกกับลีลาการแถขั้นเทพดูคนโง่หัวร้อนตั้งกระทู้ประชดทีมงานแต่พอมีคนมาตอบก็หัวร้อนไปเอง บัยยส์ อิอิ woon_no

...... แล้วแถ เนอะคนเรา 5555555
กระทู้ประชดทีมงาน แต่ตัวอะไรไม่รู้ มาดิ้นกะแด่วๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2016, 15:07:17 โดย จีเอ็มตัวกลม »

pipo

• Newbie
  • *
นี่ไง มาอีกตัวแล้วเปรต แถเรื่องบัพแรร์ไม่แสดงผล มาแถซะไกลเชียว เถียงเรื่อง บัพแรร์ไม่แสดงผลแพ้ มาขอส่วนบุญตอ่ที่กระทู้นี้
กูถามจริงๆ พวกมึงอ่านไม่เข้าใจกันหรอวะ 555555
บอกตรงๆนะที่เข้าไปตอบเรื่องบัพไม่แสดงผลนั้นอะ คิดว่าจะเข้าใจแล้วสุดท้ายโง่จริงๆ บอกเลยว่าที่ไปตอบเพราะเห็นด่าคนอื่นซะเยอะว่าไม่อ่านทำทีว่าตัวเองอ่านทุกอย่างแต่ไอบัพไม่แสดงผลมันแก้ไปแล้วละมาตอบหลังแก้แล้วนี่คือไรหรอ ไม่ต้องบอกนะไอคนที่เข้าไปตอบคุณในกระทู้นั้นมันด่าคุณแต่คุณโง่ไงจะด่าคนอื่นแต่ไม่อ่านเองว่ามันแก้แล้วสุดท้ายก็แถเรื่องของคุณโตชิบหายละคิดไรไม่เป็น........... ผมไม่ต้องเคารพคุณหรอกผมไม่ได้โลกสวยแค่มาตลกกับลีลาการแถขั้นเทพดูคนโง่หัวร้อนตั้งกระทู้ประชดทีมงานแต่พอมีคนมาตอบก็หัวร้อนไปเอง บัยยส์ อิอิ woon_no

โง่เอง แล้วแถ เนอะคนเรา 5555555
กระทู้ประชดทีมงาน แต่ตัวอะไรไม่รู้ มาดิ้นกะแด่วๆ

แม่มดิ้นตั้งแต่คนตั้งระ 555 woon_5555
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 17, 2016, 15:07:51 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ว๊าาา นี่ผมมาดิ้นหรอกหรอ g#025ใครกันน๊าที่บอกผมว่าแค่โลกออนไลน์อย่าจริงจังให้มาก สรุปใครกันน๊าที่จริงจังเขินจังเลยยย  g#023 g#023

สงสัยส่วนบุญที่ทำให้ ไม่ได้รับ เกาะ กันจังเลย ไม่อายบ้างเลยหรอเกาะกระแสเขาแบบนี้ ว้ายๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037

กระทู้ประชดทีมงานยังมาเกาะ ว้ายๆๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037

อายบ้างก็ดีนะ ทำเป็นผู้ดีตีนแดงตะแคงตีนเดิน โดนด่าคำหยาบรับไม่ได้ ที่ไหนได้ก็มาขอส่วนบุญ เกาะกระแส ว้ายๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037 g#037

g#003 g#003 g#003 g#003

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
ผมบอกแล้วไงมาขอส่วนบุญจากเปรตอีกที อะไรคือเกาะกระแสหรอบอร์ดสาธารณะนะบอกไว้เองด้วยอย่าลืมคำที่ตัวเองพิมพ์มาดิ อีกอย่างไม่ใช่ผู้ดงผู้ดีอะไรหรอก อายบ้างก็ดีนะ ขำกับคำนี้วะนี่หรอคนที่มีความรู้ อย่าไปบอกใครเขาละบอกตรงๆน่าสมเพศมากมาย อุส่าไปขุดกฏบอร์ดที่ตัวเองบอกว่ากฏโง่ๆเพื่อจะมาแจ้งความคนอื่นแต่ตัวเองยังเคยเอารูปคนอื่นมาลงในบอร์ดอยู่เลย ละอายมั้งเถอะ อิอิ ไม่ด่าละหรอคำด่าแบบเด็กประถมอะอยากอ่านอยากรุ้ว่าคนที่มีความรู้เขาด่ากันแบบนี้หรอ มันขำดี อ่อละลากไปเรื่องนู้นละวกมาเรื่องนี้น่าสงสารจังเลยครับ อิอิ  #038 #038 #038

t-r3x

• Newbie
  • *
ปล่อยมันเถอะ ตอนนี้อุทานว๊ายจนตุ๊ดแตกละ เหมือนกำลังสับสนใจตัวเอง อาเมนน  #038

pipo

• Newbie
  • *
สงสัยส่วนบุญที่ทำให้ ไม่ได้รับ เกาะ กันจังเลย ไม่อายบ้างเลยหรอเกาะกระแสเขาแบบนี้ ว้ายๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037

กระทู้ประชดทีมงานยังมาเกาะ ว้ายๆๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037

อายบ้างก็ดีนะ ทำเป็นผู้ดีตีนแดงตะแคงตีนเดิน โดนด่าคำหยาบรับไม่ได้ ที่ไหนได้ก็มาขอส่วนบุญ เกาะกระแส ว้ายๆๆๆๆ g#037 g#037 g#037 g#037

g#003 g#003 g#003 g#003
แต๋วแตก 555 g#004

น่าสงสารเนอะ ไม่มีกระทู้เป็นของตัวเอง แล้ว มาเม้นกระทู้เขา อ้างกระทู้สาธารณะ
ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น กูคงตั้งไม่ให้ เห็บแบบพวกมึงมาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ตุ๊ดมั้ง เพราะกูนี่แหละที่.............เ..........ด้วย จนได้....มาเป็นตัวนี่ไง อย่า....นะ .....อะเป็น........ ส่วน......... ก็....... ...อย่ามา........
........ จน.......เสียสติ เลยหรอวะ กลับไปถาม......นะ ว่า ............... ..................

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:10:44 โดย จีเอ็มตัวกลม »

อย่าหลงตัวเองให้มากคิดว่า ตามมากดดันกูทุกกระทู้ ปั้มตัวมาเม้นด่ากู แล้วคดว่ากูจะ....เล่น...คิดผิดวะ คนอย่าง.....ยอมคนง่ายๆ ........กลับ ......มา .......กลับ
....... ...า ...... ...... .... ..ปลุกขึ้นมาด่าให้หมด มีอะไร ไหม หรือพวก....จะ....กลับหรอ เชิญ....มาเลย ...ไม่สะท้านวะ พอดี กันหลัง... 100 กันโปะก็ก็ 100 55555

แถมสะท้อนดาเมจ 200% อีกต่างหาก เชิญครับเชิญ เชิญมารุมกินโตะกุเลย
ในเกมกูเข้าใจพวก... นะสู้...ไม่ได้แล้วมารุมกินโตะ...ในบอร์ด สักพักอ้างครนละเซริฟบ้างละ ......หรอ คนละเซริฟ แล้วมา...... ....... .........ง วะ 555.............เป็น น่าขำวะ ส่วนลูกเป็นอะไรดี อ่อ ..... เ....... เป็..... เ..... นึกสภาพไม่ออก ว่ามันจะเป็นยังไง วะ 55555

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:16:02 โดย จีเอ็มตัวกลม »

แต่ละตัว เพิ่งเล่นเกมได้กี่วันละหนู
ตัวหลักยังไม่กล้าโชว์ กลัวพี่ตามกระทืบในเกมหรอหนู ไม่กล้สโชว์ตัวหลัก อะ 555555

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

pipo

• Newbie
  • *
น่าสงสารเนอะ ไม่มีกระทู้เป็นของตัวเอง แล้ว มาเม้นกระทู้เขา อ้างกระทู้สาธารณะ
ถ้ามันมีระบบ หามคนมาเม้น กูคงตั้งไม่ให้ เห็บแบบพว.......มาเม้นอยู่แล้วละ อะไรไม่รู้ เกาะเขาดังแล้วยังามาแถตัวเอง 58555

ว้ายๆ ตุ๊ดมั้ง เพราะกูนี่แหละ.......... และยัง ...........ด้วย จนได้.......มาเป็นตัวนี่ไง อย่า....นะ ........อะเป็น........ ส่วน.............. ......... ........... .............. จน........ เลยหรอวะ กลับไปถาม........ ว่า .......ไหนถึงได้................................. 55555

g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

กระเทยมโน เป็นเอามากนะหล่อนอ่ะ ออกแนว จิตๆ GM เอานางไปรักษาด่วน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:18:27 โดย จีเอ็มตัวกลม »

Oh Shit !!

• Newbie
  • *
น่าสมเพศจริงๆหลงตัวเองชิบหาย เอาแต่ความคิดตัวเองเป็นศูนย์กลางจักรวาล คนอื่นมาตอบได้ไม่ตรงใจก็ด่าเขา แถมด่าได้โง่มากจริงๆเหมือนเด็กด่ากันอะผมไม่เห็นจะรู้สึกอะไรกับคำด่าที่น่าสมเพศของคุณเลย ตั้งกระทู้เองพอมีคนมาตอบเสือกแถเสือกดิ้นใครกันแน่ที่ดิ้นแถมพิมพ์บอกเองบอร์ดสาธาระณะอย่าลืมดิ มันบอร์ดสาธารณะไงมันตั้งห้ามมาแสดงความคิดเห็นได้ไงโง่จริงๆสินะถ้าไม่อยากให้คนอื่นเข้ามาตอบอย่าตั้งกระทู้โง่ๆสินายประชดแบบโง่ๆอะนายเห็นแล้วตลก ใครเขาจะกดดันคุณคิดไปเองรึเปล่าเลอะเทอะชิบหาย ผมเล่นเกมนี้ตั้งแต่มีอวตารละแถมไม่ได้เล่นเซิร์ฟเดียวกับคุณด้วย ผมเล่นหน้าหนังสือเลิกเล่นไปละ อิอิ นิวบี้แล้วไงหรอครับถามจริงๆไปด่าคนอื่นไว้ทั่วพอมาคนมาตอบก็หาว่าปั้มมาด่าอันที่ไม่ได้รู้เลยนี่มันบอร์ดสาธารณะนะแจ้อ่านมั้งดิคนจากเซิร์ฟจะเข้ามาอ่านจะเข้ามาตอบก็ได้ครับคุณคนโง่โตแล้วโง่งี้น่าสงสาร อย่าจริงจังให้มากดิเคยบอกผมไว้นี่นา ไปละขี้เกียจคุยกับคนโง่ ด่าแล้วมันเกี่ยวไรกับกันหลังกันโป๊ะอะงง จริงจังไปรึเปล่า อายมั้งรึเปล่าน้าาา
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:21:08 โดย จีเอ็มตัวกลม »

thonson04

• Newbie
  • *
ใครจะทะเลาะกัน ด่ากันเชิญตามสบายครับ ผมขอรอตัวหัวหน้านะ
ผมชอบพวกผู้มีอิทธิพล เค้าฮาดีครับ กระทู้ที่แล้วกำลังสนุกเลย ทีมงานดันล็อคซะก่อน woon_sunny

เร่งๆ ปั้มกระทู้เร็ว เดี๋ยวไท่มัน 800+ นะหนู นะ เดี๋ยวโดนด่าว่าเด็กใหม่

g#037 g#037 g#037 g#037

น่าสมเพศจริงๆหลงตัวเองชิบหาย เอาแต่ความคิดตัวเองเป็นศูนย์กลางจักรวาล คนอื่นมาตอบได้ไม่ตรงใจก็ด่าเขา แถมด่าได้โง่มากจริงๆเหมือนเด็กด่ากันอะผมไม่เห็นจะรู้สึกอะไรกับคำด่าที่น่าสมเพศของคุณเลย ตั้งกระทู้เองพอมีคนมาตอบเสือกแถเสือกดิ้นใครกันแน่ที่ดิ้นแถมพิมพ์บอกเองบอร์ดสาธาระณะอย่าลืมดิ มันบอร์ดสาธารณะไงมันตั้งห้ามมาแสดงความคิดเห็นได้ไงโง่จริงๆสินะถ้าไม่อยากให้คนอื่นเข้ามาตอบอย่าตั้งกระทู้โง่ๆสินายประชดแบบโง่ๆอะนายเห็นแล้วตลก ใครเขาจะกดดันคุณคิดไปเองรึเปล่าเลอะเทอะชิบหาย ผมเล่นเกมนี้ตั้งแต่มีอวตารละแถมไม่ได้เล่นเซิร์ฟเดียวกับคุณด้วย ผมเล่นหน้าหนังสือเลิกเล่นไปละ อิอิ นิวบี้แล้วไงหรอครับถามจริงๆไปด่าคนอื่นไว้ทั่วพอมาคนมาตอบก็หาว่าปั้มมาด่าอันที่ไม่ได้รู้เลยนี่มันบอร์ดสาธารณะนะแจ้อ่านมั้งดิคนจากเซิร์ฟจะเข้ามาอ่านจะเข้ามาตอบก็ได้ครับคุณคนโง่โตแล้วโง่งี้น่าสงสาร อย่าจริงจังให้มากดิเคยบอกผมไว้นี่นา ไปละขี้เกียจคุยกับคนโง่ ด่าแล้วมันเกี่ยวไรกับกันหลังกันโป๊ะอะงง จริงจังไปรึเปล่า อายมั้งรึเปล่าน้าาา

พ่อคนไม่เอาความคิดตัวเองเป็นใหญ่ โดนด่าหน่อย ทำเป็นรับไม่ได้ 5555
หลงตัวเอง คิดว่าตัวเองเป็นผู้ดี ที่แท้......... นี่เอง 5555

มโนว่าตัวเองเป็นผู้ดี ในโลกความจริงมันโหดร้ายเกินรีับไม่ได้ .......... เลยมาหาความสุขในโลกออไลน์
จะมโนไปไหนหนู่55555

#038 #038 #038
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มีนาคม 21, 2016, 13:21:58 โดย จีเอ็มตัวกลม »