GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

โอ๊ะ หลงทางในวิหารเพลิง

LLอUหื่u.

• Full Member
เอ๊ะ...อย่างคุณพลังโจมตีสุดแรงเกิดนี้หรือครับไปไม่เป็น... woon_huh

เริ่มจากไหนดีอ่ะ จากเรดคลิฟ นะครับ  woon_yes
Gm เอาใจไปเลย  like หว่ะ  woon_5555 woon_5555 woon_5555

PETDO   FAIL   DRAMA   

HarryPotter7

• Jr. Member
  • **
เอ๊ะ...อย่างคุณพลังโจมตีสุดแรงเกิดนี้หรือครับไปไม่เป็น... woon_huh

เริ่มจากไหนดีอ่ะ จากเรดคลิฟ นะครับ  woon_yes
ผู้เล่นลงมาจากวิหารที่ไชร์ เริ่มจากตลาดเลยครับ ค่อยเดินไป

woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

มารศาสตรา

5555 เกรียนเทพ จำทางไป วีดัน วิหารเพลิงไม่ได้  g#037 g#037 g#037 g#037

T0Nz

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
OMG คุณหลงได้อย่างไร? เด็กสองขวบยังเดินเป็นเลย =_=

naygue

• **
มันยากตรงไหนฟะ= = ซ้ายขวาซ้ายขวา

...บางทีก็คิดถึงความสุขในอดีตที่ผ่านมา...

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
คุณพลังโจมตีนี่เขาตั้งมามั่วๆป่ะเนี่ย =_=

☜⊰⊹เนเน่⊹⊱☞

ไปรักษาอาการทางจิตมั่งก็ดีนะ(สรรหาเรื่องจนเป็นThe Member Best Of The Year ไปแล้ว) g#015

ปล.สงสัยเวลาเดินไปหน้าปากซอย ต้องพกGPS ไปด้วยมั้งอาการแบบนี้  ไม่งั้นหลงทางกลับบ้านไม่ถูก   #038
ตอนนี้เรียนปริญญาโทปีสุดท้ายนะค่ะ อาจจะไม่ได้ออนเป็นช่วงๆ...น้า...^_^

• **
คุณพลังโจมตีนี่เขาตั้งมามั่วๆป่ะเนี่ย =_=
เอาความจริงมาพูดเล่นได้ไง woon_5555

oh_RaymonDD

nicky01

• บุคคลทั่วไป
เพื่อนๆก็ว่ากันไป..แมกม่าดัน ก็ พาหลงได้ นะอิอิ g#006

กูมาเคลีย

• ธนวินหีหมาอุดมไช
เพื่อนๆก็ว่ากันไป..แมกม่าดัน ก็ พาหลงได้ นะอิอิ g#006

อย่าเอาแมพนั้นมาเปรียบเทียบกับแมพนี้เลยครับ แมพนั้นมานานแล้วมอนอ่อน ทางมีอยู่2ฝั่ง

ส่วนแม็กม่าทางนั้น มี2ฝั่งแต่ทางมันเป็เขาวงกต ยากกว่า100% มอนโหดใช้ได้

สรุปคือ วิหารเพลิงคราส1ยังไปได้แบบไม่หลงเลย มันไก่มาก
 g#034 g#034
เสือก

T0Nz

ร้อนเหมือนกัน แต่ความยากนี่คนละเรื่องเลยเน้อ

Rest In Peace

ผมไปที2ที กรู้ละว่า เดินไปอย่าถอยหลังพอ  woon_shock  woon_shock

• **

ร้อนเหมือนกัน แต่ความยากนี่คนละเรื่องเลยเน้อ
ของมันชัวร์ g#006 g#006