GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

กล่องพื้นฐาน...กับเทคนิคการเปิดกล่องให้ได้กำไล

DoMakajanG

• Hero Member
  • ตบหัวทิ้ม
หลังจากที่จุ  มา 14 รอบ ยังไม่เคยได้กล่องพื้นฐานเลย
ผม อาศัยขี้โม้ล้วน ๆ  g#037 g#037 g#037

♂ออกศึกรบ..จบศึกรัก♀

• Full Member
  • <<~@"รักกันใว้เถิด"@~>>
 g#025 g#025 g#025
      มีใครเคยเปิดได้กำไล2รอบในตัวละครเดียวกันบ้างมั๊ยคับ...
                               g#014 g#014 g#014

Ⓓr.™

• Newbie
    • www.musicmun.us
      มีใครเคยเปิดได้กำไล2รอบในตัวละครเดียวกันบ้างมั๊ยคับ...

เพื่อนผมในกิล จุแรก ได้กำไล แล้วจุอีกครั้งที่เท่าไรไม่รู้ ได้อีกวง

เพื่อนผมในกิล จุแรก ได้กำไล แล้วจุอีกครั้งที่เท่าไรไม่รู้ ได้อีกวง
....คงจะนานมาแล้วแน่ๆเลยยยย..ถือว่าโชคดีอย่างที่สุด....แต่ณ.บัดนี้ คนเล่นเยอะมากมายกว่าเมื่อก่อน..ขอซักวงก้อพอแระ..หมดไปจะ20กล่องแระ..รองเท้ากับผ้าคลุมเต็มคลังแระคับบบบบบพี่น้องงงงง.... g#014 g#014 g#014

MarCus_KP

ดวงล้วนๆครับ เชื่อผมเห๊อะ!

คิดเป็นเปอร์เซ็นต์ เปิดร้อยกล่อง มันจะได้ 2-3 อันไม่ใช่หรอครับ  ไปบอกเค้าว่าดวงอีก - -")

โทษทีท่าน

ผมแก้จากคำว่าดวงเป็นความน่าจะเป็นดีกว่า

โอกาสตามนี้ครับ

กำไล 5%
ผ้าคลุม 35%
รองเท้า 60 %

ข้อมูลใหม่ หรือเราตกข่าวหว่า - -"

จำได้ว่าข้อมูลเก่า กำไล 3เปอเซ็น

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ
ไม่เคยได้เลยครับไอกําไลเนี่ยไม่รู้มันจะยากเย็นไปไหน T0T

-crucify-

• หลับตาลงแต่ใจยังคิดถึงเธอ ♫♫
เพื่อนได้กำไล3วงติดแฮะ

บอกมันขอวงนึง มันเหนียวไม่ยอมให้อะ

ถึงแม้ว่าฉันจะ "ไม่มีใคร"
แต่ฉันพร้อมจะเป็น "ใครซักคน"
ถึงแม้ว่าฉันจะ"ไม่เึคยทิ้งใคร"
แต่ฉันมักเป็น"คนที่โดนทิ้ง.."

first@lonely

• ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
เฟิร์สเปิดได้1วงตอนจุ1เลย ตอนนั้นไม่ค่อยรู้เรื่องไรเลย จุปุ๊ปยังไม่รู้ด้วยซ้ำมามีกล่องพื้นฐานที่ต้องเปิด เอิ๊กๆ
พอเปิดได้กำไลพื้นฐาน บอกคนอื่นๆไปเขาดีใจแต่เรางงแดร๊ก ไรว๊า  g#025
ตอนนี้ขายกินไปแล้ว เพราะไม่มีเวลาใช้

เพื่อนได้กำไล3วงติดแฮะ

บอกมันขอวงนึง มันเหนียวไม่ยอมให้อะ
g#016 g#016 g#016
          3 วงติด..555+++ดูเหมือนง่ายจังเลย...มีเคล็ดลับมั้ยคับบบ
                   g#013 g#013 g#013

CacAloz

สิ่งที่อยู่ในกล่อง มันก็เหมือนฝัน  woon_555 จะเป็นฝันดีหรือฝันร้าย !!

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
สิ่งที่อยู่ในกล่อง มันก็เหมือนฝัน  woon_555 จะเป็นฝันดีหรือฝันร้าย !!

คนที่ไม่มีกล่อง ไม่ได้จุ ก็ฝันกลางวันเอาสินะ woon_5555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

inw_guy

• เกรียนครับ เอิ้กๆ