GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ความรู้สึกดีๆได้หายไปแล้ว (เซิฟทดสอบ)

0844367274

• Newbie
  • *
มันเป็นเชิฟทดสอบครับ จีเขาจะเล่นจริงๆหรือทดสอบผมว่ายังไงก็ไม่ผิดหรอกครับ เกมส์เขาทำไมเขาจะไม่มีสิทธ์เล่น

OrChidS

• Full Member
แอบไปเล่น 400 อาทิตย์กว่าๆ เอง
เซิร์ฟเละเป็นโจ๊กเลย
จากการทดสอบเพื่อหาบั๊ค หรืออะไรใหม่ๆ แท้
กลายเป็น เด็กๆ ตีกันไปแล้ว
อุตส่าห์เจอบัคใหม่ ว่าจะบอกไม่บอกละครับ ไปหากันเอาเอง
ใบ้ให้ วิธีตีบวกของได้ยศสูง ไม่มีบ้าน ไม่มีอำพัน ไม่มีกันแตก
............

H

ไหนบอกเทพด้วยตัวเอง ไม่มีเสก โซลเติมเองพอโดนต้อนจนจนมุมสุดท้ายก็แถไม่ออก ที่จริงมีเยอะกว่านี้นะแต่ ขก. เอาลง เอาเป็นว่าตอนคุยกันมันสตอหลายเรื่องมาก บอกเลยนี่แค่เทสเตอร์นะ ผมมีหัวกิลเป็นท่านกอล์ฟ หรือจีวอลุ่มเขายังไม่ได้ทำหรือเสกของให้ใครขนาดนี้ เสกของให้ทั้งกิลด์ยังจะร้องอีกอันนี้ก็ไม่ไหวนะ g#014

H

H

พิมพ์บอกว่าเติมโซลเอง หาของเอง ไม่มีเสก บ้านรวย แต่เสือกพิมพ์ว่าไม่มีตังจะใช้ด้วยซ้ำ สตอหลายเรื่องแล้วนาย หรือว่าลิ้นเปลี่ยนสีได้แหลแม่งตลอด #038

Slipknot

เซิฟ ทดสบ  ก็เซิฟทดสอบอะ  ถ้าโซเยอะแล้วไง  เสกของแล้วไง   แล้วมัน  ก็ต้อง  รีเซิฟอยุ่ดีแล้ว มัน- - 
ต้องอิฉาคนอืนขนาดนั้นเลยหรอ เซิฟทดสอบ เล่นขำขำ  ถ้าอยากเครียดเล่นเซิฟหลัก  --  -- 

เอ่อ .....

• Newbie
  • *
เซิฟ ทดสบ  ก็เซิฟทดสอบอะ  ถ้าโซเยอะแล้วไง  เสกของแล้วไง   แล้วมัน  ก็ต้อง  รีเซิฟอยุ่ดีแล้ว มัน- - 
ต้องอิฉาคนอืนขนาดนั้นเลยหรอ เซิฟทดสอบ เล่นขำขำ  ถ้าอยากเครียดเล่นเซิฟหลัก  --  -- 

555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
ใครจะไปทนได้หละคุณ วอเสร็จพอตีแตก ไงหละไอกาก บ้างแหละ กระจอกบ้างแหละ  พวกมึงก็แค่ผู้เล่นกากๆมาเล่นให้กรูเก็บเล่นเฉยๆนั่นแหละ แบบนี้ใครจะทนไหว
ถ้าคุณเสกไม่ได้ หละ คุณจะพูดแบบนี้ได้ไหมพูดดูถูกด่าคนอื่น ด่าคนอื่น คนอื่นเขาก็โมโหเป็นนะคุณ

Slipknot

555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555555
ใครจะไปทนได้หละคุณ วอเสร็จพอตีแตก ไงหละไอกาก บ้างแหละ กระจอกบ้างแหละ  พวกมึงก็แค่ผู้เล่นกากๆมาเล่นให้กรูเก็บเล่นเฉยๆนั่นแหละ แบบนี้ใครจะทนไหว
ถ้าคุณเสกไม่ได้ หละ คุณจะพูดแบบนี้ได้ไหมพูดดูถูกด่าคนอื่น ด่าคนอื่น คนอื่นเขาก็โมโหเป็นนะคุณ

สุ้ๆๆคับ ผมไม่ได้เล่น อาจจะไม่รุ้   woon_sad2 woon_sad2 woon_sad2

เอ่อ .....

• Newbie
  • *
อิจฉาก้บอก
เขาเรียกโมโหครับ 555'
ถ้าคุณตีเสร็จเฉยๆมันไม่มีไรเกิดขึ้นหรอกครับคุณ
นี่คุณตีเสร็จคุณ มาด่า ดูถูกคนอื่น ครับ ใครเขาจะพอใจคงไม่มีใครหลอกมั้งครับที่ชอบโดนคนอื่นมาด่ามาว่า
(แล้วคุณต้องคิดด้วยคุณเสกเอาไม่ได้หาเอา โซลก็เสกเสกแม่งทุกอย่างไอหน้า..) 
แล้วอีกอย่างถ้าถ่ายลงบอร์ดก็ไม่โดน ถึงแบนก็แค่นั้น เพราะสร้างตัวใหม่มาแล้วก็เสกของใช้แล้วก็เล่นต่อ

ถ้าถามผมว่าผมมาดราม่าเพื่อ!! ถ้าไม่พอใจไปเล่นหลัก หยั่งงี้
ผมก็เล่นนะหลักผมก็เล่นนะหลักอะ แต่มันเบื่อครับ เลยออนเซตทิ้งไว้แล้วก็มาเล่นนรก เพื่อความสนุกแต่เจอคนมาด่าหยั่งงี้ใครจะชอบครับ

อิจฉาก้บอก
ถ้าคุณตีเสร็จเฉยๆมันไม่มีไรเกิดขึ้นหรอกครับคุณ
นี่คุณตีเสร็จคุณ มาด่า ดูถูกคนอื่น ครับ ใครเขาจะพอใจคงไม่มีใครหลอกมั้งครับที่ชอบโดนคนอื่นมาด่ามาว่า
(แล้วคุณต้องคิดด้วยคุณเสกเอาไม่ได้หาเอา โซลก็เสกเสกแม่งทุกอย่างไอหน้า..) 
แล้วอีกอย่างถ้าถ่ายลงบอร์ดก็ไม่โดน ถึงแบนก็แค่นั้น เพราะสร้างตัวใหม่มาแล้วก็เสกของใช้แล้วก็เล่นต่อ

ถ้าถามผมว่าผมมาดราม่าเพื่อ!! ถ้าไม่พอใจไปเล่นหลัก หยั่งงี้
ผมก็เล่นนะหลักผมก็เล่นนะหลักอะ แต่มันเบื่อครับ เลยออนเซตทิ้งไว้แล้วก็มาเล่นนรก เพื่อความสนุกแต่เจอคนมาด่าหยั่งงี้ใครจะชอบครับ
เพราะมึงกระจอกไงครับเลยไม่เล่นหลัก แหม เห่าว่ากุไปด่ามึงกาก ก้พวกมึงกากไง พวกสมองโง่ๆ ไม่มีคนมาช่วยวอทำไรกันไม่เป้นสักอย่าง พอมีจีเอ็มมาช่วยวอตีบ้านกรุแตก เห่านั้นเห่านี้ ควา ย

H

อิจฉาก้บอก

เพราะมึงกระจอกไงครับเลยไม่เล่นหลัก แหม เห่าว่ากุไปด่ามึงกาก ก้พวกมึงกากไง พวกสมองโง่ๆ ไม่มีคนมาช่วยวอทำไรกันไม่เป้นสักอย่าง พอมีจีเอ็มมาช่วยวอตีบ้านกรุแตก เห่านั้นเห่านี้ ควา ย
กำไม่แถเรื่องเติมโซลต่อหรอ woon_555 woon_5555