GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

มาแล้ว 2แรร์มาใหม่

Sima-Yi

• Full Member
ถ้าหากผ้าคลุม 99 นั้นมาอยู่ในมือผู้สื่อ จะเกิดอะไรขึ้น คนที่เล่นผู้สื่อจะรู้ดี  #038 #038

Barakun

• Jr. Member
  • **
เลือด9999ทีมงานคิดให้ดีก่อนนะ อาจส่งผลถึงสมดุลอาชีพได้นะ ยิ่งวอ ผู้สื่อ วอนี่สะท้อนทีขี้แตกนะวอเลือดเยอะ ฝากหน่อย

LK

• **
เลือด9999ทีมงานคิดให้ดีก่อนนะ อาจส่งผลถึงสมดุลอาชีพได้นะ ยิ่งวอ ผู้สื่อ วอนี่สะท้อนทีขี้แตกนะวอเลือดเยอะ ฝากหน่อย
วอมันจะสะท้อนติดซักกี่อาชีพเชียว ทีสะท้อนได้ก็มีแต่สายเรนเนี่ยแหละ  g#015

Monozite

• **
คลุม99  5555+ ขำ #038 #038 #038  ว่าแต่วิ  อีกหน่อยคงจะ คริ บ่อยกว่าเทรสินะ และคงจะ คริ แรงกว่าแอส  woon_bye woon_bye woon_bye

Directorr

อัสนีบาตรระดับ10
ต้องบอกว่า พลังอัศนีบาตระดับ 10
#SENFOREVER.

NessiZ_. , Directorr
-SeniiZ- , yoonna
สอบถามข้อมูลเชิงลึก,สูตรคำนวนต่างๆ
pm มาถามได้ครับ จะตอบเท่าที่ตอบได้
sv.pk อยากเข้ากิล Endless Inbox มาได้

-IlI_TimeThai_IlI-

• **

ผมว่าก็ดีแล้วนะคับเป็นของขวัญวอสักชิ้น หลังจากที่มีการงานปรุงยา ที่ทำยาครอบแบบง่าย ๆ มาคนเล่นวอก็หายไปเยอะเลย  g#031

Gun_Gun

• "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
คลุม99 ปรับแค่นีจิงๆ ใช่มั้ย  g#016 ลองเทียบ99 กายภาพ กับ อันนี่ดิ  g#023
มันก็ดีกันคนละแบบนะครับ +เลือด 9999 ฟืว + ตีบวก ก็ทำเลือดได้สัก 15000 + กับอาหารอีก ผมว่ามันเข้าขั้นโกงเลยก็ว่าได้ถ้าให้อาชีพเลือดน้อย ๆ อย่างสายเรนใส่  woon_yes
ลดอัตราคริ6% ตี5% อัตราคริ6% นี่ ก้เยอะยุนะ มั้ง ของฟิวชิ้นนึงตัน5เองหนิ

untitled

• Sr. Member

untitled

• Sr. Member
คลุม99 ปรับแค่นีจิงๆ ใช่มั้ย  g#016 ลองเทียบ99 กายภาพ กับ อันนี่ดิ  g#023
มันก็ดีกันคนละแบบนะครับ +เลือด 9999 ฟืว + ตีบวก ก็ทำเลือดได้สัก 15000 + กับอาหารอีก ผมว่ามันเข้าขั้นโกงเลยก็ว่าได้ถ้าให้อาชีพเลือดน้อย ๆ อย่างสายเรนใส่  woon_yes
ลดอัตราคริ6% ตี5% อัตราคริ6% นี่ ก้เยอะยุนะ มั้ง ของฟิวชิ้นนึงตัน5เองหนิ
รีเจ้นเลือดอีก9999 นั่งทีเลือดเกือบเต็มเลยทีเดียว

thonson

ก็หวังว่า แรร์99 ของสายกายภาพ จะเพิ่มโป๊ะ เพิ่มความแรงโป๊ะ มากกว่าแรร์วินะครับ
ออกแรร์วิมาเพื่อกันโป๊ะ โดยเฉพาะเลยนะครับเนี่ย  woon_sunny

supra

• **
ผมว่า คลุม 99 สมเหตุสมผลแล้วละ ส่วนไม้เท้า ผมว่าสู้ คทา จอมปราชญ์ไม่ได้หรอก เพิ่มโปะ แค่ 10%
คทาจอมปราชญ์เพิ่มโปะเขะ 25%   ท่องเวลา ระดับ10 ก็ 25%  รวมกันก็ 50%
 ไหนจะ หมวกกูลฟิวโปะ สร้อยโชคชะตาฟืิวโปะ  คลุม ผมว่า โปะเชะ เกิน 100% แน่นอน ตอนกด ท่องอะนะ ต่อให้กันเวทหลัง 100 โปะ เกิน100% ยังไงก็โดนโปะ นะผมว่า

กากอย่าร้อง

• **
ถ้าหากผ้าคลุม 99 นั้นมาอยู่ในมือผู้สื่อ จะเกิดอะไรขึ้น คนที่เล่นผู้สื่อจะรู้ดี  #038 #038

ก็รัตติกาลแรงไง ถามมาได้

กากอย่าร้อง

• **

เกลียดจังวะ พวกที่อ้างสมดุล  ทำยังกะมึคงเป็น โปรแกรมเมอ หรือจีเอ็มไรงี้ โชว์โง่

Monozite

• **

เกลียดจังวะ พวกที่อ้างสมดุล  ทำยังกะมึคงเป็น โปรแกรมเมอ หรือจีเอ็มไรงี้ โชว์โง่
เรื่องสมดุล ไม่ต้องเปนห่วงคับ เพราะมันไม่สมดุลตั้งแต่แรกแล้ว ไม่ต้องกัวว่ามันจะเสียสมดุล  woon_555 woon_555 woon_555

OIshIE

• **
อย่าพึ่งดีใจไป เขาเอาไปทดสอบใน นรก เอาออกมาเซิฟหลักอาจจะไม่เหมือนแบบนี้ก็ได้ สวรรค์ จากราคา 50m ตอนนี้ 320m ละ งงแท้ทั้งๆที่ยังไม่มานะเนี่ย  woon_5555  woon_5555