GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ทีมงานคิดยังไงปรับคลุมเวท84

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • Jr. Member
  • **
ทั้งทีคลุมเวท99 เป็นขยะไปเเล้ว ราคา 10-20m ตอนนี้ราคาโมนิเเต๊ก เกือบ 200m ละนะ บางคนขายอย่างเเพง อยากจะให้ปรับคลุม99บ้าง ให้มีความสามารถเยอะ อย่างกับคลุมกายภาพบ้าง ปลดอาวุธ 20เปอ สะท้อนเวทไรงี้ คือ มันไม่สมกับเป็นคลุม99เลย คลุม84ก็โหดดีนะคับ เเต่อยากให้มันดรอปกับบอส เช่น2หัว ไม่ต้องมารอเปิดกล่อง หรือ ทำเอง เพราะผู้เล่นใหม่ ไม่มีเงินจะซื้อหรอกคับ ขอทีมงานพิจารณาหัวข้อนี้ด้วยครับ ผิดพลาดยังไงก็ขออภัย

salab

• Newbie
  • *
เเพทนี้คลุมเวท 84 ยังไม่ปรับอีกเหรอๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  g#030 g#030 g#030 g#030

Gun_Gun

• Full Member
  • "บทแรกรักกันจะตาย บทสุดท้ายคือน้ำตา"
ไม่รู้เบื่องหลังของคลุม   84สะแล้ว ที่มันแพงหนะ  woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

golfrukpat02

• บุคคลทั่วไป
ความคิดส่วนตัวเรา ธรรมดาน่ะ ^^

แค่กรง โน้มถ่วงก็ หมวกหลุดแว้ว จิงมะ

ExCuseMe

• Full Member
ความคิดส่วนตัวเรา ธรรมดาน่ะ ^^

แค่กรง โน้มถ่วงก็ หมวกหลุดแว้ว จิงมะ

เเล้วถ้าเปนพวกสายกายภาพ นี้ หมวกหลุดด้วยไหมคับ จากที่ผมเจอมา มันบ่อยมาก เอาง่ายๆส่วนตัวผมเล่นเเอส พุ่ง ทีนึงหลุดทีนึง  woon_5555  อีกอย่าง จขกท ก็พูดถูก คลุม เวท 99 กากเกิน ดรอปมาขายไม่ออกเเต่ 84 นี้อย่างเทพเลยทีเดว  woon_5555

supra

• **

แล้วคลุม เวท 99 ว่าไง จะปรับ หรือไม่ปรับ ช่วย บอกที ดองไว้ นานแระ นะ คลุมกากๆ กาก กว่า คลุม จักร อีก  woon_5555 woon_5555 woon_5555

Monozite

• **

นั้นไง อะไรที่ วิได้เปรียบไม่ปรับ หรอก แต่ ถ้าเปน ของหรือสกิวที่ทำหั้ยวิ เสียเปรียบ อย่าหวังว่าจะรอด  ถ้าแน่ ปรับคลุม99 หั้ยทอน เวท ซัก80% นะ กล้าป่าว GM (อันนี้แค่บ่นเฉยๆนะ  g#015 g#015 )

DarkEagle

• Sr. Member
  • DarkEagle
ต้นเหตุของความผันผวนในตลาด และ ตามมาด้วยการเจ๊งระนาวของผู้เล่น  มาจากทีมงานผู้พัฒนาโดยไม่มีข้อสงสัย  g#004

poom0024

• **
คนมี คลุม99 ก็ออกมาร้องกันใหญ่รอปรับละ รอเอาไปขายสินะ ตังไม่มีซื้อ84 อย่าเห่าในบอร์ด

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
คนมี คลุม99 ก็ออกมาร้องกันใหญ่รอปรับละ รอเอาไปขายสินะ ตังไม่มีซื้อ84 อย่าเห่าในบอร์ด

ผมมี ใช้อยู่ คลุม84อ่ะ ทำไมหรอ ว่าเเต่นายมีป่ะ มีการศึกษาบ้างมั้ย ไม่รู้อย่าพล่าม

Monozite

• **
มันไม่เกี่ยวหรอกว่ามีหรือไม่มี แต่มันเกี่ยวตรงที่ว่ามันเหมาะสมหรือป่าวที่ คลุม84 ดีกว่าคลุม99 อย่าใจแคบหั้ยมันมาก อะไรทีมันน่าจะปรับควรช่วยกันเสนอไปเพื่อที่เกมจะได้พัฒนา(ส่วนเรื่องจะปรับหรือไม่ปรับก้อช่างหัว จีเอ็ม) ผมนะมีทั้ง คลุม84และ99นั้นแหละ ที่อยากหั้ยปรับเพราะหลายเขาก้อรู้ ว่ามันไม่เหมาะที่จะหั้ยคลุม84 ดีกว่าคลุม99 

มีในครอบครอง + ทดสอบแล้วด้วยตัวเอง 

ปล.ภาษาที่ใช้สื่อถึงการศึกษา+อบรม มากนาย

Barakun

• **
แต่คลุม99มันได้มาง่ายกว่าคลุม84นิคับ ของแรร์ที่ออกมาก้มีหลายชิ้นนิคับที่ของเลเวลน้อยกว่าดีกว่าแรร์99 ถ้าเหนจะให้ปรัปมันคงต้องปรับหลายอย่างมั้ง อีกกะแค่เลเวลแรร์สนใจอะไรมาก ปรับไปผลกระทบมันเยอะ พวกตุนคลุม99ไว้ก้มีเยอะ นึกถึงการได้มาสิอย่าเอาแต่โลภ  g#010

OIshIE

• **