GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คนทรงมีใครทำดาเมจได้ขนาดนี้ ยัง ครับ

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
เอาที่อยุ่ไหมครับ สุราด เดว PM ไปให้ ละช่วยมาด้วย  g#029

ไปทำกับตัวอื่นสิหนู ดาเมจมันเป็นธาตุแสง ตีตะบองลม มันก้แรงขึ้นเป็น2-3เท่าอยู่แล้ว โง่จริงๆ ละเสือกโชว์

ตะบอลลม มันธาตุ ลม ครับ
มันไม่เกี่ยวกับธาตุครับ
มอนเตอร์ประเภทผี ผีดิบ ปิศาจ มันแพ้แสงอยู่แล้วครับ
ไม่เชื่อลองเอาพระใช้เวทศักดิ์สิทธิ์ หรือไม่ก็พาลา กางเขนดูสิครับ

ชวยเลือนดูทุกโพสก่อนนะครับ แล้วค่อยมาตอบ ไม่ใช่ดู แต่ รูปที่ตี ตะบองลม ดูรูปที่ตีดาร์กี้ ด้วย woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

เอาที่อยุ่ไหมครับ สุราด เดว PM ไปให้ ละช่วยมาด้วย  g#029

ไม่ต้อง PM มาก็รู้ ครับ สืบจากไอพีแอดเดส ก็น่าจะอยู่ แถวๆบ้านดอน woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

`๛îtàçhï ←

• ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-
ตัวเก่าไปไหนซะหละครับ หรือเล่นต่อไม่ไหวปล้ว? woon_5555 woon_5555

0.Tommy.0

• **
  • ถึงผมจะตายก้ไม่เปนไรเพราะก่อนตายผมยืนยิ้มยุ่weed
มีคนทรงZebraไงกิลรีเทิน ดาเมจเปนแสนแถมทำใส่คนด้วยไม่ใช่ใส่มอน

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ
"เก่งจังเลยครับ"

นี่คือสิ่งที่คุณต้องการจากสังคมใช่ไหมครับ?

ตัวเก่าไปไหนซะหละครับ หรือเล่นต่อไม่ไหวปล้ว? woon_5555 woon_5555
อ๋อ พอดีว่า ปั้มไอดีไว้เยอะตอนเค้าแจก สุดคุ้ม 7 วัน กับเรียนรู้เร็วจัด 7 วัน อะครับ ประมาณ 60 ไอดี เลยเอามาเวลให้99 แก้เซง ครับ woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

นี่คือสิ่งที่คุณต้องการจากสังคมใช่ไหมครับ?

แหกตาดู หัวข้อกระทู้ ครับ ถ้าทำได้กะเอามาโชว์ ทำไม่ได้กะเงียบปากไป

มีคนทรงZebraไงกิลรีเทิน ดาเมจเปนแสนแถมทำใส่คนด้วยไม่ใช่ใส่มอน

อยากจะลองทำอยู่หรอกนะ แต่ เห็นผมแล้ว วิ่งเข้าวุ้นกันหมด เห็นแล้วเพลีย woon_5555 woon_5555 woon_5555 woon_5555

FOOFA.

• หมอผีผู้ใจดี
  • **
  • ระวังหมาดุ

แหกตาดู หัวข้อกระทู้ ครับ ถ้าทำได้กะเอามาโชว์ ทำไม่ได้กะเงียบปากไป

หัวข้อกระทู้แล้วไงครับ? ปกติแล้วคนที่เล่นเก่งๆ เขาจะไม่เอามาโชว์ดื้อๆแบบนี้หรอกครับ เขาเรียกพวกขี้อวด

The.

• The

หัวข้อกระทู้แล้วไงครับ? ปกติแล้วคนที่เล่นเก่งๆ เขาจะไม่เอามาโชว์ดื้อๆแบบนี้หรอกครับ เขาเรียกพวกขี้อวด
g#004

untitled

• Sr. Member
สงสัยมีเวลาว่างเยอะยังไงก็ฝากไปเวลให้ลูกกิลด้วยนะ  #038 #038

วอท?

• เพลีย
  • มีปัญหาปะ ?
Zebra รีเทินเรายอมรับเลยนายว่าแรงจริง ไม่เหมือนนาย ขี้อวดวะ g#009

ไงจ๊ะนกแปดหัว ไปนกไกลค่ะๆ