GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เสียความรู้สึกกับการโกง เตือนไว้เป็นอุทาหรณ์

_FireFox_

• Jr. Member
  • **
  • -*-

สะเด้ย.

• **
ทำไมอันนี้ดูเทรดลอกได้ แล้วของผมดูไม่ได้ woon_huh

นายเติมเส้นไหมนั่น
ผมขุดให้จีเอ็มดูเฉยๆครับ ตอนนี้เดี๋ยวเค้าก็คงจะเช็คของผมละครับ g#015

jittipat2542

• Newbie
  • *
โกงแบบหน้าด้านเลยหรอวะ แม่ม เลวจริงๆ woon_angry woon_angry
แต่ก้นะคติของผมเงินของมาเงินไป #038
แต่ก้ขอบคุณกับภัยระวังนี้น่ะครับ ขอบคุณมาก woon_sunny

_FireFox_

• **
  • -*-
ทำไมอันนี้ดูเทรดลอกได้ แล้วของผมดูไม่ได้ woon_huh

นายเติมเส้นไหมนั่น
ผมขุดให้จีเอ็มดูเฉยๆครับ ตอนนี้เดี๋ยวเค้าก็คงจะเช็คของผมละครับ g#015
อ่อครับ

กู ต่อม รีเทิน สัส

• VerY ,,Happy To MucH
  • **
นี่ก็เป็นอีกเรื่องคับ เพื่อนขอยืมของใส่ woon_yes

ภาพล่าง เป็นคนๆเดียวกันคับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้วสุดท้าย

เอาของที่บอกว่ายืมจากเพื่อน มาตั้งร้านขายกิน  woon_hurt

ฝากถึงเพื่อนๆด้วยนะ ว่าจิตใจมันทำด้วยอะไรคับ
ลองสร้างตัวใหม่ไปเกรียนมันมั่ง จะดูสภาพ เป็นยังไง 5555555555

ิวินี่ผมรู้ดีคับ เพราเดินตลาดบ่อย เขาเป็นคนกิลฟรี ปัจจุบันเล่นพารา ชื่อ Nuu เเล้วเเอส ชื่อ kirito ไรนี่ละ มันเลวจริงๆ โกงเขาจนรวย

_T_T_T_

• Full Member
นี่ก็เป็นอีกเรื่องคับ เพื่อนขอยืมของใส่ woon_yes

ภาพล่าง เป็นคนๆเดียวกันคับ

---------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

แล้วสุดท้าย

เอาของที่บอกว่ายืมจากเพื่อน มาตั้งร้านขายกิน  woon_hurt

ฝากถึงเพื่อนๆด้วยนะ ว่าจิตใจมันทำด้วยอะไรคับ
ลองสร้างตัวใหม่ไปเกรียนมันมั่ง จะดูสภาพ เป็นยังไง 5555555555

ิวินี่ผมรู้ดีคับ เพราเดินตลาดบ่อย เขาเป็นคนกิลฟรี ปัจจุบันเล่นพารา ชื่อ Nuu เเล้วเเอส ชื่อ kirito ไรนี่ละ มันเลวจริงๆ โกงเขาจนรวย
Nuu คงไม่ใช่ ละมั่งครับ ตรอนก็ส่วนตรอน นิชคุณก้ส่วนนิชคุณ นะครับ   g#022 อายเเทนจัง

oposra

นี่ซื้อขายไอเทมโดยใช้เงินจริง ผิดกฏชัดๆ ก็อยากเทพก็เติมเงินสิโว้ยๆ

The.

• The
นี่ซื้อขายไอเทมโดยใช้เงินจริง ผิดกฏชัดๆ ก็อยากเทพก็เติมเงินสิโว้ยๆ
ซื้อMยังไงก็คุ้มกว่า เร็วกว่า

ป.ปูม

• **
  • ~ใต้ฟ้าสีคราม~
ล็อคได้คงจะดีกระทู้นี้

*~ช้างน้อยคลับ~*, *~Ca$p€r~*, -:-สมาคมลึกลับแห่ง~อาโปบิส-:-
ปัจจุบัน :ตัวละคร PooM_AE90 จุ 6 ตัวเดียว* ผมไม่ได้เล่นนะครับ โปรดระวังคนแอบอ้าง