GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณเบื่ออะไรในเกมนี้ !!!

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • Jr. Member
  • **
  • ครู ไว ???
เบื่อสมดุลอาชีพ อาชีพนึงเลือดเกือบแสนยังมีสกิล อมตะ 45 วิไม่รุ้เอาอะไร
เป็นเกณฑ์ แถมการเปลี่ยนอาชีพอิก ง่ายไปไหม คลิกที่เปลี่ยน เมื่อก่อน 1-2
ชม.กว่าจะเปลี่ยนได้ทำให้ พอตอนนี้มันทำให้เสน่ห์ในเกมนี้ลดลงไปเยอะเลยที่เดียว

+1 ครับอยากให้กลับเป็นเหมือนเมื่อก่อน อยากเปลียนอาชีพต้องทำเควสเอา ส่วนไอ้วาปไปวาปมานี้เก็บไว้ก็ดีนะครับเดินทางสะดวกดี
แล้วเควสที่ทำเอาอาวุธเอาออกเถอะครับไม่มีใครทำหรอก เขามีของดีกว่านั้นเยอะ ถ้าทำได้อยากให้กลับมาวิ่งไล่ล่ามอนทำเควสเหมือนเมื่อก่อน(ไล่ฆ่ามอนอย่างละตัวใน30นาทีสนุกดี)

sweetbg1

• Newbie
  • *
เบื่อสมดุลอาชีพ อาชีพนึงเลือดเกือบแสนยังมีสกิล อมตะ 45 วิไม่รุ้เอาอะไร
เป็นเกณฑ์ แถมการเปลี่ยนอาชีพอิก ง่ายไปไหม คลิกที่เปลี่ยน เมื่อก่อน 1-2
ชม.กว่าจะเปลี่ยนได้ทำให้ พอตอนนี้มันทำให้เสน่ห์ในเกมนี้ลดลงไปเยอะเลยที่เดียว
สมดุล ลดลงไปตั้งแต่ มีแหวนวอย
และแหวนชนิดนี้ ที่รวยเท่านั้นจะครอบครอง

สรุป คนรวย ยังไงๆก็ เก่งๆ

TG.

• "รถนะน้อง ไม่ใช่กะเจี้ยวจะได้ชนแล้วเสียวได้"
  • **
  • ครู ไว ???
ของโหดๆใช่ว่าจะมีทุกคนนะครับพวกของโหดแต่กากก็มี อย่าไปคิดมาก เล่นให้สนุก สู้ได้ก็สู้ สู้ไม่ได้ก็หนี ไม่ก็นั่งคุยเนียนๆไปเลย  woon_5555

_T_T_T_

• Full Member
เบื่อการงานเกมนี้เบื่อแนวคิวของทีมงาน เบื่อกิจกรรมดูดตัง(ซึ่งไม่ได้แดกตังกูแน่นอน)
woon_yes

oposra

ToMa ♥ ไอ้น่าเบื่อ woon_angry รวยแล้วเทพนี่และดีจะตาย g#010 g#010 g#010 g#008 g#008 g#008

มือใหม่หัดยิง

• Newbie
  • *
 woon_cry  เบื่อที่เมียมาเล่นด้วย  ... อดกินสาวน้อย เลย .... เฮ้ย! จีบ 

xrocket697

• Newbie
  • *
ถ้าท่านายจะเป็นตัวปัญหานะเนี่ย ลองเติมเยอะสิรับรองชนะการประลองแน่ เอารุปนายนะให้ดูด้วย
  ไอลูกคนรวย  g#040 g#040 g#040 g#040 g#040

R.eawten

• **
1.เบื่อผลงานเน่าๆที่ออกมาตั้งแต่เปลี่ยนจี
เช่น c3 ที่ตอนนี้ไม่สมดุล ของบางอย่างที่ปรับจนโคตรห่วย
2.เบื่อการเปลี่ยนอาชีฟ(ไล่ตีมอนมันลุ้นกว่าอะ เวลามันจำกัด)
3.กิจที่จีจัดเหมือนเอาเข้ากระเป๋าจีอย่างเดียว
4.การปรับและจัดการบางอย่างเกี่ยวทำให้เศรษกิจในเกมเน่า
(ส่วนตัวผมคิดว่ามันพ่วงมาจากการหาสมุนไพรเมื่อหลายปีก่อน
และก้อกล่องอุปกรณนี่แหละที่เอาค่าชื่อเสียงไปแลกกับกล่องได้)
5.ระบบคิดคำนวนพลังโจมตีที่ตอนนี้ไม่หาร2แล้ว
(ส่วนตัวผมคิดว่าอย่างเดิมดีแล้วนะ)
ปล.เอาจีรุ่นเก่าๆกลับมาก้อดีนะครับ เกมมะก่อนมันรุ้สึกดีกว่าตอนนี้)

ตามนั้นเลย woon_555 woon_555 woon_555

Flux

• **
น่าเบื่อมากเล่นเซนบี่ เจอสายหลบแทงไม่โดน ออฟแม่นแล้วก็ยัง
ตีไม่โดน ถามว่าออฟหาพี่ ถ้าออฟแล้วยังตีไม่เข้า ทำบัพเพิ่มแม่น
มาหน่อยก็ดี สมดุลชิพ

_Mirinda_

• **
เป็นเกมที่ สนุก น่าเล่น ตัวละครน่ารักมากค่ะ

เอาใจช่วยทีมงานนะค่ะ

สนับสนุนเกม คนไทย พัฒนาต่อไปนะค่ะ

สู้ๆ รอระบบใหม่ๆ ที่จะเข้ามาค่ะ

:' )

woon_love

The.

• The
เป็นเกมที่ สนุก น่าเล่น ตัวละครน่ารักมากค่ะ

เอาใจช่วยทีมงานนะค่ะ

สนับสนุนเกม คนไทย พัฒนาต่อไปนะค่ะ

สู้ๆ รอระบบใหม่ๆ ที่จะเข้ามาค่ะ

:' )

woon_love
ระบบไหม่ยังไม่มี มีแต่ระบบกินตังอะตอนนี้ g#018 g#018 g#018