GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

คุณเบื่ออะไรในเกมนี้ !!!

oposra

• Full Member
อ้าวแล้วทำไมไม่ให้เท่าที่จะให้ได้ละคุณ  FromE ผมให้อาหาร เท่าที่จะให้ได้นะ

The.

• The
อ้าวบอกตั้งแต่ตอนไหนเนี่ย g#025 เรื่องสเปคคอมนะ คุณ Pattanawat ลองไปประลองกับพวกที่เคยเติมยาแชร์ด้วยคนแล้วกัน และถ้าประลองแล้วติดอันดับคอยว่ากัน ผมงงมากๆว่าตอนนี่ยังใช้รถเมส์ฟรีรึเปล่า แล้วทำไมไม่ไปลองประลองกับพวกที่เติมเงินละ มีเยอะจะตาย แต่มีน้อยกว่าพวกไม่เติมเงิน
คนเรามันจะโง่ก็สุดจะโง่จิงนะคับ  g#031 g#031 g#031

The.

• The
อ้าวบอกตั้งแต่ตอนไหนเนี่ย g#025 เรื่องสเปคคอมนะ คุณ Pattanawat ลองไปประลองกับพวกที่เคยเติมยาแชร์ด้วยคนแล้วกัน และถ้าประลองแล้วติดอันดับคอยว่ากัน ผมงงมากๆว่าตอนนี่ยังใช้รถเมส์ฟรีรึเปล่า แล้วทำไมไม่ไปลองประลองกับพวกที่เติมเงินละ มีเยอะจะตาย แต่มีน้อยกว่าพวกไม่เติมเงิน
แล้วที่กูท้ามึง อะ ว่าอยุเซิฟไหนมึงว่าไงหล่ะ กูหามึงได้ทุกเซฺฟอะอยากจะเจอเหมือนกัน
ข้องใจไรเจอในเกมส์ให้มันจบๆ  g#037 g#037 g#037 g#037 g#037

oposra

ถ้าท่านายจะเป็นตัวปัญหานะเนี่ย ลองเติมเยอะสิรับรองชนะการประลองแน่ เอารุปนายนะให้ดูด้วย

oposra

คุณ Pattanawat ลองไปเล่นเกมส์ออนไลน์จีนดูดิถ้านายไม่เติมเงิน นายก็แค่พวกกากๆ  เกมส์จีนใครเติมก็เทพ ใครไม่เติมก็ไม่เทพ แนวที่เติมแล้วเทพ มาจากเกมส์ออนไลน์จีนทั้งนั้น

The.

• The
คุณ Pattanawat ลองไปเล่นเกมส์ออนไลน์จีนดูดิถ้านายไม่เติมเงิน นายก็แค่พวกกากๆ  เกมส์จีนใครเติมก็เทพ ใครไม่เติมก็ไม่เทพ แนวที่เติมแล้วเทพ มาจากเกมส์ออนไลน์จีนทั้งนั้น
แล้วจะเติมเพื่อ รู้ว่าเติมแล้วมันเทพอย่าเล่นดีกว่า ผมเล่นเติมไม่เท่าไรก็เทพแล้ว อิกอย่าง อสุราเำกมส์จีนหรอ   g#025 g#025 g#025

The.

• The
ถ้าท่านายจะเป็นตัวปัญหานะเนี่ย ลองเติมเยอะสิรับรองชนะการประลองแน่ เอารุปนายนะให้ดูด้วย
พูดไม่รู้เรื่อง  g#025 g#025 g#025

oposra

อสุราเกมส์ของคนไทย จากบริษัทเล็กๆแต่หัวใจใหญ่มากๆ ปล.พวกชั้นล่างก็น่าเบื่ออย่างเนี่ยและ เติมแล้วเทพนะดีแล้ว บรษัทจะได้อยู่ต่อไปได้ อย่ามาโกหกนะว่า  ผมเล่นเติมไม่เท่าไรก็เทพแล้ว  g#040 g#040 g#040

The.

• The
อสุราเกมส์ของคนไทย จากบริษัทเล็กๆแต่หัวใจใหญ่มากๆ ปล.พวกชั้นล่างก็น่าเบื่ออย่างเนี่ยและ เติมแล้วเทพนะดีแล้ว บรษัทจะได้อยู่ต่อไปได้ อย่ามาโกหกนะว่า  ผมเล่นเติมไม่เท่าไรก็เทพแล้ว  g#040 g#040 g#040
จะดูตัวไหม นัดเจอในเกมส์เลย  g#025 g#025 g#025

~๐ Ryan ๐~

เดี๋ยวนี้ เกมไหนๆก็เติมแล้วเทพๆเกือบทั้งหมดแหละ เพราะเกมส์มันออกปีนึงไม่รู้เท่าไหร่ แต่อสุราเป็นเกมส์คนไทยไงเลยยืดหยุ่นเพราะเค้าสื่อสารกับเราได้โดยตรง
ลองไปดูเว็บบอร์ดเกมส์อื่นๆดิ โวยให้ตาย มันก็ไม่มาสนใจหรอก ไม่ได้สนใจว่าใครถูกใครผิดนะ แต่โวยไปก็เท่านั้นแหละ ของเค้าทำมาแล้ว รอให้เค้ามีการปรับปรุงดีกว่า
ส่วนมากก็มีการปรับปรุงตลอดอยู่แล้ว  g#031 g#031

[R]z.

• เหงาครับ
  • หน้าตาดี พ่อให้มา
ถ้าไม่มียาแชร์กับระบบเปลี่ยนอาชีพภายใน3คลิ๊ก เกมคงน่าเล่นกว่านี้

รู้จักอ๊ะบูมสวนกุหลาบนนท์อ่ะ เจอได้ ใครๆก็เรียกผมว่าบูมกลิ่นเปรี้ยว

screenshort123

• Newbie
  • *

SaKuRaKoo

• ♥ Cute
  • Jr. Member
  • **
  • iFrozen mini โมบาย

Flux

• Jr. Member
  • **
เบื่อสมดุลอาชีพ อาชีพนึงเลือดเกือบแสนยังมีสกิล อมตะ 45 วิไม่รุ้เอาอะไร
เป็นเกณฑ์ แถมการเปลี่ยนอาชีพอิก ง่ายไปไหม คลิกที่เปลี่ยน เมื่อก่อน 1-2
ชม.กว่าจะเปลี่ยนได้ทำให้ พอตอนนี้มันทำให้เสน่ห์ในเกมนี้ลดลงไปเยอะเลยที่เดียว