GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เปิดประเด็น!!!เรื่องบัพกับแบทเทิล

5555555555555555555555
Nk
ไม่รู้เลยว่าใครอิอิ

ไม่รู้ก็โง่ละ เค้าก้เอาไอดีตัวเองมาด่า
มีแต่พวกกุที่ไม่รุ้ว่ามิงอะใคร
มิงมันหน้าตัวเมีย หมารอบกัดไง อีโง่
แบรร่ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  g#019 g#019

หนักนะ 555555555555
บังเอิญกุไม่ได้แอ๊บค่ะว่าเป็นใคร
รู้ไม่รู้ก็เรื่องของมิงสิ บอกกุไมหรอ
จะให้กุลงรูปแบบเจ้าของกระทู้หรอ ทำไม่ได้อ่า
ไม่มั่นพอ sorry นะ อิอิ  g#040

‘ Doppelganger

• Newbie
  • *
แลดูจะวุ่นวายดีนะ  g#015

พยายามเข้าแล้วกัน อุส่าห์แบกหนังหน้ามาลงบอร์ดละ สู้ๆ นะครับเป็นกำลังใจให้  g#031

-GonG-

• Jr. Member
  • **
ว่าแต่ทางฟรีดอมกัวจีปรับเหรอถึงได้ออกมาดิ้นจัง บอกตรงอยู่กิลนี้ละลงมายืนในแบทเทิลได้ปะถ้าไม่โดนคนตี เพราะหลายๆคนทั้งนิสัยและสันดา นคงน่ารังเกียจมากอะบัพลงจัง จะตายเสือกกดx สู้แบบเเฟร์คงไม่เป็น กิลอื่นถึงได้รุมยำ เห็นวิ่งไปรวมกันแล้วค่อยสู้ ขนาดเกิดใกล้ๆกันแม่งยังพรางหนี วิ่งหนี เอ่อ แค่ตัวละครตายผู้ให้กำเนิดดไม่ได้ตายด้วยนะครับ
ปล.คิดถึงเบรดหน้าเเก่เเห่งฟรีดอม sakurakoo มาก ไปอัพหน้าใหม่เหรอ หายหัวไปเลย เบรดเทพบอร์ด คิดถึง  g#030

บัฟบ้านก็เป็นผลจากสมาคมที่ครองปราสาทสิครับ จะโยงมาเกี่ยวอะไรกับในแบทเทิล จะปรับให้คนเลิกไปถึงไหนกัน บัฟพระอันนี้ไม่สมควรจะมีจริงๆครับ

-GonG-

• **
บัฟบ้านก็เป็นผลจากสมาคมที่ครองปราสาทสิครับ จะโยงมาเกี่ยวอะไรกับในแบทเทิล จะปรับให้คนเลิกไปถึงไหนกัน บัฟพระอันนี้ไม่สมควรจะมีจริงๆครับ

woon_yes

kunza

• Newbie
  • *
ขอชี้แจงก่อนเลยละกันนะครับเรื่องบัฟบ้านนั้นมีการพูดคุยกันอยู่ระยะนึงแล้วครับ ส่วนแนวทางกำลังหาข้อมูลเพื่อปรับแก้ไขให้เหมาะสมครับ  woon_555 woon_555

เอ่อ บัพบ้านเขาคงไม่ได้ว่าไรครับ แต่บัพจากสายอาชีพอื่นอย่างพระสรร สาน อ้อมกอด กายทิพย์ คลั่งจากวอ คำรามจากเบอ และอื่นๆ ที่สามารถบัพให้ตัวละคร แล้วสามารถลงแบทเทิลรวมโดยที่บัพไม่หาย เจ้าของกระทู้คงอยากให้ลบล้างบัพทั้งหมดให้เหมือนกับเเบทเทิล 1-1 มั้งจี อ่านบ้างปะนี่  woon_o_o ผมคนนึงก็เห็นด้วยนะครับ

ส่วน kunza จากฟรีดอม ไม่เห็นลงแบทหลายเดือน มาโชว์เทพในบอร์ดนี่เอง ว่างๆลงด้วยนะครับ คิดถึง  g#037

คุนรุ้ได้ไงผมไม่ลง ผมลงยุทุกคืน *-*

kunza

• Newbie
  • *
ว่าแต่ทางฟรีดอมกัวจีปรับเหรอถึงได้ออกมาดิ้นจัง บอกตรงอยู่กิลนี้ละลงมายืนในแบทเทิลได้ปะถ้าไม่โดนคนตี เพราะหลายๆคนทั้งนิสัยและสันดา นคงน่ารังเกียจมากอะบัพลงจัง จะตายเสือกกดx สู้แบบเเฟร์คงไม่เป็น กิลอื่นถึงได้รุมยำ เห็นวิ่งไปรวมกันแล้วค่อยสู้ ขนาดเกิดใกล้ๆกันแม่งยังพรางหนี วิ่งหนี เอ่อ แค่ตัวละครตายผู้ให้กำเนิดดไม่ได้ตายด้วยนะครับ
ปล.คิดถึงเบรดหน้าเเก่เเห่งฟรีดอม sakurakoo มาก ไปอัพหน้าใหม่เหรอ หายหัวไปเลย เบรดเทพบอร์ด คิดถึง  g#030

เอ่อ กลับไปบอกพวกตัวเองดีกว่าไหม??? #038 #038 #038 #038 #038

-GonG-

• **
 woon_shock  อ่านภาษาคนไม่รู้เรื่องละมั้งนี่   ที่พูดมาทั้งหมดเป็นพฤติกรรมที่เห็นมากับตา  woon_5555

first@lonely

• Full Member
  • ดีมาก็ดีตอบ ร้ายมาก็ร้ายตอบ แค่นั้น!!
ขอชี้แจงก่อนเลยละกันนะครับเรื่องบัฟบ้านนั้นมีการพูดคุยกันอยู่ระยะนึงแล้วครับ ส่วนแนวทางกำลังหาข้อมูลเพื่อปรับแก้ไขให้เหมาะสมครับ  woon_555 woon_555

คือที่ตั้งกระทู้นี้หมายถึงบัพจากอาชีพอื่นอ่ะค่ะ
สำหรับที่ประลองมันไม่ควรจะใช้ได้ น่าจะล้างบัพจากอาชีพอื่นไปเลย
งั้นจะพยายามทุกอย่างเพื่ออะไร ในเมื่อยังสามารถพึ่งพาบัพของคนอื่นลงได้อยู่

Flux

• **

woon_yes บัพบ้านด้วยกะดี

Asura Inw

• **
อ้อแล้วกายในแบทใครจะว่า นี่ล่อกายนอกแบทลงมาฆ่าละออกไปกายลงมาใหม่ มึงแหละปัญญาอ่อน

ผมว่าไม่คุ้ม นะครับ กายนอกแบทเข้ามาฆ่า พอกายหมดออกไปเอากายใหม่  รอบ ละ 5000  คุ้มหรอ
 woon_huh woon_huh woon_huh

`๛îtàçhï ←

• Full Member
  • ใหญ่กันจังในกะลาเนี้ย
แค่5000 ไม่ตายหรอกครับ ถ้าตายอาหารหาย ยังเเพงกว่า 5000 อีก  g#004

สุดท้ายเดียวก็มาโยงกับบัฟบ้าน บอกตรงๆ เสียอารมวะ นอกเมืองจะมีใครให้ตีนักหนา ส่วนมากก็อยู่แต่ในแบท ปรับให้บัฟบ้านใช้ไม่แบทไม่ได้แล้วจะให้ใช้ทำอะไร เสียเวลากันบ้าน 3 หลัง