GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

เส้นใหญ่จัง จีเอ็มบอกบัคด้วยยย

Freedom.01

• Jr. Member
  • **
ใครอย่าเอาตัวไปทิ้งไว้ผิดนะอย่าให้พลาดอย่าให้เจอเป็ครั้งที่ 2 เน้อ เจอหมดและพวกใช้แผนที่ปริศนาฝึก c3 ไม่ว่าจะกลางน้ำ หรืออะไรก็นะ

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

Saito Hajimae

• **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
รอให้ลูกพี่มาตอบดีกว่า ลูกน้องมาตอบก็แก้ตัวแทนเปล่าๆ  #038

Slipknot

• Full Member
ถึงว่าไมลุงอ้วนรวยจังที่แท้ - - แบบนี้นี้เอง   g#016 g#016 g#016 g#016

ชอบมากเลยอะ  ลุงโทหาGm  บ่อยยิ่งเมียสะอีก เบอส่วนตัว ด้วย ว้าวว

Freedom.01

• **

III-PooH-III

• **
  • มึงว่ากู!...แล้วมึงดูตัวเองยังอีตอแหล
เงิบ
~•~ไม่ได้ถือตัวแต่ถือเรื่องมารยาทกับกาละเทศะ~•~

Freedom.01

• **
จะได้รู้ว่าห่างกันไกลเกินไปจะทำไงแค่อยู่กันคนล่ะจังหวัดผมเชื่อได้เลยว่า มันก็คิดถึงกันไม่น้อยแต่ก็ยังโทได้ แต่อยู่กันคนล่ะฝั่งโลกผมอยากรู้จะทำยังไงกัน

woon_555 woon_555 woon_555 woon_555 woon_555

tongzzz

• Newbie
  • *
ทีมงานระงับไอดีเฉพาะที่ทำบั๊กครับ
เฉพราะที่ทําบัคหรอไอดีผมตั้งร้านรับของกิจทํามั้ยยังโดนอ่ะคับ
+.+

เหอๆ

• **
  • ชีวิตยังไม่สิ้นก็ต้องดิ้นกันไป............
ระงับไอดีแล้วของโดนยึดทั้งหมดไม๊อ่าคับ แล้วของที่ขายออกไปแล้วโดยผู้เล่นไม่รู้ทีมงานแก้ปัญหาเหล่านี้ยังไงหรอครับ ช่วยชี้แจ้งให้ที  g#025 g#025 g#025

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ถึงว่าไมลุงอ้วนรวยจังที่แท้ - - แบบนี้นี้เอง   g#016 g#016 g#016 g#016

ชอบมากเลยอะ  ลุงโทหาGm  บ่อยยิ่งเมียสะอีก เบอส่วนตัว ด้วย ว้าวว

จากที่ผมอ่าน ลุงอ้วน เขาโทรมาที่เบอร์ Call Center นะครับ  woon_love woon_love

stopgameindy

• บุคคลทั่วไป
ระงับไอดีแล้วของโดนยึดทั้งหมดไม๊อ่าคับ แล้วของที่ขายออกไปแล้วโดยผู้เล่นไม่รู้ทีมงานแก้ปัญหาเหล่านี้ยังไงหรอครับ ช่วยชี้แจ้งให้ที  g#025 g#025 g#025

ถ้าผู้เล่นเอาของบัคขายออกไป (ในราคาที่เหมาะสม) ทางทีมงานจะยึดเงินที่ขายได้แทนครับ

ส่วนในกรณีที่ขายออกไป (ในราคาที่ไม่เหมาะสม เช่น 1 บิลล่า 500k บิลล่า) และซื้อไปในจำนวนที่เยอะๆ ทางทีมงานจะทำการระงับไอดีที่ซื้อไอเทมบัคเพื่อตรวจสอบด้วยครับ เพราะคาดว่าอาจจะเป็นคนในขบวนการทำบัค  woon_555 woon_555

SS#9

• Newbie
  • *
ทำไมพวกนี้รับของบัคมาใช้แล้วไม่โดนล่ะจีเอ็ม เกมส์ไทยก็งี้อ่ะ??มีเส้นสายก็ไม่ต้องโดนโทษว่างั้น woon_huhแล้วส่วนคนที่เค้าไม่รู้รับของมาซื้อมาแลกมาเค้าก็โดนแม่งลำเอียง woon_555 woon_555 woon_555

Saito Hajimae

• **
  • อะไรไม่ดี รู้อยู่ อย่าทำ
g#014
ตัวหลักไม่โดน ตัวรองโดนแบน
แค่นี้ก็เข้าใจได้ดีว่า เส้น มีอยู่จริง
 g#040

♥ziippoe.

• donatsumi #
  • Asura Tester
  • Full Member
  • **
  • idunno n iduncare .
วุ้นเส้นตราไหนอร่อยสุดนาา  g#040
#วุ้นนรกกกกกกก ♥