GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

ขอเชิญพบกับ จีเอ็มดับดับเบิ้ล หน้าใหม่ไฟแรง!!!

หญิง

• Full Member
         แต่ก็ยังมีอยู่คนที่อู้อยู่ ที่จีเอ็มสะก๊อตพยายามดันกระทู้นี้ต้องมีเหตุผลแหง  g#006 g#006

.PuNlSHER.

• Jr. Member
  • **
จีดับเบิ้ลดีคับผม มือใหม่ กระแทกจิ้น<งาน> คุยแล้ว ไม่รู้เรื่อง ต้อง จีทามะนี้!!!!!! บอร์ดบริหาร ฮ่าๆๆๆ  woon_yes woon_yes woon_yes

golfthaivi

• บุคคลทั่วไป
จีดับเบิ้ลดีคับผม มือใหม่ กระแทกจิ้น<งาน> คุยแล้ว ไม่รู้เรื่อง ต้อง จีทามะนี้!!!!!! บอร์ดบริหาร ฮ่าๆๆๆ  woon_yes woon_yes woon_yes

คนเราจะทำอะไรต้องใช้เวลาครับผม แม้แต่กีฬา คิดเอาเอง กีฬาอะไร ฮ่าฮ่าฮ่า ไปและเเวะมาแซว แว็ฟๆ

ดับเบิ้ล

คนเราจะทำอะไรต้องใช้เวลาครับผม แม้แต่กีฬา คิดเอาเอง กีฬาอะไร ฮ่าฮ่าฮ่า ไปและเเวะมาแซว แว็ฟๆ

g#005 g#005 g#006 g#006 woon_yes  woon_sunny

หญิง

หญิงว่าจีเอ็มดับเบิลเป็นคนที่ความคิดสร้างสรรนะ แต่ก็ไม่กล้าแสดงออกมากไป หรืออยากจะมาแสดงอะไรงี้
           และบางครั้งก็อยากจะทำแต่กลัวท่านทามะเป้านกหวีดเช็กล้ำหน้า  g#006 g#006

.PuNlSHER.

• **
           หญิงว่าจีเอ็มดับเบิลเป็นคนที่ความคิดสร้างสรรนะ แต่ก็ไม่กล้าแสดงออกมากไป หรืออยากจะมาแสดงอะไรงี้
           และบางครั้งก็อยากจะทำแต่กลัวท่านทามะเป้านกหวีดเช็กล้ำหน้า  g#006 g#006
คนไทย กฎกติกาแบบใหม่ จีทามะ เขาไม่ เป่าแล้วนะ นกหวีดอะ ไม้หน้าสาม สกัดเส้นเลย 5555 เฮฮ่า สู้ๆๆคับ ผมเล่นอสุรามา และจะจบที่อสุรา ^ ^ *

ชอบเล่นเกมส์แต่ไม่มีเวลา

• อยากเล่นเกมส์ทั้งวันทั้งคืนจุงเบย
  • Sr. Member
  • ต้องรอเวลาอยู่ตัวคนเดียวถึงว่างเล่นอ่ะน่ะ
จะมาอยู่ได้ซักกี่น้ำครับ ออกเมื่อไรอ่ะว่ามาเลย
เก็บเวล หาของ ตีบอส โชว์สด หึๆ

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
          รู้สึกว่าจะได้เข้ามาถูกจังหวะพอดีเพราะปัญหาในตอนนี้ก็จะมีอยู่กับอาชีพที่มาจากสายไฟเตอร์ พาลาดินก็โหดเกิ๊น เบอร์เซอร์เกอร์ถ้าได้ใส่ผ้าคลุมใบมีดซาตาลอีกยิ่งโหดไปใหน ส่วนเบลดมาสเตอร์  g#004 ก็หวังว่าสักวันจะได้เกิดกับเขามั่งนะ  g#004
รอคำว่า "ได้เกิด" มานานเช่นกันค่ะ หวังว่าเบลดมาสเตอร์ จะได้รับการเหลียวแลบ้าเน้อ จีเอ็มดับเบิ้ล  g#031

Fus.Ro.DaH

• **
เบรดดาบใหญ่ดาบคู่ ที่ว่าแน่  ลองเล่นเบรดสายคอมโบดูสิ ท่านจะรู้ว่าความกากของเบรดมากกว่าที่คุนคิด  g#037

~SaKuRaKoo~

• Asura FreeDom
  • MNB NB NB
เบรดดาบใหญ่ดาบคู่ ที่ว่าแน่  ลองเล่นเบรดสายคอมโบดูสิ ท่านจะรู้ว่าความกากของเบรดมากกว่าที่คุนคิด  g#037
g#013 ถ้ารีฟรีได้ 2 ครั้งต่อไอดี จะลองเล่นนะค่ะ woon_555

rockkey19

ยินดีต้อนรัยท่านอาจต้องรับ

->ความกดดัีน จาก ผู้เล่น
->ความต้องการ จาก ผู้เล่น

เป็นหลักในการดำรงชีวิตของอสุรา เพราะทุกวั้นนี้ มันชักจะยังไงกันแน่จะเก่งจะกากปรับผับๆๆ ต้องมาแก้บัคจากการปรับของสิ่งนั้นๆ

นำไปสู่ ความลำบากO_o เล่นเกมส์นี้ต้องอดทน สู้ๆงับ  woon_555