GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

GM และผู้เล่นคนอื่นๆมีความคิดเห็นยังไงกับคนจิตเสื่อมป่วนบอต (หน่วยชเลียร์)

THE-COOL

• Full Member
ผู้ต้องหา (หน่วยชเลียร์)

ผู้เล่นคนนี้ ป่วนกระทู้ของสมาชิก คนอื่นๆด้วยถ้อยคำวาจาหยาบคาย
ด่าลามปามไปถึงผู้มีพระคุณ แต่ทีมงานกลับปล่อยให้โพสอยู่ได้ แบบนี้หมายความว่ายังไงครับ
ช่วยอธิบายที.... g#024

silenceiz

• Newbie
  • *

ผู้เล่นคนนี้ ป่วนกระทู้ของสมาชิก คนอื่นๆด้วยถ้อยคำวาจาหยาบคาย
ด่าลามปามไปถึงผู้มีพระคุณ แต่ทีมงานกลับปล่อยให้โพสอยู่ได้ แบบนี้หมายความว่ายังไงครับ
เห็นด้วย ปล่อยมาได้ยังไง(ผู้ใดพบเจอ อย่าได้ไปต่อล้อต่อเถียงกับเค้าเป็นอันขาดแล้วมันก็จะไม่มีอะไรโพสตอบเราได้ มันโพสไรก็อย่าไปสนใจนะ)

woon_5555 woon_5555 woon_5555

หญิง

แต่ละกระทู้ของเขาจะออกตัวแรงมากนะ ทีมงานต้องมาแสดงความบริสุทธ์เพื้อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างแบนmail เหมาะสุด  g#004

THE-COOL

ยัดชื่อมันใส่ http://forum.gameindy.com/index.php?action=profile;area=lists;sa=ignore ก็จบแล้ว - -"

เรื่องนี้ทำอยู่แล้วคับ แต่ที่ผมข้องใจก็คือว่า จีเอ็มเขาก็กินเงินเดือน
หน้าที่คุมบอตก็มีจีเอ็มที่ได้รับมอบหมายมา แล้วทำไมจะต้องรอให้มีคนแจ้งเข้าไปถึงจะพิจารนา
ถ้าคนไม่แจ้งจีเอ็มมันก็ไม่ทำงานกันใช่ไหม นี่แหละคับประเด็นที่ผมอยากขอคำชีแจง

THE-COOL

แต่ละกระทู้ของเขาจะออกตัวแรงมากนะ ทีมงานต้องมาแสดงความบริสุทธ์เพื้อไม่ให้เป็นเยี่ยงอย่างแบนmail เหมาะสุด  g#004

ตอนแรกผมเข้าใจว่ามีแต่ผมที่ถูกกวน แต่ลองเข้าไปดูกระทู้อื่นๆ ก็โดนป่วนกันทั้งนั้น
แบบนี้แจ้งอย่างเดียวไม่พอคับ มันต้องมีกระทู้ทำประชาทัณ......ทุกคนรวมรวมใจ รวมเท้ามาที่กระทู้นี้เลยครับ

มารศาสตรา

คิดง่ายๆ ถ้าไม่แบนมัน ก็ถือว่ามันเป็นเด็กเส้น ทามะ ตัวจริงแท้แน่นอน (เห็นมันพูดถึงบ่อยเหลือเกิน) คำหยาบผมยังพอรับได้ แต่เอาบุพการีมาเล่นนี่รับไม่ได้
    ถ้า GM รับได้ผมจะได้เอาแบบมันมั่ง จะเล่นให้บอร์ทสนั่นไปเลย

THE-COOL

คิดง่ายๆ ถ้าไม่แบนมัน ก็ถือว่ามันเป็นเด็กเส้น ทามะ ตัวจริงแท้แน่นอน (เห็นมันพูดถึงบ่อยเหลือเกิน) คำหยาบผมยังพอรับได้ แต่เอาบุพการีมาเล่นนี่รับไม่ได้
    ถ้า GM รับได้ผมจะได้เอาแบบมันมั่ง จะเล่นให้บอร์ทสนั่นไปเลย

ผมแจ้งไปแล้วถ้ามันไม่ถูกแบน แสดงว่าการกระทำแบบนี้ไม่มีความผิด และผมจะใช้มันกับทีมงานบ้าง  ข้อหาให้ท้าย คนเลว g#024

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
เหนหลายรอบมาก เกือบทุกกระทู้ มาบอก ลูกพี่ทามะ ปั่นกระดออาไรกะไม่รุ ด่าไปก็หน้าด้านตอบกลับมาแบบหาเท้ายัดปากตังเอง  woon_angry woon_angry

อุ้ยตาย .... เรียกจีเอ็มว่าลูกพี่นี่ก็ผิดด้วยหราาาา ก๊าก กูขำสัส ไม่ใช่แค่ลูกพี่ทามะนะ ลูกพี่ค้างคาว ลูกพี่โคล่า ลูกพี่บลาๆๆๆๆ
เป็นลูกพี่เค้าหมดเลย ก๊ากกกกกกกกก เดอะกะดอ เอ้ย เดอะคูล กระจอกสาส ก๊ากกกกกก

IIIsboomsIII

• Jr. Member
  • **
อุ้ยตาย .... เรียกจีเอ็มว่าลูกพี่นี่ก็ผิดด้วยหราาาา ก๊าก กูขำสัส ไม่ใช่แค่ลูกพี่ทามะนะ ลูกพี่ค้างคาว ลูกพี่โคล่า ลูกพี่บลาๆๆๆๆ
เป็นลูกพี่เค้าหมดเลย ก๊ากกกกกกกกก เดอะกะดอ เอ้ย เดอะคูล กระจอกสาส ก๊ากกกกกก

ดูปากๆ ไคๆเหนกะอยากเอาเท้ายัดปากมันทั้งนั้น

ใช่ ไอ้หน่วยชเลียร์ แมร่งเลวสาสสสสสสสสส หล่อไม่พอ เลวด้วยเห้ย

o0-pk-0o

ใช่ ไอ้หน่วยชเลียร์ แมร่งเลวสาสสสสสสสสส หล่อไม่พอ เลวด้วยเห้ย
ดูก็รุ้แล้ว
มิงแค่สมัคใหม่ g#020

ดูก็รุ้แล้ว
มิงแค่สมัคใหม่ g#020

สมัครใหม่พ่อง กูเปลี่ยนชื่อเว้ย