GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

สงครามชิงปราสาทกับการที่สายเวทย์โกยได้ มันเกี่ยวกันตรงไหนครับ?

IIIIIZoo_ZooIIIII <น้องพิ้งค์>

• Newbie
  • *
  • ต่างกันที่คิด..ชีวิตจึงแตกต่าง :D
ให้สายกายภาพโกยได้แล้วโจมไม่ลด ก้ะพอใจ ละ  woon_sunny g#006 g#006

ไม่เทพ ก็ไม่ได้แปลว่า ''อ่อนแอ''

3eCausez

• Full Member
เนื้อหาของกระทู้เริ่มออกนอกเรื่องเเล้ว ผมขอให้จีเอ็มช่วยมาล๊อคกระทู้ด้วยนะครับ เเล้วก็นําส่วนที่ดีของกระทู้นี้ไปปรับใช้กับสงครามชิงปราสาทด้วยครับ ขอบคุณครับ

CacAloz

• Full Member
 g#031 g#031

รายละเอียดของหลายๆ โพสเป็นข้อมูลทีดีมากๆครับ ทางทีมงานจะนำไว้เป็นข้อมูลเพื่อพัฒนาระบบชิงปราสาทให้สนุกน่าตื่นเต้นต่อไป