GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

[กิจกรรม] "เกมเมอร์เรียนดี" คุณครูเบลลี่ให้รางวัล

~:•<แมวปีศาจ>•:~

• โสด~ขั้นเทพ !!!
  • Asura Tester
  • Hero Member
  • **
  • จีบได้ หาหม้ายจ้าว..!!!
    • Ith Continue
นานๆเปิดมาดูที  เห็นกิจกรรมนี้แล้วชอบแหะ

แต่พอดีว่า เกรด "ต่ำ" ไม่มีให้ส่ง

อดไป

อย่างคุณเพลงเกรดต่ำ ละจะมีใครสูงกันล่ะนั่น woon_555
90% ของพวกชอบดราม่าด่าด้วยภาษาย่าทวดในอินเตอร์เน็ต
มักจะหงอแดกเงียบเป็นสากเวลาเจอหน้ากันนอกจอ จริงป้ะ ?

~_เกรียนมาสเตอร์_~

• Full Member
  • พูดไม่ค่อยเก่ง แต่รักหมดใจ

ภู

• Newbie
  • *
- สำเนาบัตรประชาชน หรือ สำเนาทะเบียนบ้าน (เลขบัตรต้องตรงกับข้อมูล ID)

ข้อมูล ID มันมีรหัสประชาชนด้วยเหรอ รู้สึกตอนสมัครไม่มีให้ใส่นะ ใช้แค่อีเมลเอง

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((
- สำเนาบัตรประชาชน หรือ สำเนาทะเบียนบ้าน (เลขบัตรต้องตรงกับข้อมูล ID)

ข้อมูล ID มันมีรหัสประชาชนด้วยเหรอ รู้สึกตอนสมัครไม่มีให้ใส่นะ ใช้แค่อีเมลเอง

ถ้ายังไม่ได้กรอกข้อมูลส่วนนั้น เข้าไปกรอกข้อมูลได้ค่ะ  g#017
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

ภู

• Newbie
  • *

ถ้ายังไม่ได้กรอกข้อมูลส่วนนั้น เข้าไปกรอกข้อมูลได้ค่ะ  g#017

กรอกที่ไหนเหรอครับ

High-Scoop

• แค่ลมปาก ;((

กรอกที่ไหนเหรอครับ
http://login.gameindy.com/user.php/edit/login/

เข้าระบบ แล้วไปแก้ไขข้อมูลส่วนตัวค่ะ
You know you really love someone
when you can't hate them for breaking your heart.

so confused ):

ภู

• Newbie
  • *

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • Jr. Member
  • **
ของส่งทาง E-mail หรอครับ woon_huh woon_huh woon_huh
ช่วยตอบ ที ละของแลกเปลี่ยนไม่ได้ใช่เปล่า woon_huh woon_huh woon_huh
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

“•~ น้องเอ ~•”

• **
.. น้องเอก็ไม่ได้น่ะสิ g#043
ลายเซ็นเกินขนาดจากกฎเว็บบอร์ดที่ตั้งไว้

✓‡‡Man‡‡‡ ✪f ‡‡‡Ⓣⓗⓐⓘⓛⓐⓝⓓ 〙

• จีเอ็มไม่แบนหรอก เข้าข้างนายหนิ เหอะๆ
  • **
ขุดๆ woon_love woon_love
ความหมายของความยิ่งใหญ่ ไม่ได้หมายถึงความสามารถในการโจมตีเท่านั้น แต่รวมถึงความสามารถในการรับมือด้วย

I-I_I-I

• Newbie
  • *
อร๊ายยย ><" อยากส่งง่ะ !! ได้ 3.96 แต่ใบ ปพ. ยืนสมัครเรียนต่อ ม 4 ไปแล้ว TT ต้องไปขอใหม่ใช่มั้ยนิ ...เอาเฉลี่ย 3 ปีเลยได้ป่ะคับ 555. มันเหลือแค่ตัวเฉลี่ย 3 ปีน่ะ TT  woon_cry woon_cry woon_cry

I-I_I-I

• Newbie
  • *
อร๊ายยย ><" อยากส่งง่ะ !! ได้ 3.96 แต่ใบ ปพ. ยืนสมัครเรียนต่อ ม 4 ไปแล้ว TT ต้องไปขอใหม่ใช่มั้ยนิ ...เอาเฉลี่ย 3 ปีเลยได้ป่ะคับ 555. มันเหลือแค่ตัวเฉลี่ย 3 ปีน่ะ TT  woon_cry woon_cry woon_cry
หรือจีเอมจะขยันมากกก เอาไปเฉลี่ยเอาเองอ่า 555. ^^