GAMEINDY กระดานสนทนา
www.gameindy.com

อาสา firstalonely ใบ้ทำไม !? SV.สวรรค์

ท่านเพา

• Full Member
สงสัยผลกรรมมาจากการแฮ็คของคนอื่นไป  woon_555

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • Hero Member
  • ลูกพ่อเต
อุ้ย อิจิ๊บหน้าแหก

อุ๊ย โดนใจ
 g#019 g#019 g#019

ถือซะว่า ทำโทษฟลัดในลิสเพื่อน 555555555

สงสัยผลกรรมมาจากการแฮ็คของคนอื่นไป  woon_555

เขินอ๊า ตัวเอง
 g#005 g#005 g#005
เป็นคนคนหนึ่ง

สัก' กำ บ่ •

• Jr. Member
  • **
  • อิส อิส.
เกาะน้องแดกไม่พอนะ ใครคบกับมันก่อระวังด้วยนะคะ 
มอง"ฟ้า"

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • Sr. Member
  • แด๊นนนนน

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
พวกเทอมาไม่เรียก  #038

555555555555555555  g#037
มีคนเรียกเรามาเหมือนกัน

Buzaba`

• เหตุผลเดียวที่กูยังเป็นอยู่อย่างนี้
  • แด๊นนนนน
อย่าาา เดี๋ยวนี้เค้าด้านกว่าเดิมแล้ว ด่าไรไปไม่รู้สึกหรอก กระเทยก่อสร้าง g#040

dyl

• ผมน่ะ ก.
  • ลูกพ่อเต
อย่าาา เดี๋ยวนี้เค้าด้านกว่าเดิมแล้ว ด่าไรไปไม่รู้สึกหรอก กระเทยก่อสร้าง g#040

กรี๊สสสสสส 55555555

Furious

• **
ตัวอื่นไม่รู้ แต่ดูจาก Sakura  น่าจะถือว่าตอบเพลงได้อยู่ พิมพ์ผิดมั่งก็ไม่แปลก แต่ Sasura น่าจะผิดจริง

// อันนี้ดูตามภาพเลย ไม่อ้างอิง ไม่เข้าข้าง

เขาตอบคำถามไปใบ้เขาเนี่ยนะ = = ถ้าผมไม่รู้ก็พยายามมั่วแบบนี้บ้างไรมั่ง เดามั่ง กรณีนี้ผมคิดว่า อาสาผิดเต็มๆนะ

แต่อัน Sasura ถือว่าอาสาทำถูกแล้ว แยกเป็นสองกรณีจะดีกว่านะ

คนละคนกัน อย่าเปรียบเป็นคนๆเดียวกัน เลย เอิ่ม - -* ไม่สาธยายต่อ

มาแบบมีเหตุผลพูดกันดีๆ ตามวิสัยคนคุยกันรู้เรื่องนะ อย่าพูดแบบเอาสะใจ แบบ . . .(ละในฐานที่เข้าใจ) ข้อร้อง
/นี่สินะที่คนเขาบ่นๆกันว่าสังคมอสุราแย่ลงๆทุกปีๆ คนก็หายน้อยลงๆ

ฮยอน.

• เราต้องการเงินแะลเงิน
บนท้องฟ้า ไม่มีอะไรแน่นอน ถ้ามองจากตรงนี้
เดียวก็มืด เดียว ก็ สว่าง
สวัสดีเจ้า         

ฮยอน.

ก็ไม่ต้องรับรู้  ฉันเคยรัก  รักเธอยังไง   ก็ไม่ต้องรับรู้  ทำร้ายฉัน  ร้ายแรงเท่าไหร่
ก็ไม่ต้องรับรู้  ทิ้งฉันแล้ว  ฉันเป็นยังไง  รู้ไปก็เท่านั้น
สวัสดีเจ้า         

ฮยอน.

ฟ้าครึ้มครึ้มฝนมันก็ตก เดือนห้าเดือนหก
ฝนตกซกซก หนุ่มสาวชาวเขาเราก็ไปจับกบ
มาร้องโอ๊ะโอ๊ะ อยู่ข้างก๊กโก ก๊กโก ก๊กโก ก๊กโก
สวัสดีเจ้า         

™۞۩•3•۩۞™

• ล้านถ้อยคำยังน้อยไป หากจะใช้แทนคุณความดี
  • **
  • ლ(ಠ益ಠ)ლ

'iam.

• 25.05.55
  • Full Member
ตอบบอร์ดกัน อย่าเอาเรื่องส่วนตัวมาปนสิ
SaKuRa กับ SaSuKe
คนละคนกัน

แยกแยะกันหน่อยก็ดี
โตโตกันแล้ว ...

ฮยอน.

ข้องใจ อะไร อะไร อะไร   Why…..
เธอ ทำไม ทำไม ทำไม   โลกมันเปลี่ยนไปแล้ว

ถ้าไม่แคร์ ไม่แคร์ ฉันก็มีคนอื่น    เรื่องของเธอ ของเธอ ถ้าไม่จำก็ลืม
แค่ติดความรัก เสพย์ติดความรัก    แต่ไม่ได้ติดเธอ

ถ้าไม่แคร์ ไม่แคร์ เดี๋ยวก็มีคนอื่น    เรื่องของเธอ ของเธอ เดี๋ยวๆมันก็ลืม
ชอบมีความรัก   แค่มีความรัก    ไม่จำเป็นต้องรักเธอ
สวัสดีเจ้า